เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอร่วมไว้อาลัย และกำหนดการสวดอภิธรรมให้กับ คุณโย อดีต Mod ดั้งโด่งดอทคอมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ร่วมไว้อาลัยค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยครับ
ขอแสดงความเสียใจในการจากไป หลับให้สบายนะคะ
ขอแสดงความเสียใจกับ คุณโย ด้วยคับ ขอให้คุณโยไปสู่สุขคติ และขอบใจทุกคอมเม้นท์ของคุณโยมากๆคับ
ร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
ร่วมไว้อาลัยด้วยนะคับๆ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณโยด้วยนะครับ,,,ทุกสิ่งอย่างล้วนเปนไปตามวัฏจักรครับ,,,

ขอให้ครอบครัวคุณโยยังคงเดินหน้าต่อไปด้วยความสุขและรอยยิ้มนะครับ
ขอร่วมไว้อาลัย ขอให้สู่สุขตินะครับ
เคยเข้าไปดู review เมื่อวานนี้เอง
ขอร่วมไว้อาลัย และขอแสดงคววามเสียใจกับครอบรัวคุณโยด้วยนะคะ
สู่สุขตินะครับบ rip
ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
ร่วมไว้อาลัยค่ะ ขอให้ไปสู่สุคตินะคะ

ร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ เคยเข้าไปดูรีวิวค่ะ ขอให้ไปสู่คตินะค่ะ
ขอให้น้องนอนหลับให้สบายนะคะ ยังเคยดูรีวิวน้องเขาอยู่เลย
เสียดาย อายุน้องเขายังน้อยๆ
ขอร่วมไว้อาลัยแด่คุณโย......
ขอให้คุณโยไปสู่สุคตินะคะ
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณโยด้วยค่ะ
ขอไว้อาลัยค่ะ
เคยอ่านกระทู้ของคุณโย  ให้ข้อมูลดีมากค่ะ  ขอให้สู่สุขคติค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยครับ ขอให้คุณโยไปสู่สุคติครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้