ดู: 2258|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเอาซิลิโคนเหลวที่จมูกออกช่วยแนะนำหมอที่รับทำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปฉีดซิลิโคนเหลวมาค่ะแล้วตรงสันจมูกเป็นรอยแดงต้องการจะเอาซิลิโคนเหลวออกและเสริมใหม่มีใครแนะนำคุณหมอได้มั้งค่ะอยากเอาออกมาก ๆ ขอบคุณค่ะ
เคยดูในรายการทีวีอ่า "คุณหมอเทพ ประตูน้ำโพลีคลินิค" เห็นว่าแก้หน้าให้พี่ซันนี่ ยูโฟร์ด้วยครับ ไงลองเช็คข้อมูลดูนะครับ
กุ้งไปเอาออกแล้วคะ ของกุ้งเปงซิริโคนเหลวเหมือนกันคะฉีดมาประมาน3ปีแล้ว เอาออกกับนพลักษณ์คลีนิคคะ เข้าไปชมผลงานก่อนคะถ้าอยากรู้ว่าหลังเอาออกเปงยังไงก็ติดต่อมาได้นะคะ หรืออยากเจอตัวจริงก็วันอาทิตย์ที่25.บ่าย2 ไปสอบถามรายละเอียดดูผลงานที่คลีนิคได้คะ เพราะต้องไปให้คุณหมอตรวจหลังทำการรักษา ติดตามผลตลอด ยังไงก็เอาใจช่วยนะคะ อยากให้หายเหมือนกัน คนหัวอกเดียวกัน เคยมีซริโคนเหลวบนใบหน้าเหมือนกันคะ
เราก้อกำลังจะเอาออกอีกครั้งค่ะ วันที่19  วันจันท์ เอกสเรย์ก่อนจะผ่าเอาออกค่ะ อดทนรอคอยหมอนานๆมากกว่าจะได้ผ่า อยากขับไล่ซิลิโคนที่อาศัยบนใบหน้าออกไปๆให้พ้นๆ เพราะมันเป็นหน่วงๆหนักๆ ไม่ได้มีความสุขกับหน้าตาเลยทุกวันนี้ แม้จะแชะๆถ่ายรูปก็ไม่อยากถ่ายค่ะ  

เจ้าของกระทู้ขอให้เจอหมอเก่งๆเอาออกให้นะค่ะ
เรารอขึ้นเขียงหมอปัญญา รพ.เดชา ทั้งหน้า(มีพี่หลายคนไปเอาออกจากผลงานเราคิดว่าโอเคมากๆเลยตัดสินใจ) ส่วนจมูกจะเป็นแนวเกาหลี ต้องรอดูเพราะยังไม่เห็นผลงาน เอาว่าเราเป็นหนูทดลองยาละกัน ได้ผลยังงัยแล้วจะมาโพสให้ดูกันนะคะ อิๆๆๆๆ
รบกวนถามพี่โยหน่อยคะ ที่ไปขูด ร พ เดชาเป็นไงบางคะ ดีไม กำลังจะไปเอาออกอยู้คะ และแพงปะคะ
ณพลักษ์ศัลยกรรมความงาม ข้างบิ๊กซีแจ้งวัฒนะค่ะ คุณหมอกะภรรยาเก่งมากๆค่ะ หรือเข้าไปดูที่fbก่อนก็ได้นะคะ. เข้าไปค้นหา Noppaluck cosmetic surgery แล้วกดlike นะค่ะถึงจะเห็นข้อมูลต่างๆรวมทั้งรูปที่หมอเคยทำมาแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้