ดู: 2465|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบความชัดเจน ในการจองคิวหมอเฉลิม ครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า ระหว่างโทรไปจอง กับไปจองที่คลินิคอย่างไหนดีกว่ากัน

คาดว่าที่ 2 พ.ย.ที่มีการเปิดจอง เจ้าหน้าที่ที่คลินิคอาจจะวุ่นวายได้

เพราะคงมีคนโทรมาจองเยอะ ผมเป็นคนหนึ่งที่อยากได้คิวต้นปีเหมือนกัน

ช่วง 4-8 ม.ค. 53 น่ะ ครับ ถ้าไปที่คลินิค ควรไปตอน 11 โมง ดีมั้ย

เพราะ ผมต้องไปงานพระราชทานเพลิงศพ น้อง ด้วยน่ะครับ

อยากให้มีผู้มีประสบการณ์รบกวนตอบด้วยครับ
ก้อไปตั้งกะ 11 โมงนั่นหละค่ะ
ดีที่สุด อย่าจองทางทอสับเรย เค้าคงรับจนงง
ที่สำคัญ ต้องจ่ายค่ามัดจำ ถ้าโทจองลองๆ ไม่โอนมัดจำ มันลำบากเน้อ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-29 22:23:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ พี่ปลา มาก ครับที่มาตอบ ผมคิดว่าโทรไปมากๆหลายๆ คน

เจ้าหน้าที่อาจจะสับสนได้ สู้ไปจองพร้อมจ่าย ค่ามัดจำ ด้วย ตัวเองเลย ดีกว่า
ไปด้วยตนเองดีที่สุดครับ
ครับไปจองแล้ว ไปแบบน่ารักๆหน่อยนะครับ
เพราะคนคงเยอะแล้ว คงวุ่นวาย ยังไงอย่าลืมเอาใจเข้ามาใส่ใจเรานะครับ

ขอให้ได้คิวครับ สู้ ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้