เจ้าของ: mamamera
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอ อรรถพรสะพานใหม่ วันที่ 17 ธค 54

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ Numwaanka ตั้งกระทู้

แล้วแต่เนื้อจมูกของคนแต่ละคนครับ ทำโด่งได้มากน้อย แต่ละคนไม่เท่ากันจ้า
อยากทำอยู่ค่ะ  แต่กำลังศึกษาอยู่ !!
อยากทำเหมือนกันครับ แต่เพื่อนบอกว่าไม่ให้ทำ มีอยู่แล้ว
แต่อยากได้ตรงหัวคิ้วอีกหน่อย จองคิวนานไหมครับ?
ต้นฉบับโพสต์โดย mamamera เมื่อ 2011-12-22 14:16
ตอบกระทู้ nathagorn_pae ตั้งกระทู้

ขอบคุงน๊า ^___^ ...

น่ารักจังเลยครับ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-22 16:55:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Angrybirth ตั้งกระทู้

ไม่นานคับ..^__*  
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-22 16:58:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nathagorn_pae ตั้งกระทู้

ถ้าพี่ทำแล้วอย่าลืมส่งรูปมาให้น๊า (^__^)
ต้นฉบับโพสต์โดย mamamera เมื่อ 2011-12-22 16:58

ถ้าพี่ทำแล้วอย่าลืมส่ง ...

ครับ ผม
มาทักทายครับ พี่ก็หายบวมไปมากละ จะมีเหลือตรงปลายจมูก กับ ระหว่างคิ้ว

แต่ก็บวมไม่มาก ไม่น่าเกลียดแล้วครับ ขอบตาเหลืองๆเขียวๆเลย ตลกดี  
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-23 19:09:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jomyoot ตั้งกระทู้

พี่ๆๆๆตอนนี้ยาหมดแล้วแต่ยังเจ็บระหว่างคิ้วยุอ่าแต่หายบวมแล้วนะ ทำงัยยาก็หมดคงจะเปงเพราะยิ้มและหัวเราะบ่อยมันเลยเจ็บอ่าพี่
ช่วยบอกหน่อยทำงัยพี่หายปวดยังระหว่างคิ้วอ่า
ต้นฉบับโพสต์โดย mamamera เมื่อ 2011-12-23 19:09
ตอบกระทู้ jomyoot ตั้งกระทู้

พี่ๆๆๆตอนนี้ยาหมดแล้วแต่ย ...

หว่างคิ้วยุบช้าหน่อยคับ

เลยอาจเจบได้ (หมอบอก)

พาราเลยคับ

ตอนนี้เหลืองป่าคับ
ช่วยลงรูปด้วยข้างชัดๆของ BEFORE และ AFTER หน่อยได้ไหมครับ จะชัดเจนขึ้นมากเลยครับ

คุณหมอทำจมูก ตอนแรก 3วันแรก อย่างอวตาน เกือนทุกคนอะ 5555 ของผมนะ สุดยอดลองดูรีวิว ดูสิ แต่คุณหมอเก่งทำโด่งได้ใจ แต่ 30 ธค นี่นัดหมอเอาลงละ สูงไป ปลายเอียง T^T
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-24 13:18:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ srisongkarn ตั้งกระทู้

แก้นิค่าเสียหายกี่บาทอ่าคับ
1000 อะคับ ค่ายาอย่างเดียวอะงับ ^^
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-24 15:11:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ srisongkarn ตั้งกระทู้

อ่อ คับแล้วคุณหมอรับประกันนานไม่ทัยถ้าจะไปแก้อ่า
ตอบกระทู้ mamamera ตั้งกระทู้

ไม่เห็นพูดไรนะ แต่หมออะ ชอบบอกไม่เบี้ยว55
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-24 20:25:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อยากแก้เหมือนกานคับทำได้ยังไม่ถึงอาทิตย์เลย อิอิ

แล้วมันจะดีมั๊ยอ่ะนาย ตกลงว่าหมออรรถพรเค้าทำดีป่าว เรากำลังอยากจะไปแก้ที่นั่นอ่ะ พอเจอคำว่าเบี้ยวเครียดอีกแล้ว ของนายสูงด้วยเหรอ ของเราอยากแก้เพราะมันสูงอ่ะแต่ทำที่หมอบุญอ่ะ จะเอาไงดีเนี่ยช่วยบอกหน่อยดินาย....

แสดงความคิดเห็น

สูง อะปลายงุ้มๆ แกนตรง แต่ปลายมันเอียงนิสๆ  โพสต์ 2011-12-25 17:28
ตอบกระทู้ cowboy ตั้งกระทู้

เปงไงบ้างอ่ะคับนาย ทำกับหมอดีมั๊ยอ่ะ เรากำลังลังเลหาที่แก้ว่าที่ไหน อยากได้แบบเกาหลีโด่งหล่อ และที่สำคัญขออย่าเบี้ยวเลย .....ช่วยหน่อยๆๆๆ
ตอบกระทู้ ampowera ตั้งกระทู้

นายๆๆๆๆๆๆเราขอรูปนี้ได้ป่าวที่เปงรูปในโปรไฟล์ประจำตัวนายอ่ะ จมูกสวยมากอยากได้แบบนี้อ่ะ มีรูปที่ใหญ่กว่านี้ป่าวอ่ะครับ....
ตอบกระทู้ Angrybirth ตั้งกระทู้

อยากได้ตรงหัวคิ้วยังไงอ่ะนาย ขอดูรูปหน่อยดิที่นายจะทำอ่ะ....ไม่ใช่ไรหรอก เราได้มาเต็มๆเลยโด่งถึงหัวคิ้วเครียดมากๆๆๆอยากจะแก้ใจจะขาดแล้ว

อ้าวนาย ทำไมอยากจะแก้อ่ะ งงๆๆๆๆๆๆๆๆ   ส่วนถ้าแก้ราคาอยู่ที่ 5000 ครับ  บอกเหตุผลหน่อยดินายเราอุตส่าห์รอดูนายตลอดเลยนะ เพื่อที่จะตัดสินใจจะไปแก้กับหมอเค้าดีมั๊ยอ่ะนะ   เพราะเราทำที่อื่นมาสูงเกินอ่คะรับ

ปัญหาเดียวกันเลยครับ ปลายเอียงครับ เซ็งเป็ด นึกว่าเป็นที่พี่คนเดียวครับ

แล้วน้องแก้ไขยังไงครับ ช่วยแนะนำพี่หน่อย แล้วหมอบอกต้องมีค่าใช้จ่าย

อะไรเพิ่มไหมครับ ช่วยบอกพี่หน่อยนะ จิตกำลังตกเพราะปลายเอียงครับ กลางกับปลาย

มันเอียง เซ็งมากกกกกกกกก วิตกกังวล นอนไม่หลับ

อยากแก้เหมือนกัน ตรงกลางกับปลายเอียงครับ หรือ เอียงทั้งซิลิโคนเลย

พี่ๆที่ทำงานทักกันหมดว่าเอียง เซ้งเป็ด สรุปว่า หมออรรถพร สายตาเอียงหรือเปล่าครับ

เราช่วยกันบอกหมอไหมว่า หมอตัดแว่นใหม่เหอะครับ ฮาๆๆๆ เจอปัญหานี้แทบทุกคน"เอียง"

ปล....ที่สำคัญสุด หมอจะเถียงว่ามันไม่เอียง ทั้งๆที่คนทุกคนทักว่าเอียง  -*-
ผมว่ารอดูอีกซักหน่อยไหมคับ เพราะเคยเห็นคนไข้ของหมอที่มีเคสก็ต้องรอ3-6เดือนก่อนให้มันเข้าที่ก่อนเขาถึงจะแก้ให้....ของผมผ่านมา1อาทิตล่ะคับยุบปกติแล้วก็ส่องวันล่ะเป็น100รอบว่าเอียงไหม แต่โชคดีที่ไม่เอียงแต่ก็มีคนทักว่าเอียง1คนแต่อีก10คนบอกไม่เองสวยดี แต่เราก็เชื่อตัวเองน่ะคับว่าไม่เอียง555 ไปเที่ยวแด๊นกระจายมาตั่งแต่วันที่5ล่ะมือก็เผลอปัดบ่อยมากก็ยังจะกลัวว่าจะเอียงเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้