123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: vazabi20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพื่อนพาสักปากชมพูที่ร้านเฟีย เลยมารีวิวให้ดูค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฝากถึงเพื่อนๆ สมาชิกให้ใช้วิจารณญาณ ในการอ่านกระทู้นี้ด้วยน่ะครับ
ขอบคุณครับ
อยากทำม้างจัง  ร้านอยู่ช่วงไหนค่ะ รอคิวนานม้ายอ่า

แสดงความคิดเห็น

ร้านอยู่ในคอนโดชื่อเซ็นทริกอะไรสักอย่าง ลองไปสักดูน่ะครับ^^  โพสต์ 2011-12-26 22:52
พี่ค่ะ รบกวนโชว์รูปเพื่อนที่ไปสักปากสีนู๊ดให้ดูหน่อยได้ไหมค่ะ อยากสักสีนี้อ่ะค่ะ
มาอีกแย้วสักชมพู อ่าน Comment ที่ Post ก่อนๆ แล้วจะหนาววววววววววววววววววววววววววว เฮ้ออออออ
(โปรดใช้วิจารณญานเหมือนกานนะคร้าบ)
ว่าจะไปทำอยู่ค่ะ มีให้เลือกหลายสีมั๊ยค่ะ (สีปากอ่ะค่ะ)
มีให้เลือกหลายสีเลยค่ะช่างก็จะช่วยเลือกให้เหมาะกับสีผิวเราด้วยค่ะ
สีชมพูอมส้ม,สีชมพูนู๊ด,สีส้ม,สีชมพู
ตอนเราไปทำเลือกสีชมพูนู๊ด
มีเมลล์คนทำป่ะค๊ะ  อยากส่งรูปให้พี่เค้าดูก่อนว่าจะสามารถทำได้มั้ย  อยากทำค๊ะ  ทาลิปสติกไม่สวยเลยย  
สนใจนะคับ แต่ไม่แน่ใจว่าปลอดภัยคับ ขอหาข้อมูลให้แน่นอนก่อนคับ
ไปทำมาปากมาแล้วค่ะจะสองอาทิตย์แล้ว ปากดำปี๋เลย ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมช่างไม่บอกตั้ง
แต่แรกว่ามันจะดำขนาดเนี้ย ดำเป็นผีเลยอ่ะ อายมากๆด้วย เวลาเดินไปไหนมีแต่คนมอง เซ็งมากๆค่ะ[
b]
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้