ดู: 5494|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครเคยเสริมคาง ที่โรงบาลเลอลักษณ์ หรือป่าวครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมอยากรู้ว่าคุณหมอที่โรงบาลเลอลักษณ์ เขาเสริมคางออกมาสวยหรือป่าวครับ เพราะผมได้คิวที่โรงบาลเลอลักษณ์ วันที่9ธันวาคมนี้ครับ
ริวิวคางหายากมากจริงๆ ค่ะ หาไม่เจอเหมือนกัน แทบไม่มีใครเอามาริวิวให้ดูเลยอ่ะค่ะ
แต่เท่าที่รู้หมอที่ทำคางสวยก็หมอเฉลิม แต่คงต้องบอกหมอให้ชัดเจนว่าจะเอายาวแค่ไหน
เคยเห็นอยู่เคสนึงยาวเว่อมากๆ หน้าตลกไปเลยอ่ะค่ะ
แต่หมอที่ทำคางสวยมากๆ ที่เราชอบก็คือหมอนพรัตน์ แต่เราว่ามันแพงกว่าที่อื่นเยอะไงคะ
คางผู้หญิงก็ 26000 แต่คางผู้ชายไม่รู้อ่ะค่ะ แต่ยังไม่เคยเห็นริวิวคางผู้ชายของหมอเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ที่โรงบาลเลอลักษณ์ หมอบอกเกรดAAราคา16900+ค่ายา1000บาท  โพสต์ 2011-12-4 19:56
เราเพิ่งไปทำมาน่ะ วันที่ 29 ก.ค. 55  แก้จมูกกะเสริมคาง  ใจจริงน่ะอยากทำกะหมอกิตติศักดิ์นะ  แต่งบไม่พอเพราะต้องจ่ายค่าแก้อีกอ่ะ  ก็เลยทำกับหมอสิทธิชัย ที่ รพ.เลอลักษณ์ (เพราะมีส่วนลด อิอิ แต่หมอกิตติศักดิ์ไม่มีค่ะ) นี่ก็ 3 วันแล้วยังปวมเป่งเลยล่ะ ไม่รู้นะจมูกไม่ต่างจากเดิมเลยอ่ะค่ะ  บอกคุณหมออยากได้โด่งและปลายเชิดขึ้นแบบเกาหลี แต่คุณหมอบอกเพิ่มกว่าเดิมได้นิดเดียวนะเพราะเราซิลิโคนปริด้านในจมูกมา  ปลายก็เลยดูแล้วไม่สวยเลย นอยส์ๆๆ  อยากแก้แต่ไม่อยากเจ็บอีกอ่ะ  (รอดูตอนหายบวมก่อนจร้า)  ความเจ็บไม่เท่าไหร่นะแต่ปวดคางนี่น่ะ  ส่วนเสริมคางปวด 2 วันเต็ม  เราบอกคุณหมอว่าขอยาวเท่าที่จะยาวได้ เพราะเราไม่มีคางเลย และออกไปทางบานด้วยอ่ะ  วันนี้วันที่ 3 แล้วไม่ปวดแต่บวมนะช  ช้ำ ๆ ใต้ขอบตาด้วย นัดคุณหมอไว้ 10 โมงเช้า ขึ้นเขียงบ่ายโมงครึ่ง  ตอนทำแป๊บเดียวเองนะ แต่รอนานมาก ๆๆ คนเยอะมากเลยนะ ราคารวม 2 อย่าง 28,950 บาท  ค่าแก้ 5,000 บาท  จมูกซิลิโคน USA 10,900 บาท คางซิลิโคน USA 12,900 บาท และค่าธรรมเนียมโรงพยาบาล 150 บาท นี่ลดแล้วนะคะ  ถ้าเป็นซิลิโคนญี่ปุ่นถูกกว่านี้ค่ะ จมูกเริ่มที่ 7,900 บาทเอง  ถ้าใครสนใจโทรสอบถามดูนะคะ
บรรยากาศ ที่เลอลักษณ์ ดีมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้