เจ้าของ: jomyoot
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ### รีวิว อัพจมูก @ หมออรรถพร พหลโยธิน73 ###

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ต้องรอยุบหรอกคับ ต่อให้รอ 3เดือน หรื่อ6เดือนหยุบก้อเอียงอยู่ เพราะเอียงมาอย่างเห็นได้ชัดขนาดบวมนะคับ ผมไม่ได้พูดให้รู้สึกแย่นะคับ แต่จะบอกว่าไม่ต้องเครียดคับ มันแก้ไขได้ แต่ถ้าให้เลือกไปแก้กับหมอผมไม่ไปคับในความคิดผม เพราะผมเคยทำกับคุณหมอ เล้วยอมเสียค่ายา 1000 บาทเพื่อแก้ให้มันตรง สรุปเบี้ยวเหมือนเดิมตอนนี้ผมมาแก้กับคุณหมอท่านอื่น happy มากๆคับ ยังงัยสู้ๆนะคับ อย่าเครียด ทุกอย่างแก้ไขได้
227#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-10 16:51:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kimsongmin01 เมื่อ 2012-1-8 23:57
ไม่ต้องรอยุบหรอกคับ ต่อให้รอ 3เดือน หรื่อ6เดือนหยุบก ...

ขอบคุณครับ ตอนนี้พี่จองคิวของคุณหมอศรัณย์ไปแล้วครับ

ทำแบบโอเพ่นเกาหลี ลดขนาดจมูกด้วยเลย ทำครั้งเดียวจบไปเลย

รอช้าหน่อยแต่ชัวส์ครับ ตอนนี้ คิวไปปลายเดือน พฤษภาแล้วละครับ

ตอนแรกจะทำกับหมอศรัณย์นี่แหละครับ แต่ใจร้อนอยากทำ เลยมาทำกับหมออรรถพรครับ

อย่างเราว่านั่นแหละครับ ไปแก้แต่เสียอีก1000 แล้วก็เสี่ยงอีกเหมือนเดิม ที่อื่นแก้ไขฟรีทั้งนั้น!!!

แสดงความคิดเห็น

ของพี่หมอศรัณย์ คิด25000ครับ มั่นใจทำรอบนี้ดีแน่นอนครับ  โพสต์ 2012-5-24 22:48
แบบโอเพ่น ค่าใช้จ่ายทำไรค่ะ พี่ Jomyoot  โพสต์ 2012-1-15 17:28
ขอบคุณครับ ขอบคุณจริงๆ ผมอ่านกระทู้นี้แล้วตัดสินใจได้เลย ไม่ลังเลอีกแล้ว
หลังจากที่ตัดสินใจอยู่นาน
ตัวอย่างมีให้ดูเยอะ แต่เราเองก็ยังจะอยากฝืน คิดแต่แง่ดีว่าคงไม่เกิดกับเรา
จะเอาหน้าตัวเองไปเสี่ยงเพื่่ออะไร จริงมั้ยครับ

ขอให้แก้ไขได้อย่างที่ต้องการครับ เอาใจช่วยนะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย jomyoot เมื่อ 2012-1-10 16:51
ขอบคุณครับ ตอนนี้พี่จองคิวของคุณหมอศรัณย์ไปแล้วคร ...

สู้ๆล่ะกัน เป็นกำลังใจให้คับ
เป็นกำลังใจด้วยอีกคนครับ...เคยคิดว่าจะไปเสริมกับคุณหมออรรถพรเหมือนกันแต่ตอนนี้เริ่มลังเลแล้วอยากได้คำแนะนำจากผู้มีประสบการณืของหมออื่นที่ดีดี..แนะนำทีครับ
จิงมัยค่ะ ทีว่าหมออรรถพรทำจมูกผู้ชายสวยกว่าผู้หญิงส่วนใหญ่มีแต่แคสผู้ชายมากกว่าผู้หญิง
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ พี่ Jomyoot  update  หน่อยนะ .....น้องติดตาม ให้กำลังใจอยู่

การศัลยกรรมมันไม่มีอะไร 100 %  หรอกครับ เตรียมใจเผื่อไว้หน่อยครับ มันอาจเอียงได้ และไม่มีหมอไหนรับประกันผล 100 % หรอก ไม่ควรคาดหวังผลมากเกินจริง ถึงแม้จะเปลี่ยนหมอ แต่ถ้าฐานจมูกเดิมเอียง ก็อาจมีโอกาสเอียงได้อีกครับ
ของพี่เอียงเยอะมากเพราะตอนมันฟื้นตัวพี่ไปฉีดโบท๊อกรึป่าวคะมันเลยเบี้ยวอ่าตอนทำออกมาใหม่ๆยังไม่เบี้ยวเลยนา
ถ้าแก้กับหมอใหม่ขอให้หล่อๆตรงๆค่ะเพี้ยงง!!!!
เล่าได้ตื่นเต้นมากเลยอ่ะชอบๆ +1
เห็นว่าจะแก้กับหมอศรัณย์ ขอให้ได้สมใจนะคะ เราทำกับหมอศรัณย์เหมือนกัน เป็นเคสแก้ ทำไป2รอบแล้วอยากแก้เพราะมันเอียงนิดนึงอ่ะ แต่คิวยาวมากที่รู้คือสิงหาแล้วอ่ะค่ะ.... ปล.ไม่อยากให้กลับไปหมอ อ.หรอกค่ะ.. เราทำอย่างอื่นมาแล้วแก้ไม่ได้อ่ะ
238#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 22:38:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวจะหาว่าผมตอดไข่ใส่ร้ายป้ายสีคนอื่น สิ่งที่ผมพูดคือประสบการณ์ที่ผมได้รับโดยตรง

เป็นฝันร้ายที่ผมได้รับจากคลีนิคแห่งนี้ อุตส่าตั้งโพสกระทู้ไว้เสียดิบดี  ฮ่วย!!!!

ปล.ผมมีคิวแก้ไขจมูกกับหมอศรัณย์วันเสารื26พค นี้แล้ว อดทนกับจมูกเบี้ยวๆเอียงๆมา5เดือน
239#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 22:39:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kunanon9 เมื่อ 2012-1-12 08:42
ทำเเบบโอเพ่นค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่คับสนใจ ...

25000-50000แล้วแต่ความยากง่ายของแต่ละเคสนะครับ เขาว่ามาแบบนี้
240#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 22:44:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย return เมื่อ 2012-2-8 01:44
การศัลยกรรมมันไม่มีอะไร 100 %  หรอกครับ เตรียมใจเผื่อไ ...

ผมอยู่มา3ปีทำไมผมจะไม่รู้ครับ แล้วที่ผมทำนี่คือทำแบบโอเพ่น ตะไบกระดูกให้ราบเรียบเสมอกัน

แล้วทำไมคุณไม่คิดว่า ตอนที่ผมวินิฉัย ทำไมเขาไม่ตรวจให้ดีก่อนทำละ ตอนผมไปปรึกษา หมอ

บอกให้เสริม+ตัดปีกจมูก พอไปทำจิงๆ เหมือนเร่งเวลา บอกให้เสริมอย่างเดียวก็พอ นี่หรือจรรยาบรรณแพทย์

241#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 22:45:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย UYAJUNG เมื่อ 2012-1-15 17:49
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ พี่ Jomyoot  update  หน่อยนะ .....น้องต ...

ขึ้นเขียงเสาร์26พค นี้แล้วครับ ชีวิตใหม่ๆ ออกจากงานประจำ มาทำรถเช่าละ

มาร่วมหุ้นกะเฮียเขา รถมีร้อยกว่าคัน ถ้ามาเชียงใหม่ ต้องการรถส่วนตัว ติดต่อมาได้นะครับ
242#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-24 22:47:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย raktee เมื่อ 2012-1-11 18:37
ขอบคุณครับ ขอบคุณจริงๆ ผมอ่านกระทู้นี้แล้วตัดสินใจไ ...

ขอบคุณที่ให้กำลังใจครับ ดีแล้วละครับ คิดให้ดีๆก่อนจะทำอะไร อย่าใจร้อน

ศึกษาให้ดีๆอย่ามองแต่ด้านดีอย่างเดียว หากระทู้ที่คนมาโพสเพราะมีปัญหาด้วย

แล้วเอามาบวกลบคูณหารเอาครับ ตัวเราเองอย่าให้ให้มาบงการ อ่านเพื่อเป็นแนวทางก็พอ
ถ้าแก้ เอาสิรินโคน 12000  แก้บวกเพิ่มเท่ารัยค่ะ อยุ่ ที่ไหนน่ะค่ะ
พี่อธิบายละเอียด มากเรยคร่ะ อ่านเรื่องของพี่แร้ว รู้สึกเหมือนตัวเองอ่าน นวนิยาย ยุ่วเรยคร่ะ 55
ขอให้ดูดีขึ้นสมใจนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้