เจ้าของ: jomyoot
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ### รีวิว อัพจมูก @ หมออรรถพร พหลโยธิน73 ###

[คัดลอกลิงก์]
อ่านแล่้วมีกำลังใจที่ว่า มันไม่เจ็บนี่ล่ะค่ะ ฮ่าๆๆๆ พี่เขียนได้ละเอียดเห็นภาพมากๆเลย ขอให้จมูกเข้าที่หล่อ

ไวๆนะคะ
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 21:11:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย saigi เมื่อ 2011-12-21 20:33
ผมก้เจบตอนเย็บไหมนิดๆ

หมอเฉือนจมูกตอนไหนก้ไม่รู้

ความรุ้สึกเหมือนกันเด๊ะเลยครับ เฉือนไปตอนไหนหว่า ยัง งงๆ จะว่าหลับก็ไมไ่ด้หลับนี่หว่า

ยัง งงๆ อยู่เลยครับ ขาดสติไปช่วงหนึ่ง เท่านั้น ฮาๆๆๆ  หายไวๆนะครับ
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 21:12:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ PV_love ตั้งกระทู้

ขอบคุณครับ ไม่ต้องกลัวนะครับ ชิวๆมากเลยครับ

นี่พี่ก็เพิ่งไปจัดหนัก โบท๊อกมาอีกอย่างละครับ ที่เชียงใหม่
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 21:41:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อกี้ตอน6โมงกว่า เพิ่งไปฉีดโบท๊อก อีกอย่างครับเอาให้โด่ง ให้หน้าเรียวพร้อมกันเลย ฮาๆๆๆ  
ผมมอยากทามครับพี่ๆๆ ผมอ่านไปก็จินตนาการไป 555 แต่ไม่รู้จะได้ทำไหม เพราะด้วยเหตุผลหลายอย่างงงง แต่อยากหล่อออบ้างงง ^^
สู้ๆครับ ดูแลดีๆนะครับ ขอให้หล่อๆนะครับ มาวิวอีกนะครับ ติดตาม
ขอให้ออกมาหล่อๆๆนะพี่..^__^เปงกำลังจัยให้คับ
ขอไห้หล่อๆๆสมใจเร้ยย  อยากสวยบ้าง
ฟิวเจอร์พาร์ครังสิตเหรอคร้า.....แล้วเสียค่าแท็กซี่แพงไหมคร้า..ขอบคุนคร้า..ถามเยอะไปหน่อย..
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 23:30:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Newmember ตั้งกระทู้

ทำเลยครับ ผมเชียร์เต้มที่ ทำวันนี้หล่อวันนี้ครับ ไม่เจ็บอย่างที่คิด อดทนกับหน้าอุบาทว์ๆ

สักอาทิตย์ถึงสองอาทิตย์ จากนั้น ก็หล่อยาวแหละครับ โอกาสพลาดจะน้อยครับ ถ้าเรา

ศึกษาคุณหมอให้ดีก่อนทำ ตอนก่อนทำก็ขอคำปรึกษาให้มากที่สุด หากกลัวประม่า

ก็เขียนจดไว้ในกระดาษเลยครับ เพื่อผลประโยชน์ต่อตัวเราเอง
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 23:31:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ paija ตั้งกระทู้

ขอบคุณครับ ขอให้หล่อๆด้วยเช่นกันนะครับ ผมจะมาอัพรูปเพิ่มบ่อยๆครับ

พรุ่งนี้ก็ไปทำงานละ คงต้องใส่แมสไปละครับแว่นตาก้ใส่ไม่ได้ด้วย ลำบากลำบนจริ๊ง
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 23:32:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mamamera ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากครับผม ขอให้น้องหล่อๆด้วยเช่นกันหญิงติดจีบตรึมเลยนะ อิอิ
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 23:34:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ maybekk ตั้งกระทู้

ขอบคุณจ้าจุ๊บๆ

ตอนนี้น้องก็น่ารักมากแล้วนี่ครับ ไปดูโปรไฟล์สวยน่ารักดีออกครับ อย่าทำเยอะไปเลยนะ

มันจะออกกะเทยเกินไปทำสัก2-3อย่างพอแล้วครับ  เรื่อง อาหารเสริมต่างๆ สงสัยอะไร

สอบถามได้นะครับ จะได้แนะนำให้ได้ครับ พรุ่งนี้ก็ได้ไปขายยาอีกละ หน้าอวตาลไปขายยา ฮาๆๆ
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 23:38:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย waenwaen เมื่อ 2011-12-21 22:42
ฟิวเจอร์พาร์ครังสิตเหรอคร้า.....แล้วเสียค่าแท็กซี่แพ ...

ครับผม ตอนออกอาเขต เจ้าหน้าที่บนรถทัวส์จะมาถามว่า ลงที่ไหน

เราก้บอกเขาไปว่า ลงหน้าฟิวเจอร์ ไปถึงก็หาอะไรทานแถวตรงข้ามฟิวเจอร์ก่อนนะครับ

ตลาดรังสิตน่ะ คลีนิคเปิด10โมง รถไปถึงสัก6โมงเช้า สัก9โมงค่อยนั่งแท๊กซี่ไป ไม่เกิน

120บาทครับ เต็มที่ละ มีอะไรสอบถามได้เลยครับ ไม่ต้องเกรงใจหรอกนะครับ

คนบ้านเดียวกัน แล้วก็อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ดั้งโด่ง สวยๆ หล่อๆ กันทุกคนครับ

มีประสบการณ์อะไรดีๆก็อยากบอก อยากแชร์ครับ อย่างพวกยาพวกอาหารเสริมก็สอบถาม

มาได้นะครับ พี่ทำงานเป็นผู้ช่วยเภสัชกรอยู่ครับ   
คิวนานไหมครับบพี่ๆๆๆ ผมเปิดเทอมแล้วอ่าาา
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 23:50:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย netora99 เมื่อ 2011-12-21 23:42
สู้ๆๆคร๊าๆ

ขอบคุณคร๊าบ  สวยวันสวยคืนนะครับ  
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 23:52:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Newmember ตั้งกระทู้

คิวไม่นานครับช่วงนี้ จองคิวไม่ถึงอาทิตย์ครับ คลีนืคกำลังเริ่มกลับมาทำการครับ

หลังจากน้ำท่วมไป แต่คนก็โทรเข้ามาจองคิวเรื่อยๆครับ ไปนั่งในคีลนิคคนโทรมาเรื่อยๆ
** ทรงจมูกเป็นยังไงไม่รู้    แต่พี่เล่าได้เหมือนผมไปนั่งอยู่ข้างๆเลยอ่ะ     555

ผมเคยได้คิววันที่  21 ตุลาคมที่ผ่านมาคับ   ซึ่งเป็นวันเดียวกันกับที่น้ำท่วมคลินิค  เลยไม่ได้ทำ  เลื่อนไป กพ  โน่นนแหน่ะ   รอปิดเทอมม   ไว้จะมาเล่าให้ฟังนะคับบ   
ตอบกระทู้ jomyoot ตั้งกระทู้

อยากหน้าใส  เหนพี่เปนผู้ช่วยเภสัชใช่ม๊า  พี่ว่าฉีดเมโสหน้าใส รึว่ากิน พวกกลูต้า อันไหนดีกว่าหรอค้าบ
96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 23:58:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ potaezzz ตั้งกระทู้

แย่เลยนะครับ อุตส่าจะได้ทำก่อนแล้ว แต่น้ำเจ้ากรรม มาขวางทางหล่อซะได้  
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-22 00:07:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maybekk เมื่อ 2011-12-21 23:58

อยากหน้าใส  เหนพี่เปนผู้ช่ ...

เมโสหน้าใสจะช่วยเรื่อง ริ้วรอย จุดด่างดำ รอยสิว ฝ้า ทำให้ผ่องใส มากกว่าครับ

ส่วนกลูต้า คือ การเร่งให้เม็ดเลือดและเซลล์ใต้ผิวหนัง ให้ขาวเร็วขึ้น เร่งความขาว ครับ

แต่ทั้ง2อย่างทำแล้ว ควรหลีกเลี่ยงแสงแดดครับ เพราะจะทำให้หมองไปหมด ทากันแดดยังช่วยไม่ค่อยได้เลยครับ

สรุปว่า พี่เอาทั้ง2อย่างเลยครับ กลูต้ากินจะเริ่มเห็นผล ประมาณ3-5เดือนนะครับ ซึ่งต่างจากการฉีดอยู่
แต่พี่ก็ไม่กล้าฉีดครับ ทุกวันนี้ก็กิน วิสต้า กลูต้า เอาน่ะครับ กลัวผลข้างเคียงมันเยอะ กลูต้าเนี้ย

พี่ว่าฉีดเมโสหน้าใส มันจะมีผลข้างเคียงมะ  เพราะนู๋ เลือกที่จะฉีดเมโสหน้าใสแต่เเพง ก็สู้ตายยย
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-22 00:25:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maybekk เมื่อ 2011-12-22 00:15

พี่ว่าฉีดเมโสหน้าใส มันจะม ...

ทำเมโสหน้าใสมันเหมือนแค่การจิ้มๆลงสู่ผิวหนังเราครับ จึกๆๆๆๆๆๆๆ ไปเรื่อยๆ

ลงเบาๆบางๆ เจ็บนิดๆสนุกหน่อยๆ ไม่น่าจะมีผลครับ เพราะพี่เภสัชเจ้าของร้าน

ก็ทำด้วยน่ะคับ พี่ทำที่เชียงใหม่ นอกรอบ เขาคิดครั้งละ900บาทเองครับ ไม่แพงนะ

ทำAHA ก็50 บาทเองครับราคาน่าคบดีไหมครับ ฉีดกลูต้าครั้งละ1000 เป็นโด้ส5ครั้ง

4200 ฉีดวิตามินซี150 อย่างอื่นจำไมไ่ด้แล้วครับมีอีกเยอะเลย ดีที่เจอคนทำนอกรอบ

แต่บางอย่างเช่นโบท๊อก พี่ไปทำกับคุณหมอนะ หลายๆอย่างที่ไม่ใช่แพทย์เป้นคนทำ

มันก็เสี่ยงเกินไปครับ บางอย่างเราทำกับไม่ใช่แพทย์จะคุ้มราคากว่าครับ แล้วน้องทำเมโสไบร์ท

ตกอยู่ประมาณเท่าไรครับ จะได้นำไปเปรียบเทียบกันดูนะครับ

เมยังหาแหล่งทำไม่ได้เลย เล็งๆๆ คิวตี้วีว่า อยู่  10ครั้ง8000 แพงงงงงงงอ่า  พี่มีถูกๆแนะนำไหม  ขอเปนคลินิกที่ไว้ใจได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้