ดู: 2592|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กระดูกหลังใบหู มาเสริมปลายจมูก

[คัดลอกลิงก์]
อยากถามว่าถ้าเราเสริมจมูกแล้ว จะเอากระดูกหลังใบหูมาเสริมตรงปลาย ควรจะทำหมอไหนดีครับที่ไม่แพงมากขอราคาด้วยนะครับและฝีมือดี พอดีเสริมจมูกกับหมอเฉลิมมาแล้วอาทิตย์หนึ่งครับ แต่เนื้อน้อยตรงปลายมันเลยตึงๆ คุณหมอบอกว่าสักสองสามปีผิวมันอาจจะบางได้ ให้ต่อคิวเป็นปีคงไม่ไหว ใครมีขอมูลช่วยแนะนำด้วยนะคับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-18 13:50:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบจังเลยยยยย
ที่จุฬาคะ คลินิกอังคารบ่าย  13.00.น. ถูกและดี
อ๋อลืมบอก ตึกภปร.ชั้น 10 มีอาทิตย์ละวัน เริ่ม13.00 จร้า อาจารย์ไม่คิดค่าปรึกษาคะ
เคยเห็นเพื่อนๆในเวบนี้ทำแล้วมีปัญหากันนะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-18 15:27:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณหลายๆคับยังไงจะศึกษาดู
รอก่อนดีมั้ยค่ะแล้วทรงเป็นไงบ้างช่วยเล่าให้ละเอียดหน่อยน๊าพอดีสนใจหมอเฉลิมค่ะ
เสริมแบบใช้หลังใบหูจะทำแบบโอเพ่นนะ คุณหมอศรัญย์ราวๆ25000
หมอฉันทัส60000 ทั้ง2หมอนี้เคยเห็นผลงานค่ะก็ok
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-20 21:32:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทรงจมูกสวยมากครับแต่รู้สึกว่าตรงปลายผิวจะบาง เพราะว่าตอนทำหมอบอกเนื้อน้อยและจมูกโด่งอยู่แล้ว  หมอแนะนำอีกสามเดือนมาตรวจอีกที  ที่จริงหมอไม่ได้ทักนะคับว่าปลายจมูกผิวบางแต่ผมบอกว่ารู้สึกตึงตรงปลายจมูก หมอเลยแนะนำให้เอากระดูกหลังใบหูมาใส่ตรงปลายจะแก้ปัญหาตรงจุดนี้ได้ และปลายจมูกจะยาวได้อีกคับ  สำหรับฝีมือหมอแล้วในความคิดของผมดีคับทำออกมาแล้วสวยดี  แต่ตรงจุดที่ปลายจมูกบางผมอาจจะกลัวไปเองก็ได้ ซึ่งหมอบอกว่าปลายจมูกบางมีสิทธิ์เป็นได้ทุกคนครับเพราะอายุมากขึ้นหรือเสริมโด่งมากเกินไปแต่บางคนก็ไม่เป็นคับ  สำหรับจมูกผมตอนนี้ก็สิบวันแล้วหายซ้ำหายบวมหมดแล้วเหลือแต่เหลืองๆนิดหน่อยคับ
หมอ วรวิทย์ ไงคับ  เมือก่อนเค้าก็ทำอยู่ที่ฟอจูน ที่เดียวกะหมอเฉลิมเลย  แต่เค้าไปผ่าตัดหลังมาก็เลยเดินทางไกลไม่ได้ เเลยประจำอยู่ที่จุฬาเวส  ตอนปิดเทอมผมก็จะไปเสริมปลายกับหมอ วรวิทย์ คับ  หมอคิด 15000 บาท  ลองหารีวิวดูคับ  ของผมปลายสั่น อยากได้ปลายยาว  เลยตัดสินใจจะทำ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-20 22:13:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสริมปลายนี่คือ ใช้กระูกหลังใบหูหรือเปล่าคับ เพราะตอนนี้ผมเสริมจมูกมาได้สิบวันเอง
เหมือเราเลย แต่คุณหมอรับแก้ให้นะคะ แต่ต้องรอ 3เดือนแผลหาย ค่อยมาคุยกับแกอีกที แกก้แนะนำกระดูกหลังหูแหละคะ ก็เพิ่มเงินในส่วนต่าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้