เจ้าของ: beautybygluta
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว :: ฉีดโบท็อก ลิฟหน้า ฟิลเลอร์คาง จมูก ร่องแก้ม เมโสลดแก้ม คร่าาาาาา

[คัดลอกลิงก์]
เรียวมาก โบ ไปกี่ครั้งแล้วค่ะ คนสวย ^_^
เรียวมากๆ
เรียวมากๆๆเลยค่ะ
อ่านๆไปเหมือนมารีวิวขายของอ่ะ  สังเกตจากชื่อ เมมเบอร์ เห็นคล้ายๆแบบนี้หลายกระทู้แล้วหมายถึงคนอื่นด้วย  แต่ก้อยังดีที่ใช้จิงๆ
สวยมากๆๆเลยค่ะ
จขกท.ฉีดทุกอย่างเลยเหรอค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 16:30:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ banana52163 ตั้งกระทู้

ฉีดทุกอย่างเลยคร่าาา

เมื่อก่อนหน้าตาไม่ไหวจะเคลียนร์
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 16:31:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Uranas ตั้งกระทู้

ขอบคุณคร่าาา แต่อยากเรียวก่านี้อีกกก
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 16:31:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ poyyy ตั้งกระทู้

3 ครั้งคร่าาา ถ้าปากหายจะไปลิฟอีกกก
ตอบกระทู้ beautybygluta ตั้งกระทู้

ตรงส่วนไหนของสุทธิสารคะ บอกรายละเอียดได้ไหมคะพอดีอยุ่แถวหอการค้า
เมโสแฟต ของประเทศอะไรคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย angel223 เมื่อ 2011-12-10 04:29
ทุกความงามทำโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญปลอดภัยค่ะสนใจติดต ...

เป็นคลีนิค หรือโรงพยาบาลค่ะ แล้วตั้งอยู่แถวไหนเอ๋ย???
สวยมากๆเลยนะคะ แบบไม่ต้องเสริมเลยค่ะ  เดี๋ยวยังไงจะสอบถามไปทางอีเมลล์นะคะคนสวยย
สวยจังค่ะ เราก้ออยากทำแต่กลัวไม่ได้ผล โหนกแก้มเรามันโหนกเยอะ กรามก้อใหญ่อ่ะค่ะ
สนใจโบท็อกด้วยคนอ่าจร้าคนสวยแนะนำหลังไมค์ด้วยได้ไหม มองหาอยู่หลายหมอเหมือนกัน ตอบส่งเป็นข้อความมาได้ไหมจ้าคนสวย...อยากได้รายละเอียดหมอที่ฉีดจ้า สนใจ... ขอบคุงน่ะจ้าาาาาา...+
สนใจโบทอกกรามที่สุดอ่ะ ขอเเอดเปงเพื่อนในเฟสได้ไหมคะ
สนใจด้วยค่ะแอดบีบีไปคุยแล้วรอข้อมูลเพิ่มอีกนะค่ะ
น่ารักมากเลยคะ ขอลายละเอียดเพิ่มได้มั้ยคะ
น่ารักมากเลยคะ ขอลายละเอียดเพิ่มได้มั้ยคะ
สวยมากเลยคะ อยากทำบ้างจังคะ
สวยจังเรยคะ
น่ารักมากคร่ะ อยากหน้าเรียวบ้างจัง มีเบอร์ติดต่อคุณหมอมั้ยคร่ะ
สวยมั่กๆ ค่ะ ไม่แพง นะ เรา ว่า
สวยมากเลยคะ น่ารักๆๆๆ
ขอเบอร์คุนหมอได้ไหมค่ะ หรือเบอพี่ก้อได้ค่ะ อยากฉีดกราม มากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้