เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอร่วมไว้อาลัย และกำหนดการสวดอภิธรรมให้กับ คุณโย อดีต Mod ดั้งโด่งดอทคอมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ร่วมไว้อาลัยค่ะ
ร่วมไว้อาลัยด้วยคนค่ะ...เคยเข้าไปดู Review ด้วย...
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณโย และขอให้คุณโยสู่สุคติด้วยคะ
ร่วมไว้อาลัยให้กับพี่โยด้วยคะ ไปสู่สุคตินะคะ
ขอร่วมไว้อาลัยขอให้พี่เค้าไปสู่สุคตินะคะเคยดูรีวิวพี่เค้าเหมือนกันคะ
ไม่ได้เข้าเวปซะนาน  พอมาก็เจอข่าวร้ายเลย  ไม่ได้รู้จักน้องเป็นการส่วนตัว แต่เคยดูตอนน้องมาโพส น้องเป็นคนน่ารัก ผมขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของน้องมา ณ ที่นี้ด้วย แล้วก็ขอให้น้องมีความสุขในที่ที่น้องไปนะครับ
ขอไว้อาลัย หลับให้สบายนะจ๊ะ
ขอร่วมไว้อาลัย และแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยนะคะ
ขอไว้อาลัยด้วยค่ะ
ขอให้ไปสู่ภพภูมิที่ดีนะคะ
ไว้อาลัยให้นะคะ หลับให้สบายนะ
ขอไว้อาลัยด้วยน่ะค่ะ
RIP แสดงความเสียใจ ด้วย ครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ ขอให้คุณโย ไปสู่สุคติค่ะ
ขอร่วมไว้อาลัยกับคุณโยด้วย สู่สุคตินะคะ
ร่วมไว้อาลัยกับคุณโยด้วยค่ะ
ขอให้ไปสู่สุขตินะคะ
R.I.P
เสียใจแทนครอบครัวญาติสนิทมิตรสหายของพี่เขาด้วย
ขอให้พี่ไปสุ่สุขคตินะคับ
ขอร่วมใว้อาลัยด้วยค่ะขอคุณโยใปสู่ภพภูมิที่ดีค่ะ
ขอให้ไปสู่สุขคตินะคะ
ขอไว้อาลัยด้วยค่ะขอแสดงความเสียใจไปสู่ภพภูมิที่ดีนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phuNgN0i เมื่อ 2011-12-10 20:29

น้องเป็นคนน่ารักมากกก หลับให้สบายนะคะ
ขอร่วมไว้อาลัยด้วยคนคะ ขอให้คุณโยไปสู่สุขติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้