เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอร่วมไว้อาลัย และกำหนดการสวดอภิธรรมให้กับ คุณโย อดีต Mod ดั้งโด่งดอทคอมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้คุณโยไปสู่สุคติค่ะ ตกใจมากค่ะ อยากรู้สาเหตุ
ไปสู่สุคติน่ะครับ
พิธีเผาศพส่งพี่โยไปภพภูมิที่ดีที่สุด มีขึ้นในเวลา 16.00น. ของวันนี้ น่ะครับ

ใครที่ว่างไป ส่งพี่โยครั้งสุดท้าย ก็ขอเรียนเชิญน่ะครับ

ที่วัดกระทุ่มเสือปลา อ่อนนุช 67 ครับ
ขอให้สู้สุคิตินะคับ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยนะค่ะ
ขอให้ คุณโย ไปสู่สุคติ น่ะค่ะ
ไว้อาลัยและส่งแรงใจให้คุณโยสู่สรวงสรรค์ค่ะ
ขอหัยไปสู้ สุขติ นะคร๊
ขอให้ไปสูู่สุคติค่ะ ขอร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
สู่สุคตินะคะ
ขอร่วมไว้อาลัยค่ะ
ขอไว้อาลัยด้วยคนค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยนะค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยคะ
ขอร่วมไว้อาลัยค่ะ ขอให้คุณโยไปสู่สุคติค่ะ
ร่วมไว้อาลัยค่ะ ขอให้คุณโยไปสู่สุคติค่ะ
ผมไปส่งพี่แล้วนะครับ เราได้เจอกันแล้ว ครั้งแรกและครังสุดท้ายนะครับพี่โย

ดีใจมากนะครับที่ได้เจอพี่ และก็เสียใจมากด้วยที่พี่จาก

คิดถึงพี่และจำพี่ตลอดไปครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ร่วมไว้อาลัยด้วยค่ะ
ร่วมไว้อาลัยด้วยคะ เท่าที่อยู่ในเว็บนี้มาเจ้าของกระทู้เป็นคนนิสัยน่ารักคนนึงเลยคะ ไปสู่สุขตินะคะ
ร่วมไว้อาลัยด้วยน่ะค่ะ
ร่วมไว้อาลัย สู่สุคตินะคะ
ขอให้คุณโยสู่สุขคตินะครับ
หลับให้สบายนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้