1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: up11u
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก 27 วัน โด่งไปรึป่าวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย up11u เมื่อ 2011-12-19 13:38
ตอบกระทู้ kannapit ตั้งกระทู้

หมอศัรณ อยู่แถวไหนอ่ะค่ะ ต ...

มี 2 ที่ค่ะ ที่อินทามระ กับ เมเจอร์รัชโยธิน แต่กานต์ทำที่เมเจอร์ค่ะ ยังไงลองโทรไปถามดูนะคะ
เบอร์โทรคลินิก 029396770, 0817553132, 0816559476  
ของเราเสริมกับหมอมงคลที่อุดรมา พึ่งไปแก้ที่ยันฮีได้ 3 วันเอง แนะนำ จขกท เลือกทรงได้มั่นจัยแล้วค่อยไปแก้นะคับ ถ้าไม่ถูกจัยเราอีกมันจะเป็นแปลกๆเหมือนตอนนี้แหละ หุหุ ผมกะเคยเปงงิ
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 17:27:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kannapit ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่า อยากแก้ล่ะแต่รอก่อนสามเดือนถ้าแก้ได้ก้อจะแก้เลย
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 17:30:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ candy69 ตั้งกระทู้

ช่ายเลยอารมนั้นเลยค่ะตอนนี้  บางทีบางคำพูดทำเอาต่ายแทบร้องไห้ สู้ๆค่ะ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 17:31:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mr.pond ตั้งกระทู้

แก้มาแล้วเป็นไงบ้างค่ะ ทำไมถึงได้แก้ เพราะอะไร
สาเหตุที่ได้แก้เพราะ
1.หมอมงคลทำแล้วเบี้ยวคับ
2.ไม่มีปลายจมูก ส่วนมากหมอแกจะเสริมเฉพาะโคนจมูกหั้ยสูงเชียวแล้วปลายไม่เชิดขึ้นถามปลายใหญ่อีกต่างหาก
3.สันจมูกใหญ่เกินไป

ตอนนี้แก้มาจมูกไม่บวมมากสันจมูกคมก่าเดิมแยะเรย หมดไป13500 เหอะๆ รวมค่าเครื่องด้วยก้อ 2 หมื่นนิสๆ  แต่ก้อคุ้มดีคับ

ส่วนหมอทวี แนะนำหั้ยรีบแก้ไขหรือถอดแล้วทำใหม่ก้อดีนะคับถ้าคิดจะแก้อยู่แล้ว

เหตุผล : ก่อนหน้านี้แฟนผมทำกับหมอทวีมา หมอแกทำหั้ยโด่งและยาวเกินไป จนจมูกจะทลุ(หมอไม่เตือนด้วย) จนสุดท้ายมีรอยช้ำๆเป็นเส้นๆแถวปลายจมูก และจมูกก้อไม่หายบวมสักทีได้ไปฉีดยาทุกๆ 15วัน(1ปีหลังทำ)จนสุดท้ายทนไม่ไหวเลยไปปรึกษาหมอปาริชาติ ท่านเลยแนะนำหั้ยถอดออก เลยไปถอดกับหมอทวีได้ 1 อาทิตพอดีละคับ  แต่พอวันนี้ไปหาหมอปาริชาติตามนัด หมอแกบอกว่ายังทำไม่ได้เพราะปลายจมูกมันบางมากต้องรอเป้นปี หรือไม่ก้อต้องหาทางแก้ หรือเอากระดูกหลังหูมารอง เหอะๆ  อีกอย่างวันนั้นไปหาหมอเจอพนักงานเห้จมูกพนักงานที่นั้นเบี้ยวเค้าบอกเบี้ยวก้อหั้ยเราดัดเลย พนักงานที่นั้นวันนั้นผมสอบถามว่าทำมานานยังเค้าบอกว่าราว 1 ปีแต่..ยังดัดไปดัดมาได้ผมก้องงว่าหมอทวีแกเสริมแบบไหนเนี่ย

ทั้งนี้ทั้งนั้น เล่าหั้ยฟังเพื่อเป็นข้อคิดนะคับ ไม่ได้กะว่าจะใส่ร้ายหรือว่าให้ใครเน้อบางทีแล้วก้อแล้วแต่คน แล้วแต่ทรงหมือนกัน

แนะนำถ้าจะแก้อุดรก้อหมอปาริชาติคับ ถ้ากทมก้อดูจากรีวิวเพื่อนๆแล้วตัดสินจัยเลยงับ แต่ส่วนตัวชอบสยามคลินิก หุหุ
แนะนำที่ปาริชาติเหมือนกันค่ะถ้าที่อุดร พี่ก็ไปทำมาแล้วค่ะ   ทำกับหมอทวี ยังไงก็ต้องแก้ค่ะ  ถ้าว่างก็เข้าไปคุยกับหมอก่อนก็ได้นะคะ
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-20 14:40:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mr.pond ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากมากค่ะ ต่ายก้อรอดูสามเดือน รอดูว่าจะเป็นไงบ้างถ้าไม่เวิร์คจิงๆ ก้อคงแก้ แต่ต่ายชอบหมอศรัณย์ แกทำจมูกผู้หญิงสวย
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-20 14:41:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ prispris ตั้งกระทู้

รีวิว รึยังค่ะอยากเห็นผลงานหมอ
จมูกสวยโด่งๆ อ่ะสวยแล้วค่าบบ
หมอทวีนี้ราคาย่อมเยาดีนะค่าบ
พีคว่าจะไปลองถามเกี่ยวกะคางดู
เป่นคนอุดรเหมือนกาน
รอคอลลาเจนคาง สลายก่อน
เดือนนึงแล้วยังดูบวมๆเขียวเหมือนเพิ่งทำมา 3 - 4 วันเลยอ่ะค่ะ ประคบอุ่นดูดีไหมคะ ที่เขียวๆจะได้หายเร็วขึ้น

ปล.โด่งสวยแล้วค่ะ ถ้ายุบหมด 3 - 4 เดือนจเรียวขึ้นอีกเยอะเลย
โด่งช่วงแรกๆเฉยๆหรอกค่ะพอหายบวมเข้าที่แล้วมันจะยุบลงกว่านี้มากเหมือนของพี่แทบจะไม่เหลือเลยจะกลายเป็นธรรมชาติลงโทษแล้ว
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้