12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: netora99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวหมอ อรรถพร จ้า

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-28 18:48:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนพี่ๆๆมากเรยนะคร๊า
พี่เอาพาสเตอร์ออก วันที่ 4 ค่ะ ดึงออกตอน หน้าเปียกๆ นะค่ะ ค่อยๆ แงะๆ ตามมุมพาสเตอร์ก่อน และค่อยดึงออกทีละนิดจะได้ไม่เจ็บค่ะ ... รับรองไม่เจ็บค่ะ
ตอบกระทู้ jomyoot ตั้งกระทู้

เอาใจช่วย คุณ jomyoot นะค่ะ เข้าใจดีเลย เจอปัญหาเดียวกัน
เห็นน้องชายบอกว่า ถ้าจะแก้จริงๆ เค้าแนะนำ ให้ไปแก้กับหมอเฉลิมนะค่ะ คิวยาวแต่ชัวร์ค่ะ เพื่อนน้อง ทำมาหลายคนแล้ว ไม่มีปัญหาเลย ลองดูนะค่ะ
ยุตาเองกะว่า ถ้ามีเวลาอยู่เมืองไทยนานหน่อย ก็จะไปแก้กับหมอเฉลิมค่ะ แต่ยังไงอย่าพึ่งใจร้อนนะค่ะ รอดูหลัง 3 เดือนไปก่อน เพราะตอนนี้ อยู่ในช่วงพักฟื้นค่ะ อาจมีปัญหาเรื่องบวมของจมูก เลยทำให้ดู เอียงหรื่อเบี้ยวบ้าง (คิดบวกไว้ก่อนนะค่ะ...)  ยิ้มสู้ไว้ก่อนนะค่ะ
ตอบกระทู้ ยุตา ตั้งกระทู้

ไปปรึกษาคุณหมอหรือยังค่ะ  เกี่ยบกับเราดึงพลาสเตอร์ แรงหรือเล่าค่ะ พี่เป็นห่วงนะค่ะ และจะรอฟังข่าวค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย netora99 เมื่อ 2011-12-28 18:48
ขอบคุนพี่ๆๆมากเรยนะคร๊า

เป้ก็ว่าจะไปทำวันที่ 11 นี้น่ะครับ เอียงหรอ จิตตกเหมือนกันน่ะเนี่ยะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่ เห็นด้วยค่ะ !!!!   โพสต์ 2012-1-1 21:40
ลอง check ดูดีๆนะรู้สึกหลังน้ำท่วม มาเนี่ย คุณหมออรรถพร งานเข้าเยอะนะค่ะ  โพสต์ 2011-12-31 13:22
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-29 18:24:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากค่ะพี่ ยุตาเนสเอารูปมาลงหัยดูแล้วนะค่ะพี่ยุตา ขอบคุนที่พี่เป็นห่วงเนสคร๊า
เอียงอย่างเห็นได้ชัดเลยอะ
น้องเนสจมูกเป็นไงบ้างค่ะ หมั่นเช็ดจมูกด้วย คัตต่อนบัตชุบน้ำอุ่นบ่อยๆและป้ายยานะค่ะ ไหมจะได้หลุดเร็วๆ และอย่าลืมดื่มน้ำมะพร้าวสดเยอะๆนะ พี่ไปซื้อที่ Tesco ลูกละ 7 บาทเอง ไปซื้อที่ตลาดขายเราลูกตั้ง 15 บาท..ขอให้สวยๆหายเร็วๆนะค่ะ Happy New Year ค่ะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-1 20:34:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ ยุตา ขอบคุณมากค่ะพี่ กำลังหาวิธี เอาไหม้ละลายออกเลยมันเจ็บอะคะมันโผล่ออกมา ด้วยอ่าพี่  ใต้ ตานู๋ก็ชำมาก อยากรีบหายไวไวอะค่ะพี่ยุตา ขอบคุณมากนะค่ะพี่ยุตา ปีใหม่ ขอหัยพี่มีความสุข ยิ่งๆๆขึ้นไปนะค่ะพี่ สวยเพิ่มอีก 100 เท่าเรย คร๊าพี่ ใจดีจิงๆๆเลยอ่า
ไหมมันต้องดึงออก จะแป๊บบบบบบ
ตอนแรกจะดึงออกเองเหมือนกัน แต่ปมมันลึก ต้องไปเสียเงินตัดไหมที่โรงพยาบาล   600 บาท
เพราะติดช่วงน้ำท่วม 1 เดือนยังไม่ได้เอาไหมออก 555555  น้ำตาไหลเลยค่ะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 11:18:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทะมายมันช่างโหดร้าย เช่นนี้คันไหม้ละลายมาก โอ้วเจ็บบบบบบ
ช่วงนี้เคสไม่ดีของหมอแกเยอะนะจ๊ะหนูเนส แต่ยังไงก็รอดูๆๆแกอาจจะเป็นเคสที่ดีของหมอก็ดั้ย สู้ๆๆๆ
เป็นกำลังใจให้นะคัฟ ผมก็พึ่งไปทำมาเหมือนกัน ลุ้นอยู่ว่าจะเอียงไหม T_T
เค้าผิดหวังสุดๆ กะหมอสำรวย ไม่คิดว่ามันจา ธรรมชาติ ขนาดนี้ ไม่ทำสะดีกว่า แต่ไอ้ที่โพสหมอสำรวยคะ หมอสำรวยขา หน้าม้าปาววะ คนที่ผิดหวังไม่ได้โพส ยังมีอีกเป็นร้อย แต่เค้าไม่เอามาลง เข้าใจว่าช้ำในไหมคะ
ของผมตอนนี้รู้สึกจมูกแน่นๆ มากๆๆ ภาพรวเป็นที่น่าพอใจ แต่ขอบอกก่อนนะ ครั้งที่ 3
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้