เจ้าของ: Maserati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ถึงเกาหลี แล้ว การเดินทางมาเพื่อศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
รอชมมม '  จขกท. คงกำลังพักฟื้นแน่ๆเลยตอนนี้ เพราะเห็นว่าต้องนอนพักฟื้น 2 วัน สู้ๆๆนะึคะ
ฟังแล้วอยากไปทำบ้างจังเลย แต่รออายุ+งบ เยอะกว่านี้สักหน่อยก่อน  
อยากเห็นรูปจังค่ะ ขอให้หล่ออย่างที่หวังเลยค่ะ
อยากทำตาใหม่ที่เกาหลีจัง ทำมาที่ยันฮีไม่สวยเลย
ตื่นเต้นแทน จขกท.เลยค่ะ 파이팅!!!
วันนี้ไม่รู้ระบมมากมั้ย สู้สู้นะ
อยากติดตามด้วยคนคร้าา  สู้ๆๆ หายเรวๆน้าค้า
อ่อเห็นไปทำหน้าไกลถึงเกาหลี ก็คิดว่าจะมีภาพบรรยากาศที่ประเทศเกาหลีมาากด้วย เช่นภาพการเดินทาง คลีนิก ไรเงี้ย ปกติกระทู้รีวิวทำนองนี้เค้าจะต้องมีภาพมาประกอบกันทั้งนั้นขนาดรูปดิสเพลย์ยังไม่ลงเลย แล้วจะให้เชื่อได้ยังไงอ่าคับ แบบว่าข้อมูลคลีนิกไรเงี้ยก็ยังไม่แน่นเลย อยากให้ จขกท ลงรูปหรือรีวิวภาพการเดินทาง ไรเงี้ยให้มันน่าเชื่อถือหรือดูจิงจังมากกว่านี้ ไม่ได้มาจับผิดหรืออะไรแต่เห็นมีคนตอบ กท มาหลายหน้าจะเป็นสิบแล้วรูปซักรูปจาก จขกท ไม่มีเลยน่าจะหรือควรจะหรือไม่อันนี้ไม่รู้ ก็แค่ความคิดเห็นส่วนตัวไม่ได้เรียกร้อง แต่ก็ดูแปลกดีน่ะไปทำศัลยกรรมไกลถึงเกาหลีทั้งทีแต่แปลกไม่มีรูปไรมาลงรีวิวให้เลย ก่อนไป ก่อนการเดินทาง การเตรียมตัว หรือรูปไรก็ได้ที่ทำให้เราได้รู้สึกมีส่วนร่วมมากกว่านี้อันนี้แค่เสนอแนะกระทู้น่าสนใจดีแต่ขาดความน่าเชื่อถือปกติแค่เราไปเที่ยวตจวยังถ่ายรูปกันกลาดเกลื่อนแล้วนี่ไปทำศัลยกรรมไกลถึงเกาหลีเสียเงินไปหลายแสนบาททำไมถึงไม่ลงรูปมาให้ดูเลยซักรูป.....

แสดงความคิดเห็น

จริงด้วย มีเหตุผลๆ  โพสต์ 2011-12-14 18:43
เซง แทนเจ้าของกระทู้ เขาบินไปทำมาแล้วเล่าให้ฟังก็บุญละเอาอะไรมากไปปะ  โพสต์ 2011-12-11 17:58
แรงง  โพสต์ 2011-12-11 09:56
พิมพ์เหนื่อยไหม ไม่เหนื่อยจร้าให้พิมพ์ยาวกว่านี้ก็พิมพ์ได้ พอดีว่างง  โพสต์ 2011-12-10 19:55
เขาอาจจะอยาก ให้ดูตอนนั้นทีเดียว ตอนที่เห็นว่าเขาหน้าตาดีแล้ว  โพสต์ 2011-12-10 11:46
รอชมด้วยคนค่ะ..อยากมีเงินทำบ้างจัง
133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 17:21:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆๆขอบคุนมากน่ะคับที่ให้กำลังใจ ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี
แต่ตอนนี้ทั้งหน้ายังชาๆอยู่หนักหัวสุดๆ ชาทั้งโหนกแก้มเจ็บๆตรงกรามและคาง เพราะผมตัดกรามเลื่อนคางเพื่อนทำv-line
ส่วนจมูกใม่รู้สึกอะไรคับ555สงสัยทุกส่วนเจ็บกว่า

เอาเป็นว่าถ้าผมถอดเฝือกออกจากหน้าแล้วผมจะมารายงายรีวิวทุกขั้นก่อนเข้าผ่าตัดเลยล่ะกันคับ
พร้อมกับรูปก่อนทำและหลังทำให้เพื่อนๆดูกัน
ตอนนี้ก็ได้แต่รักษาตัวและหวังว่าจะออกมาดีอย่างที่หวังไว้

ค่ะ แล้วจะรอชม before after ด้วยน้ะ  โพสต์ 2011-12-14 13:05
สู้ๆจ้าาาา หายไวๆนะ  โพสต์ 2011-12-11 18:50
สู้ๆคะ .. ดูดี100% แน่นอนจ้า เอาใจช่วยนะ  โพสต์ 2011-12-10 11:48
เอาใจช่วยค่าา  โพสต์ 2011-12-9 23:38
เป้นกำลังใจให้นะคะ ขอถามค่าใช้จ่ายในการทำค่ะ และค่างแรมทั้งหมดด้วยคะ ขอบคุณคร่า
อยากบ้างจังเลย ยังไงก้ขอให้ปลอดภัยนะค่ะ รอชมรีวิวค่ะ  
รอชมจ้า แวะมาให้กำลังใจค่ะ สู้ๆ อดทนเพื่อความหล่อ
ได้ยินแล้วอยากจะไปทุบหน้าตัวเองให้เรียวเหมือนกันค่ะ อิอิ
อยากรู้ข้อมูลมากๆค่ะว่าติดต่อกับทางโรงพยาบาลยังไง ตอนนี้ก็อยากทำทั้งหน้าที่เกาหลีมากๆค่ะ
สู้ๆนะครั บ บสักครั้งในชีวิตที่คุณต้องการถือว่ามันคือรางวัลของคุณผมเชื่อฝีมือหมอเกาหลีครั บ บสู้ๆนะครั บขอให้แผลหายไวๆ รักษาตัวดีๆครับแล้วมารีวิวิให้กันดูด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ครับผม
141#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 20:01:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ prince1150 ตั้งกระทู้

ขอบคุนคับ ที่ให้กำลังใจคับ เดี๋ยวผมลงรูปทั้งหมดหลังจากทุกอย่างเสร็จน่ะเหตุผลที่ ยังไม่ได้ลงรูป เพราะก่อนทำ จิตใจ ก็ จดจ่อกับเรื่องศัลยกรรม พอตอนนี้ ก็ต้องทนกับ อาการเจ็บ และต้องรอหลังจากที่จะเปิดทุกอย่างออก  เอาเป็นว่า ถ้า ทุกอย่างดีขึ้น ผมจะ มารีวิว ให้น่ะ

สู้ๆเดี๋ยวก้อหายเจบ  โพสต์ 2011-12-11 09:58
Beautyful.dm เห็นด้วยมากๆคะ เขาเรียกว่าเรื่องส่วนตัวคะ สิทธิส่วนบุคคล  โพสต์ 2011-12-10 11:50
เห็นจะมีแต่ซ้ำเติม ว่าคุณ  โพสต์ 2011-12-9 20:07
นายคนนี้เขาให้กำลังใจคุณตรงไหนเนี่ย=..=  โพสต์ 2011-12-9 20:07
ยังไปขอบคุณเขาอีก  โพสต์ 2011-12-9 20:06
142#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 20:02:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Bellkie ตั้งกระทู้

ขอบคุนคับ ตอนนี้ ปลอดภัยดีแล้ว  แต่ยังเจ็บอยู่มากๆๆคับ
143#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 20:02:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Beautyful.dm ตั้งกระทู้

คับผ๋ม
144#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 20:04:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Olza ตั้งกระทู้

เดี๋ยวผมให้ข่้อมูลไปน่ะคับ แต่รอดูผลงานที่หน้าผมก่อนล่ะกัน
รอชมอย่างใจจดใจจ่อ กระทู้น่าสนใจ และน่าติดตามเป็นอย่างมาก ขอให้ออกมาหล่อสมใจนะครับ
รอด้วยคน ผมจะมาเปิดดูทุกวันเลย อยากเป็นคนที่ทำเกาหลีว่ามันต่างไปมากจริงๆไหม  ใจจดใจจ่อมาก555 หายไวไวนะครับ สู้ๆ
รอชมผลงานอยู่ค่า แต่เราเชื่อว่าต้องออกมาดีแน่นอนจร้า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onlyhae เมื่อ 2011-12-9 22:52

ว๊าวว สุดยอดเลยค่ะ .. เราอยากไปทำเกาหลีบ้าง แต่คงไม่มีปัญญา อิอิ
ทำออกมาแล้วคงหล่อมากๆเลยค่ะ รอดูรีวิวน๊าค่ะ
เจ้าของกระทู้คงไปเกาหลีบ่อยมั้ย ค่ะ
ตอบกระทู้ prince1150 ตั้งกระทู้

คนเรามีเหคุผลไม่เหมือนกัน จุดประสงคุนคือจับผิดหรือเปล่า ไม่เชื่อแ้ล้วจะโพสด่าทำไมบ้าไม แค่เค้าโพสบอกก็ดีละนิสัยบอกเลยนะ ไม่ชอบเก็บไว้ในใจระบายก็โดนคนอื่นด่าเปล่าๆ อาจข้างน่าเค้าจะงก็ได้คิดน้อยไปเปล่าเนีย เอาไรมากกับศัยกรรม คุณก็ทำแบบเค้าแหละ คุณเป็นใครเค้าถึงต้องให้คุณสั่งลงให้คุณเชื่อพ่อแม่ก็ไม่ใช่รู้กันไหมก็ว่าไม่นะ

จริง  โพสต์ 2011-12-11 09:58
Wow หายเร็วๆนะคะ ขอให้ออกมาตามที่หวังไว้100%
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้