เจ้าของ: Maserati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ถึงเกาหลี แล้ว การเดินทางมาเพื่อศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
จขกท. เรารอคุณอยู่น๊า...
รอดูรูป อยู่นะค่ะ  
ใช่คะรอดูอยู่นะ
สู้ๆๆค่าาา  ร้อรอรอรอออ อิอิ
ตอบกระทู้ prince1150 ตั้งกระทู้

ใจเย็นๆนะคะ เพื่อนๆกันทั้งนั้นในเวปนี้ เดี๋ยวจขกท จะไม่สบายใจมีปะเด็นเหวี่ยงกันในกระทู้ของเค้า หงุดหงิดบ้างอะไรบ้างชิลๆนะคะ^^
ตอบกระทู้ prince1150 ตั้งกระทู้

คุณprince1150 เป็น คุณ บินไปทำถึงโน่น ทำทั้งหน้า คงไม่มีอารมรณ์แอ็กท่าถ่ายรูปหรอก แล้วกลับไปอ่านคำพูดของคุณดีๆนะไม่ใช้คำหยาบก็จริงแต่ถ้าลองเป็นคุณถ้าคุณเป็นเจ้าของกระทู้ที่บินไปทำถึงโน่นจริงๆมาอ่านโพสของคุณเขาจะรู้สึกอย่างไร เราก็เห็นด้วยกับคุณนะว่ามันก็ไม่หน้าเชื่อถือเท่าไหร่เพราะไม่มีหลักฐานว่าเขาไปทำที่โน่นหรือเปล่า แต่เว็บนี้เป็นเว็บเพื่อแชร์ประสบการณ์ศัลยกรรม ใครทำอะไรมาก็มารีวิวเป็นสิทธิส่วนบุคคล เราเป็นผู้ชม ก็มีหน้าที่ชม ส่วนเขาจะให้ดูหรือจะหลอกเราก็ปล่อยเขาไปเถอะ เราก็ไปดูของคนอื่นแทนก็ได้นิ เราคนหนึ่งที่ติดตามกระทู้นี้แต่เราก็ไม่ได้ใช้เวลาทั้งวันมาทิ้งกับกระทู้นี้ ก็แค่เปิดผ่านๆ เขามาลงก็เปิดดูไม่ลงกระทู้ก็ตกไปเองแหละ  คลิกเข้ากระทู้นี้อย่างมากก็เสียเวลาไม่เกิน10วิ โพส อีก 10วิ จบ เสียเวลา20วิ เราว่าก็ไม่ได้เดือดร้อนมากมาย ทางที่ดีเราควรให้กำลังใจกันดีกว่าอย่าไปสนใจกับเรื่องว่าเขาจะทำมาจริงหรือไม่ทำเลย  ถ้าสิ่งที่คุณสงสัยว่าเจ้าของกระทู้ทำจริงหรือเปล่าแล้วปรากฏว่าเจ้าของกระทู้ไม่ได้ทำ เขาทำเพื่อป่วนบอร์ดแล้วเขามีความสุขที่เห็นคนมาให้กำลังใจเขา ก็ปล่อยเขาไปเหอะความสุขชั่วข้ามคืนแบบนั้นอะ เราใช้เวลาให้กำลังใจพิมพ์ให้กำลังใจเจ้าของกระทู้ไม่ถึง15วิ ด้วยซ้ำ ถ้ามันทำให้เขามีความสุขไป 15นาที 15ช.ม. 15วัน 15เดือน 15ปี(คงไม่ถึง= =”) ก็ถือว่าทำบุญไปละกัน  แต่โดยส่วนตัวเราเชื่อนะว่าเจ้าของกระทู้ไม่โกหกหรอก ไงก็สู้ๆนะหายเร็วเป็นกำลังใจให้ จ้า~~~~ ปล.เจ้าของกระทู้อย่านอย นะ รอชมความหล่อจ้า

แสดงความคิดเห็น

จ้าาาา~~~รอชม  โพสต์ 2011-12-17 18:25
ผมลงรึวิว รูป และ ข้อมูล ใน การ ทำแน่นอนคับ  โพสต์ 2011-12-17 09:52
พูดถูกใจค่ะ ทำทั้งหน้าคงจะไม่มีเวลามาโพสหรอก นะค่ะ เห็นใจ จขกท.  โพสต์ 2011-12-12 22:43
ใช่ค่ะ จุดประสงค์ของเขาอาจแค่ต้องการกำลังใจก็ได้  โพสต์ 2011-12-11 18:32
ตื่นเต้นไงก่อนไปทำหลังทำคงต้องการกำลังใจตอนนี้คงระบมอยู่  โพสต์ 2011-12-11 18:15

ถึงแค่เล่าเราก็ตื่นเต้น หนุกดี ok?
ไม่ชอบ ไม่เชื่อ จะเข้ามาดูกันเพื่อ !
ถ้าเสียเวลานักหนา ก็ไปเข้ากระทู้อื่นสิค่ะ

Like 1,000 ครั้งคร๊ะ  โพสต์ 2011-12-14 16:46
^0^ กระทืบ like  โพสต์ 2011-12-11 19:14
ใช่ๆ เห็นด้วยคะ  โพสต์ 2011-12-11 19:11
ยังไงผมก็ยังรอดูอยู่ดีหละ ชอบอะ เค้าเกริ่นหนุกดี
อยากเห็นรูปหมือนกันนน ครับ

ว่าแต่....ที่ทำคาง V line ที่หมอเค้า จะดึง คาง ออกมาด้านหน้าให้ จะทำให้หน้าอยู่ในแนวที่ดีขึ้น
ถ้าคนที่จัดฟัน คือฟันมันสบกันพอดีแล้ว จะมีปัญหากับคางที่มันเลื่อนมาข้างหน้าอีกใหมนะ

เพราะผมก็อยากทำด้วย

คางที่เลื่อนมาข้างหน้า จะทำให้ฟันที่มันสบกันพอดี ฟันล่างล้ำหน้าใหมคั  โพสต์ 2011-12-11 19:50
รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  หายไว ๆ นะคะ ถ้าตอนนี้ก้อคง ไม่ถึงสี่วันเลยใช่ไหมคะ หลังจากผ่าตัดใหญ่ทั้งหน้า

อย่าหายไปนานนะคะ เราอยากดูมากกกกกก เราหน้าใหญ่ กรามใหญ่ เหมือนกันอ่ะ
ตอบกระทู้ yoyokab002 ตั้งกระทู้

เห็นด้วยค่ะ คุณ ไอดี นี้ เสียมารยาทมาก จขกท เพิ่งไปทำไม่ถึง ห้าหกวันเลย  บางกระทู้ไปทำเป็นเดือนมารีวิวก็มี  นี่อะไร ไม่เข้าใจ ตรรกะ
ต้นฉบับโพสต์โดย prince1150 เมื่อ 2011-12-10 20:00
อีกอย่างผมไม่ได้ด่า ไม่ได้ว่า ไม่ได้ใช้คำหยาบคาย แค ...

ใจเย็นๆค่อยพินนะอย่ากลัวว่าจะแย่งด่า เราก็ไม่เห็นว่าพูดหยาบนิ บางทีติคนอื่นก็เวอร์ไปนะ เค้าจะไปจิงไม่จิงก็เรื่องของเค้าถูกไหมจะลงไม่งรูป ถ้าไม่เชื่อก็แล้วไปแต่นี้มาหาเขาอย่างนั้นอย่างนี้ไม่สมควรนะ เราก็รู้นะว่าเราไม่ควรด่าแต่เห็นมันมากไปอะ ก็ยังดีทีเจ้าของบอดไม่อะไร
คุนprince1150 ถามจิงนะนิสัยคนไทยก็ไม่มีหรอกแบบนี้ เค้ามีแต่เห็นอกเห็นใจมีน้ำใจถึงคุณไม่ได้ด่า คำพูดก็บงบอก ไม่พอใจอะไรโพสลงของตัวเองได้นะ
จขกท มารีวิวด้วยนะจะรอชม  นะสู้ๆ
ติดตามอ่านรอชมอยู่นะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย au3133 เมื่อ 2011-12-12 23:07

ตอบกระทู้ tae0047 ตั้งกระทู้

การผ่าตัดโหนก กราม v lineใช้เวลารักษาตัวที่เกาหลีประมาณสองอาทิตย์ตอนนี้ จขกท คงทำทรีปเม้นต์อยู่และคงไม่สะดวกที่่จะรีวิวเราต้องให้เวลาหน่อยซิ ตามที่จขกท เล่าามาเราเชื่อว่าไม่โกหก
เพราะข้อมูลเหมือนที่เราถามจากคลีนิคที่เกาหลีเลย สนใจจะไปเกาหลีเหมือนกันตอนนี้กำลังหาข้อดี ข้อเสีย ระหว่าง ID กับ Oz อยู่ ยังไงก็สู้ สู้นะขอให้หายเร็วๆนะ หลังจากสิบวันไปทุกอย่างก็คงจะเข้าที่ความเจ็บปวดก็คงลดลงแล้วมารีวิวให้ละเอียดเลยนะคะ ที่ID เขาใช้สกรูติดที่โหนกด้วย เขาให้เอาออกได้หลังจาก หกเดือนนั่นหมายุถึงจขกทต้องผ่าตัดเอาออกอีกใช่ใหม และจมูกถ้าใช้กอแท็กซ์ไม่ดียังไงบ้างลบกวนอธิบายให้ละเอียดเลยนะคะ ขอให้ออกมาหล่อสมใจนะ เพื่อนทุกคนรอรีวิวของคุณอยู่
เคยถามที่คลินิกเดียวกันเลยค่ะ  ส่งรูปและเมล์ไปปรึกษาเมื่อประมาณ 3 ปีที่แล้ว ราคาเป็นไทย
ประมาณ 250000 ไม่รวมค่าที่พักและพักฟื้นอีกประมาณ 2 อาทิตย์เลยไม่ได้ถามอะไรต่อ
เพราะคิดว่าคงมิได้ทำแน่ๆ แต่ของที่นี่เค้าดังจริงๆนะคะ
คนส่วนมากเข้ามาดูต้องตื่นเต้นไปกับ จขกท แน่ๆค่ะ เพราะฟังราคาแล้วหลายๆคนน่าจะสนใจ

หายเร็วๆนะคะ อ่อ ถ้าเอารูปมารีวิวยังไงก่อนหลัง อย่าลืมเซนเซอร์ด้วยนะคะ เพื่อความส่วนตัว
ตอบกระทู้ au3133 ตั้งกระทู้

ครุ่นคิดว่า เกิดไรขึ้นเนี้ย?
เข้ามาดัน เบาๆ^.^
พร้อมเมื่อไหร่เอามาลงนะคะ จะรอชมนะค่ะ อันนี้เข้าใจเจ้าของกระทู้ค่ะ **********คนระบมทั้งหน้า ไคจะมามีอารมมาถ่ายโชว์ทีละขั้นๆ******** อีกอย่างถ้า จขกท สะดวกเมื่อไหร่ เค้าก็ลงเองอ่ะคะ ที่สำคัญ คุณจขกท ไม่ได้บังคับไห้ใครมาปูเสื่อ หรือกางเต้นท์รอเลยนะคะ  ไครอชมได้ก็รอค่ะ รอไม่ได้ดูของคนอื่นพลางๆ เลยค่ะ ส่วนอยากเห็นไคไคก็อยากค่ะ รวมทั้งเราเหมือนกัน รอค๊า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bonniito เมื่อ 2011-12-14 13:25

เพลีย
น่าเห็นใจเจ้าของกระทู้จัง..
แต่ยังไงก็ขอให้เจ้าของกระทู้หายไวๆนะคะ ปูเสื่อรอชมความหล่อเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้