ดู: 2591|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แนะนำหน่อยครับ อยากทำปากบาง

[คัดลอกลิงก์]
ปากอย่างผมควรบอกหมอว่าเป็นรูปอะไรดีครับ

2011-12-16 16.24.38.jpg (272.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

2011-12-16 16.24.38.jpg
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-1 08:57:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับที่เข้ามาแสดงความคิดเห็น ผมอยากให้ปากด้านบนเป็นรูปกระจับ แต่กลัวทำมาแล้วไม่เข้าหน้าหรือกลัวจะยิ้มแล้วแปลกๆ แต่เวลาถ่ายรูปทีไร รู้สึกไม่ค่อยชอบปากตัวเองครับ แค่อยากให้เป็นกระจับแต่ไม่อยากได้บางๆไม่รู้หมอทำได้หรือเปล่า
ใช่ครับ....หมอภูจะปฏิเสธ
สำหรับคนที่ปากบางอยู่แล้ว
หมอจะให้เหตุผลต่างๆนาๆ
กลัวเห็นเหงือกบ้าง กลัวยิ้มไม่สวยบ้าง
กลัวไม่เข้ากับรูปหน้าบ้าง
ทางที่ดีผมว่าควรจะเข้าไปคลินิค
ให้หมอดูปากก่อนดีกว่าว่าจะทำได้ป่าว
เพราะจองคิวไว้แล้วก้อไม่ได้ทำเสมอไป
เอาแบบไหน  เดี่ยวหมอเขาจะเป็นคนดูเอง..เราว่าปากนายสวยแล้วนะ ลองปรึกษาหมอดูก่อนก็ดีน่ะครับ
เราก็อยากทำปากเหมือนกัน แต่กลัวเจ็บตอนตัดไหมดิสยดสยอง
แบบโดมมมมมมมมมมม
ทำให้ปากได้รูป ก็หล่อแล้ว
ใม่ทำก็หล่อแว้ว
ปากแบบ ดาราผู้ชาย ที่ชื่อ โป๊บ ธนวรรณ ดูดีนะคะ เราว่าน่าจะได้เพราะโครงหน้าคล้ายๆ กันเลยกับดาราคนนั้นคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้