เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอร่วมไว้อาลัย และกำหนดการสวดอภิธรรมให้กับ คุณโย อดีต Mod ดั้งโด่งดอทคอมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ได้เข้าเวปนี้มานานมาก และเห็นน้องมารีวิวอยู่บ่อยๆในตอนนั้น เข้ามาหาข้อมูลในเวปนี้ กดไปกดมา เข้ามาเจอ ถึงได้รู้ว่าน้องโย เสียเเร้ว รู้สึกตกใจมาก ถึงจะไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็รู้สึกสะเทือนใจ ขอให้น้องไปเกิดในที่ดีดี มีรูปเป็นทรัพย์นะคะ จะได้ไม่ต้องมาเจ็บตัวกับการศัลยกรรมอีก ขอร่วมไว้อาลัยด้วยคนค่ะ ถึงแม้น้องจะจากไปหลายเดือนเเล้ว
ไปสู่สุขคตินะค่ะคุณโย
ขอร่วมไว้อาลัยค่ะ ขอให้ไปสู่ภพภูมิที่ดีด้วยค่ะ R.I.P
ขอให้ไปสู่สุคติครับ รู้สึกตกใจ
หลับให้สบายนะค่ะ
เคยได้คุยกะคุนโย เปนคนน่ารักมาก ขอให้ไปสู่สุคตินะคะ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยคนนะค่ะ
ขอให้คุณโยไปสู่สุคติค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยครับ
ขอให้ไปสู่สุคตินะคะ
พึ่งเป็นน้องใหม่ของเวปนี้ จำได้ว่าเคยอ่านวิวของพี่เขา ขอบคุณสำหรับวิทยาทานความรู้ที่คุณได้เคยโพสท์ไว้ให้น้องๆที่ต้องการเติมเต็มความมั่นใจตัวเองด้วยการมีจมูกที่โด่งสวยได้รูป ขอให้สู่สุคติ เกิดในภพภูมิที่ดี สาธุ
เคยนอ่านรีวิวของพี่โยครับ ขอร่วมไว้อาลัยด้วยนะครับ ขอให้ไปสู่ภพภูมิที่ดีนะครับ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
ร่วมแสดงความเสียใจครับ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ ไปสู่สุคตินะค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยนะค่ะ.
RIP ขอไว้อาลัยด้วย นะค่ะ
193#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-6 20:49:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อวาน ผมได้ไปที่วัด ไปทำบุญมา และได้แวะไปเยี่ยม พี่โย

ก็เลย เก็บภาพของความรัก และอาลัย แด่พี่โย ภาพนี้มาฝากครับ

น้องคนนี้ คิดถึง พี่โย เสมอครับ .... หลับให้สบายน่ะครับ
ขอร่วมไว้อาลัย ด้วยคะ
อึ้งอะ พูดไม่ออก เพราะวา อ่านรีวิวน้องเขาที่ ดั้งโด่ง มานาน ทำไมเร็วแบบนี้
ขนลุกเลย

"สดุไกล สุดขอบฟ้า สุดสายตา หาพบไม่
จากลาไกล ไปนิรันดร์"

ไปสู่สุคตินะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
ขอให้ไปสู่สุขคติ
ใจหาย ร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ ขอบคุณคุณบ๊อบบี้มากค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
ร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ ไปสู่ภพภูมิทีดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้