เจ้าของ: vazabi20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพื่อนพาสักปากชมพูที่ร้านเฟีย เลยมารีวิวให้ดูค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากสักบ้างแต่กลัวไม่ได้ผล เห็นใครบอกปากไม่มีรูขุมขน สักก้อไม่ติด สองจิตใจ
อยากทำบ้างๆๆๆๆ  อิอิ  แต่ไม่มีเงินนะสิ  
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-13 23:51:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เพื่อนในกลุ่มพริตตี้ทำกันไปสิบกว่าคนแล้วค่ะสีสวยทุกคนเลยช่างเค้าคงมีเทคนิกของเค้ามั้งค่ะตอนนี้สวยกันทั้งกลุ่มแล้วค่ะ
น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกค่าาาาา อยากทำบ้างงง สีปากเราเลือกสีได้ป่ะค่ะ  เวลาปากเราลอกๆเนี่ยมันไม่หลุดออกช่ายป่ะค่ะ แฮ่ๆๆๆ ไม่รู้ถามไรงี่เง่าป่าว ไม่รู้จริงๆ่อ่าค่ะ   ขอบอกอีกทีว่าสวย น่าัรักมากจ้า   
สวยอ่า ๆ ๆ ๆ ๆ อยากทำบ้าง     

ปล. จขกท. น่ารักมว๊ากกกกกกกก  
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-14 13:29:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีให้เลือกหลายสีเลยค่ะเพื่อนผู้ชายเค้าเอาแบบไปให้ช่างดูจะเอาแบบ โดม เพื่อนผู้หญิงอีกคนก็เอาแบบอั้มเค้าจะผสมสีให้เหมาะกับเรา+กับสีที่เราต้องการพอทำออกมาก็ได้สีสวยถูกใจกันหมดชอบตรงที่สีออกมาเป็นธรรมชาติมากเหมือนกับเราปากชมพูมาตั้งแต่เกิดเลย ตรงนี้แหละโดน!
ขอถามมั่งน้า คือว่าพอทำแล้วก่จะเปนสีชมพูทันทีเลยหรอคะ หรือว่าต้องรอให้ลอกหรือยังไง รึป่าวคะ??
สีชมพูสวยมากเลยค่ะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-14 17:17:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สักเสร็จแล้วจะให้เวลาลอก2-3วันค่ะช่วงนี้เห็นช่างเฟียบอกว่าเป็นช่วงผัดเซลผิวปากส่วนที่ดำๆคล้ำๆก็จะหลุดออกหมดกลายเป็นสีชมพูแทนที่ค่ะ
ปากเราคล้ำมากเลยอ่ะ กลัวสักแล้วไม่หายอ่ะ
ปากเราชอบลอกอ่ะค่ะ ถ้าสักไปแล้วเวลาปากลอกสีมันจะหลุดลอกออกไปด้วยป่ะคะ

แสดงความคิดเห็น

ปากเราก็ชอบลอกเหมือนกัน แต่สีไม่หลุดค่ะ สักที่นี่มา 2 ปีกว่าแล้ว  โพสต์ 2011-12-15 13:28
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-15 09:16:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพือนผู้ชายเป็นคนดูดบุหรี่จัดมากปากก็คล้ำมากเหมือนกันไปเจออีกทีหล่อขึ้นกว่าเก่าตั้งเยอะบอกไปสักปากกับพี่เฟียมามีเพื่อนแนะนำตอนนี้ที่ดำๆทั้งปากหายไปหมดเลยนะบุคลิกก็ดีขึ้นเหมือนคนสุขภาพดีเมื่อก่อนเพื่อนผู้ชายคนนี้เหมือนคนติดเหล้าติดบุหรี่มากถ้าใครมาเห็นปาก
สวยมากค่ะ ตอนทำพี่เฟียเค้าทายาชาให้เหรอค่ะ เจ็บมากมั้ยค่ะ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-15 23:00:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทายาชาก่อนค่ะตอนทำไม่เจ็บเลยยาชาพี่เค้าดีจริงๆนอนยิ้มเลยตอนทำ
สวยมากเรยคะ สนใจทำมากเรยค่ะ ต้องไปที่ร้านใช่ไหมคะร้านอยู่แถวไหนค่ะ คือปากเราคล้ำมากอ่ะคะ คล้ำเป็นกรรมพันธ์แกลัวจะไมได้สีตามที่ต้องการ แล้วหลังทำกว่าจะลอกนานไหมคะ การดูแลรักษาต้องทำยังไงคะ
ปากเซกซี่เลยอ่า
สวย สวย
สวยมากเลยคับ ^^;
จมูกทำที่ไหนค่ะ สวยดี รบกวนตอบทีน่ะค่ะ ปากสีสวยมากเลยค่ะ น่ารักมากเลย
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-16 23:07:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกไม่ได้ทำค่าาที่ทำมามีปากชมพูกับขอบตา3มิติมาค่ะ ^ ^
การจะทำสวยควรจะศึกษาก่อนทำน่ะครับ เพราะถ้าเกิดผิดพลาดขึ้นมาแทนที่ปากจะชมพูสวย แต่กลับต้องเป็นรอยดำคล้ำตลอดไป [img][/img]
สวยมากเลยคร๊ะ หมอผู้หญิงใช่ไหมค่ะ
โทษนะค่ะคุณ teeleck ฉันพึ่งไปทำกับช่างเฟียมาค่ะพาแฟนไปด้วยแฟนฉันเป็นหมอเค้าศึกษาเรื่องนี้มาเหมือนกันตอนทำกับช่างเฟียแฟนก็นั่งดูอยู่เค้าก็บอกปลอดภัยดีอุปกรณ์ถูกหลักการแพทย์ทุกอย่างแล้วสีที่ทำออกมาก็สวยด้วยค่ะ กรุณาอย่าให้ร้ายคนอื่นอีกนะค่ะทนดูข้อความของคุณมานานแล้วค่ะระวังกรรมจะตามทันนะค่ะเพราะดิฉันรู้ว่าคุณถูกจ้างให้มาโพสข้อความให้ร้ายคนอื่นแบบนี้มาจากร้านไหนดิฉันจะไม่เอ่ยชื่อร้านนะค่ะแต่รู้ว่าตอนนี้ขึ้นป้ายโฆษณาข้างบนเรียบร้อยแล้ว ถ้าไม่อยากให้คนอื่นเกรียดร้านคุณไปมากกว่านี้อย่าทำแบบนี้อีกเลยค่ะมันทุเรศมาก วันๆได้แต่นั่งโพสโจมตีคนอื่นเค้าแบบนี้ไม่มีจิตสำสึกเลยค่ะ

เกิดเป็นเรื่องเป็นราวมีการแฉ ip ขึ้นมาระวังหน้าแตกหมอไม่รับเย็บ  โพสต์ 2011-12-19 15:23
ไม่รู้จริงแล้วใส่ร้ายคนอื่นเขามั่วซั่ว ระวังโดนแฉกลับนะคะ  โพสต์ 2011-12-19 15:21
เชียร์ให้คุณ teeleck แจ้งความเลยค่ะ ใส่ร้ายและหมิ่นประมาทชัดเจน  โพสต์ 2011-12-18 17:59
ทำปากชมพูกับขอบตา3มิติกับพี่เฟียมาเหมือนกันค่ะชอบมากกกกเลยตอนนี้ไปเรียนก็แค่ทาแป้งเด็กเบาไม่ต้องรีบตื่นมาแต่งหน้าเหมือนเมื่อก่อนแล้วมีเวลานอนอีกเยอะเลย หิ้ววว ทำไปไม่มีปัญหาแน่นอนค่ะสวยด้วยยืนยันอีกคนนะค่ะ

สนใจสักขอบตาบนค่ะ รบกวนอัพรูปให้ดูได้มั้ยค่ะ  โพสต์ 2011-12-18 19:38
สนใจสักขอบตาบนค่ะ แบบ inner ที่ชิดแนวขนตาอะค่ะ ช่างเฟียทำได้มั้ยค่ะ
เพื่อนไปทำปากคิ้วขอบตากับช่างเฟียคนนี้มาสวยมากเลยเห็นแล้วอิจฉาอยากไปทำมั้งคือเป็นธรรมชาติมากตอนนี้หนุ่มจีบเพียบเลย อิจฉาๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้