ดู: 10514|ตอบกลับ: 50
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก กับหมอบุญถิ่น อยากรู้ว่าโด่งไปไหมอะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ap_ja เมื่อ 2011-12-4 18:46

จมูก กับหมอบุญถิ่น อยากรู้ว่าโด่งไปไหมอะ
จมูกไม่โด่ง ใช้มือบีบดัดได้ป่าว
เราก้อยากได้โด่งกว่านี้  - -
ของเราทำมาได้เกือบสามเดือนแล้วคะ สูงเกินไปมากเป็นเหมือนของเตงเลย มันยุบนะคะแต่ก็ไม่มาก เพราะตอนแรกหมอก็จุดให้แต่เค้าบอกเอาสูงขึ้นอีก ไม่คิดว่าจะสูงขนาดนี้ไม่มั่นใจเลย คือสันมันถ้วมตาเลยอะคะและมองมาก็เป็นแท่งเลย รอครบสามเดือนจะไปแก้คะคุยก่าหมอบ้างแล้วตอนไปตัดไหมแรกๆ
หมอบุญถิ่นเห็นเกือบทุกคนที่รีวิวและเพื่อนที่เคยทำช่วงระหว่างตาสูงถึงหัวคิ้วเกือบทุกคนเรยค่ะ เพื่อนก็เคยทำกับหมอมา
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-7 19:04:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 เดือนผ่านไป
ถ้าเจ้าของกระทู้จะไปแก้ศึกษาหาข้อมูลให้ดีครับ เคยคุยกะบางคนเขาขอให้หมอเสียบสิริโคนต่ำ สันจมูกดูสั้นไป ก็ไปแก้อีก (สำหรับคนที่พื้นฐานเป็นคนจมูกสั้นนะครับ)

แสดงความคิดเห็น

หรอคะ แต่จมูกแต่ก่อนไม่น่าสั้น รูปโปรไฟล์จะเป็นรูปก่อนทำอะ  โพสต์ 2011-12-28 18:56
โ่ด่ง มากๆ เลย ครับ [ต้อง อยุ่ ที่ สวน ตัว ละ นะ ครับ ว่า ชอบ หรือ เปล่า]

ผม ก็ เคย ทำ โด่งๆ แบบ เวอร์ ฝรั่ง เลย ก็ ว่า สัน เริ่ม ตั้ง แต่ ล้อง ละ หว่าง คิ้ว เลย 55

สุด ท้าย ก็ ไม่ ชอบ เลย ต้องไปเอา ออก
สวยเเล้วครับเชื่อผมสิ
เด่วมันจะยุบอีกค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-25 01:25:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

1 เดือนแล้ว หัวยังไม่ยุบเลย
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-25 01:19:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ap_ja เมื่อ 2011-12-25 01:21

D:\pic\app
ของเราทำมาสองปีกว่าแล้วกะหมอบุญ ตรงหว่างคิ้วมันสูงมาก ไม่มีสโลปเลย กะปลายเริ่มบางละ กำลังมองหาที่แก้อยู่อ่ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-16 17:37:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ EyEjUnGz ตั้งกระทู้

จริงหรอ ของเธอทำได้กี่วันแล้วอะ ยุบลงจากเดิมบ้างไหม
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-16 17:36:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ guitar51 ตั้งกระทู้

ทำกะหมอ ได้ทรงจมูกสวย แต่ต้องดูให้เข้ากับหน้าเราแหละ อยูที่ว่าอยากได้โด่งแค่ไหน หมอก็จะแนะนำเราเองค่ะ
ดูทื่อๆๆ ดี เห้อ ทํามาเเล้วเหมือนกัน อยากเเก้
ทำกับหมอบุญโด่งระหว่างคิ้วแบบนี้เลยสองปีผ่านไปนึกว่าจะยุบสุดท้ายเหมือนเดิมตอนนี้หาที่แก้อยู่ ไปพอหมอบุญก็โดนว่า เซงมาก
ทำกับหมอบุญโด่งระหว่างคิ้วแบบนี้เลยสองปีผ่านไปนึกว่าจะยุบสุดท้ายเหมือนเดิมตอนนี้หาที่แก้อยู่ ไปพอหมอบุญก็โดนว่า เซงมาก
เราว่อพอดแล้วนะค่ะ ต้องรอยุบก่อนนะค่ะ ตอนเราทำมาแรกๆ ก็รุ้สึกโด่งไป แต่ว่าพอยุบ รู้สึกว่า ไม่โด่งอะ 555+
ไม่โด่งหรอก ของเราแรกๆ ก็เหมือนในของเธอแหล่ะ แต่ 3 เดือน ยุบลงไ้ด้รูปพอดีเลย อย่าเพิ่งนอย ใจเย็นๆ
ตอบกระทู้ EyEjUnGz ตั้งกระทู้

ง่ะ..ซะงั้น เอาแล้วไงเล่นให้ผมกังวลอีกแล้ว เฮ้อ......งั้นผมจะรอดูอีกสัก 3 เดือน ถ้ามันไม่ดีก็อยากจะแก้อ่ะครับ เอาให้โด่งกว่านี้อีกอยากได้เทรนเกาหลีอ่ะ อยากไปหาหมออรรถพรมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเหงมีคนทำมาแล้วดูดีเกาหลีแทบทุกคนเลย
ตอบกระทู้ porsheb2st ตั้งกระทู้

ตอนนี้จะสองปีแล้ว มันก็ยุบลงแต่ก็ยังสูงเหมือนเดิม ไม่มีสโลปด้วย
ถ้าพึ่งทำมา มันอาจจะยังไม่ยุบนะคะ เราก็หมอบุญถิ่น ทำตั้งแต่สมัย 4พันบาท ทีแรกก็โด่งซะ อยู่ ๆ ไป กลายเปงคนไม่มีดั้งไปละ 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้