ดู: 3543|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกรูปชมพู่ ทำหมอไหนจะสวยครับ ><

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนมีจมูกใหญ่มาก อยากได้คำแนะนำครับ ว่าทำหมอไหนจะสวย แล้วมีหมอไหนไหมที่ขูดเนื้อที่จมูก อยากจะเอามันออกไปจากชีวิตแล้วตอนนี้ TT
แนะนำหมอสุชาติคับ ผมจองคิวแล้วคับ แต่เลื่อนมาสองครั้งแล้วผมก็จมูกชมพู่เหมือนกัน
ลองศึกษารีวิวในนี้ดูก็ได้คับมีเยอะครับ หรือไม่ก็ลองไปปรึกษาคุณหมอที่คลีนิคเลยก็ได้คับ
หมอ อรรถพร ก็ทำได้นะแต่ต้อง ทำเคส แต่งปลายจมูก  เสริม ตัด แต่ง 15000 มั้งนะ เพราะ เห็น รูปอยู่  ที่ แต่งปลาย โดยการ ทุบกระดูกอ่อน ตรงปลายจมูกแล้วแล้วใส่ เฝือก อะ 3 วัน  มีคนทำแล้ว จากจมูกชมพู่ดูดีขึ้นเลยอะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-15 20:53:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆน่ะครับ เดี่ยวผมลองไปปรึกษา คุณหมอดู ^^
หมอสุกืจ ถนนเพชรบุรี ค่ะ ทำมาแล้วโอเคเรยค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-17 00:30:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีรีวิวก่อนหลังไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้