ดู: 5368|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] ทํา VASER มา2เดือนกว่าเเล้ว ยังไม่รู้สึกว่าเล็กลงเลยค่ะ กลุ้มๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
ทํามา2เดือน กับอีก1อาทิตย์เเล้วคะ ที่ต้นเเขนกับหลังรักเเร้

กลุ้มใจมาก เสียทั้งเงินเเละมีรอยเเผลเป็น

ที่ตกลงทํา เพราะลองมาทุกวิธีเเล้วไม่ได้ผล ไม่ว่าจะนวดตบ คาร์บอกซี่ เเละทุกคนบอกว่าวิธีนี้ได้ผลเเน่นอน

สอบถามทางคลินิกก็ว่าต้อง3เดือนถึงจะหาย เเต่ก็ว่าน่าจะเริ่มเห็นผลเเล้ว ทั้งที่ทําRFร่วมด้วยอีก6ครั้งเเล้ว
หรือใจร้อนไป
ขอความคิดเห็นหรือปสก.ด้วยนะคะ
Me too ka. I did at upper leg. Just a bit smaller. Mine almost three months lads jaa
ทำมาเท่าไรคะ เจ้าของกระทู้
เหมือนกันค่ะ ขนาดทำกับคุณหมอไฮโซคลีนิคขึ้นต้นด้วยตัว M ยังได้ผลนิดๆๆๆ เดียวจริงๆ
ปล.ถ้าเจ้าของกระทู้ได้ข้อมูลใหม่ๆ กรุณาโพสด้วยนะคะ อยากทำเหมือนกันคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 17:06:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดค่ะ เพิ่งเข้ามาดู

ทําไมก่อนทํามีเเต่คนบอกได้ผลเเน่นอน

ทํามา60,000คะ
เราก็กำลังจะไปทำอยู่ พอแบบนี้เริ่มชะงัก ราคามันแพงมากๆด้วย
เราทำมาได้ 7 เดือนแล้วเล็กลงน๊ะชัดเจนต้นขาหายไป 2 นิ้ว กำลังจะไปดูดพุง ของเราประมาณเดือนนึงก็เห็นชัดเจนแล้วอ่ะ
คุณToyttsไปทำที่ไหนมาอ่ะค่ะ
แล้วเท่าไหร่ค่ะ สนใจกำลังหาข้อมูลอยู่
พี่ทำแบบ Endo Laser ค่ะ ทำปุ๊บ ไขมันหายทันทีนะค่ะ

ไขมันคาง2ชั้นค่ะ
แบบนี้เลยค่ะ

before02.jpg (21.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

after02.jpg-209.jpg (34.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

แสดงความคิดเห็น

ทำที่ v plast clinic บางแสนจ้า  โพสต์ 2012-2-24 16:18
ทำที่ไหนค่ะพี่สาว แพงไหมค่ะ  โพสต์ 2012-2-23 03:08
เราก็พึ่งทำมาเหมือนกัน แต่ขอเราเห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำเลย ก็เป็นคนหาวิธีหลายๆอย่างเหมือนกันเพราะเป็นคนมีเซลลูไลค์เยอะเลยตัดสินใจทำvaserเป็นวิธีสุดท้าย เราไปทำที่เดอะซิบส์คลินิกน่ะ ชอบคุณหมอมากเพราะหมอดูดไขมันออกเยอะมาก
หลังดูดเสร็จเห็นเลยว่ามันยุบเรียว แต่มันจะบวมมากประมาณ2-3วันแรก แล้วมันจะค่อยดีขึ้น ตอนนี้ผ่านไปสามอาทิตย์กว่าแล้ว ทุกคนทักว่าเล็กลงเยอะมาก เราก็พอใจเหมือนกันแทบจะพอใจมาก ถ้าใครสนใจติดต่อกับน้องฟาที่คลินิกนั้นได้เลยเพราะน้องเค้าก็ทำพร้อมกับเรานี้แหละ เดียวให้เบอร์น้องไปแล้วกัน 087-773-3507
ทำที่เดอะซิบเหมือนกันค่ะ 3 อาทิตย์ลดลงไป2นิ้วครึ่งผลสรุปคือพอใจมากกกกกค่ะกางเกงที่เคยยัดขาไม่เข้าตอนนนี้ใส่สบายคอดอ่ะค่ะ สอบถามได้นะคะเราตอบให้ได้้เท่าทีมีประสบการณ์ค่ะ รับรองไม่โกหกค่ะ lineมาถามได้นะคะId :jeab4822ค่ะ
ไปทำมาที่คลินิกหนึ่งค่ะ ตอนนี้จะสองเดือนแล้ว รู้สึกเฟลมากๆอ่ะ ไม่เล็กลงเลย เฮ้ออ คิดแล้วเฟลมากมายอ่ะคะ T_T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้