ดู: 20456|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก โครงการ ยันฮี 5000บาท ทำแล้วดีไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]

พอดีออย ได้คุยกับพยาบาลที่ดูแลเรื่องนี้ แล้วเค้า ชวน

ทำจมูก โครงการนี้ไม่ทราบว่า พี่ๆ ในบอร์ด มีใครเคยทำ

บ้างรึป่าวคะ เพราะ เท่าที่ถามพยาบาลเค้า บอกว่าใช้ ซิลฺิโคน ญี่ปุ่น

ทำออกมามา เท่ากับ ราคาปกติ  น้องออยลงทะเบียนไว้แล้วคะ

แต่กำลังหาข้อมูลเพิ่มเติม
ก้ดีนะ แกนซิลิโคนของเกาหลี หนิปกติราคา 9900 บาท หมอเราเลือกไม่ได้ ไม่ต้องจองคิวก้ทำได้ แล้วทำออกมาธรรมชาติสุดๆๆ จร้า
น่าทำนะค่ะ ถูกด้วยมีไม่ได้มีบ่อยๆนะ ^^

หมอที่นี่ตอบคำถามเราดีทุกท่านค่ะ พยาบาลดูแลก็ดี
..
ไม่ใช่หน้าม้านะค่ะ อิอิ แต่พี่ไปมาแล้ว อ๊ะ อ๊ะ แต่ไม่ใช่จมูก ^^.
ตอบกระทู้ priim ตั้งกระทู้

ชั่ยครับหมอบริการดีมากๆๆ
กำลังตัดสินใจจะไปทำอยู่เหมือนกันพอดีเลย
เเต่ยังไม่ได้จองคิวอะไรเลย
ทำที่ยันฮี พยาบาลดูแลดีมากๆ จ้า แต่น้องต้องคุยกับหมอให้ชัดเจนนะคะว่าจะเอาแบบไหน
อย่าบอกว่าเอาแบบธรรมชาติ เพราะเคยทำแล้วออกมาธรรมชาติมากเกินไป
ต้องทำให้โด่งไว้ก่อน นานๆ หลายปีไปมันจะยุบไปอีกเยอะมากค่ะ
สำคัญมากๆ ก็คือทรงต้นแบบนะคะ ต้องเอารูปต้นแบบไปให้หมอดู
แล้วให้หมอทำตามแบบที่เราต้องการ ส่วนพี่อ่ะกะลังจะไปแก้ที่หมออรรถพร
แต่หมอน้ำท่วมไม่เลิก พี่ชอบหมออรรถพร^^

แสดงความคิดเห็น

โทรไปพฤหัส ศุกร์เย็นก็ไปแก้เลย หาแบบแทบไม่ทัน หวังว่าคงไม่เอียงอีก^^  โพสต์ 2011-12-11 12:29
เราซิ่งไปแก้กับหมอยุทธพงษ์มาล่ะ เมื่อเย็นวันศุกร์ที่ผ่านมานี้  โพสต์ 2011-12-11 12:28
ขอบคุณมากๆ นะคะน้อง flogflog กับคุณนุช สำหรับข้อมูล^^  โพสต์ 2011-12-11 12:26
ช่ายเราก่เอียง  โพสต์ 2011-12-8 18:40
ระวังนะ หมออรรถพร เอียงประจำ ศึกษาดีๆๆ ก่อน  โพสต์ 2011-12-7 23:48
เลือกวันที่ไม่ใช่วันหยุดละกันนะจ้ะ เพราะเราไปมาวันหยุดคนเยอะม๊ากกก เค้าก็รีบๆ ทำ......อะ
เจ้าของกระทู้เราสนใจอยากทำ ขอข้อมูลในการลงทะเบียนได้ที่ไหนค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 23:21:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ enjoy110 ตั้งกระทู้

สนใจติดต่อลงทะเบียน ได้ที่ฝ่าย ศัลยกรรม โรงพยาบาล บอกติดต่อ พี่ อมีนา โทรไปก็ได้นะคะ จองไว้ก่อนเหลือ  อีกแค่12 คนเห็นเค้า ว่างั้นอะคะ

จมูกเตงเหมือนเนื้่อจะเยอะ ทรงสวยอยู่เเล้ว ทำได้สูงเเน่เลย ทำมาบวมอาจจะมีบ้างเเล้วเเต่คนนะจ้ะเตงเเล้วก   โพสต์ 2011-12-5 02:52
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 23:23:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Katekathy ตั้งกระทู้

ช่วยพิจารณา รูปหน้าน้องออยได้ไหมคะ พี่ว่า ควรจะออกมารูปทรงแบบไหนอะคะ ถึงจะเหมาะ

12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 23:24:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ aikojung ตั้งกระทู้

ทำมา เเล้วบวมนานไหมคะ แล้วออกมาสวยรึป่าวคะ

เราสามารถเลือก  หมอได้ไหมคะ
ไปแลัวทำได้เลยมัย
otuch  ขอโทษครับ ขอถามหน่อยครับ จมูกคุณทำมาหรือเปล่าครับ  สวยมากครับ  ผมอยากได้จมูกแบบคุณน่ะ ครับ
เตงจะทำมะไหร่คะ ไปพร้อมกันไหม เตงไปช่วงไหนเอ่ยยย คือเราไม่ได้ลงทะเบียนอะไรเลยนะ เเต่อยากทำไวไว เค้าเปนเคสที่เคยทำมาก่อนเเล้วนะ ทำจากที่อื่นเเล้วไปเอาออกยันฮี ตอนนี้อยากไปทำเเล้ว รอได้สามเดือนนะ ทำได้ยังหนาาา เนื้อจมูกเค้ากะน้อยมากด้วยเง้อ
ต้นฉบับโพสต์โดย nongaoy เมื่อ 2011-12-4 23:24

ทำมา เเล้วบวมนานไหมคะ แล้ว ...

ไม่รู้ว่าเราโชคร้ายหรือเปล่านะ ออกจากห้องผ่าตัดแล้วส่องกระจกดูรู้สึกว่ามันบวมตั้งแต่นั้นเลย เฮ้อ... ตอนนี้หน้าตาเหมือนเอกชัยเลยล่ะคร้า ไม่เห็นสันดั้งเลยมีแต่ความบวมนี่ก็ว่าที่ 4 ล่ะเซงๆ

เลือกหมอไม่ได้นะ พยาบาลเค้าจะดูว่าหมอคนไหนว่างเค้าก็จะให้ทำกับคนนั้นอะ

ปล. แต่เรื่องเจ็บนี่ไม่ต้องกัวเลย ทำที่นี่หายห่วงอะยาชาเค้าดีจริงๆ แต่พอยาชาหมดฤทธิ์ล่ะก็....
ไปทำมาแล้วค่ะโครงการนี้เมื่อวันเสาร์ การบริการดีมากขอชม เค้าเลือกหมอให้จ๊ะ เราได้ทำกับคุณหมอกรีชาติแหละ เด๊วจะรีวิวให้ดูอีกทีนะจ๊ะ
อยากเห็นรีวิวคนที่ไม่ใช่ทำกะหมอกรีชาติอ่ะค่ะ...อยากไปทำเหมือนกันแต่กลัวเจอหมอไม่ดีอ่ะ
คุณ aikojung ได้ทำกับหมออะไรค่ะ ทำให้โครงการใช่ไหมค่ะ อยากเห็นรีวิวจังเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nongaoy เมื่อ 2011-12-4 23:24

ทำมา เเล้วบวมนานไหมคะ แล้ว ...

วันนี้วันที่ 5 แล้วนะบวมนิดหน่อย ของเรามันไม่เป็นสันนะมันดูกลมกลืนกับหน้าแต่ดูโด่ง เอ๊ะงงป่ะ ! ถามว่าพอใจไหม ก็โอนะแต่ถือว่าคุ้มนะราคาเท่านี้แต่ได้ทำที่โรงพยาบาลเรื่องความปลอดภัยความพร้อมเรื่องเครื่องมือ อีกอย่างทำที่นี่ไม่เจ็บเลยทีแรกกัวแทบตาย

- เลือกหมอไม่ได้นะ พยาบาลจะเป็นคนเลือกให้เราแบบว่าเค้าดูคิวคุณหมอให้น่ะค่ะว่าหมอคนไหนว่างก็ให้ทำกับคนนั้น

ปล. เราทำกับคุณหมอสมศักดิ์ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย supharnsa เมื่อ 2011-12-6 18:56
คุณ aikojung ได้ทำกับหมออะไรค่ะ ทำให้โครงการใช่ไหมค่ะ อย ...

- เราทำกับคุณหมอสมศักดิ์จ้ะ
- ใช่ๆ เราทำกับโครงการฯ เค้าลดอะจาก 9900 เหลือ 5120 ราคานี้รวมทุกอย่างแล้วไม่เสียเพิ่ม ไวๆนะ จะเต็มแล้วมั้งฝ่ายขายบอกว่ารับแค่ 1000 คนถึงสิ้นปีนี้ จะทำก็รีบโทไปจองคิวไว้เลยจ้า
- แฮะๆ เห็นจะผิดหวังล่ะคะ เราไม่อยากโพสรูปอ่า แต่ตอนนี้จมูกเริ่มเข้าที่แล้วล่ะ
แล้วโทรไปกว่าจะได้ทำนานไหมค่ะ การบริการเป็นไงบ้างค่ะ เหมือนลูกค้าที่ไม่ใช่ส่วนลดคนอื่นๆไหมค่ะ พอดีเราโทรไปลงทะเบียนมาแล้ว แต่ยังไม่มั่นใจค่ะ และเค้าใช้วัสดุอะไรทำให้เราค่ะ ที่บอกว่า แฮะๆ เห็นจะผิดหวังล่ะคะ ผิดหวังอะไรหรอค่ะ ออกดีหรอค่ะ หรือยังไง

- จองวันไหนไว้ ก็ได้ทำวันนั้นเลยอะ วัสดุน่าจะของญี่ปุ่นจ้า  โพสต์ 2011-12-7 20:04
อ่อ หมายถึงผิดหวังเรื่องที่อยากให้เรารีวิวให้ดูอ่า เค้าไม่อยากโพสรูป  โพสต์ 2011-12-7 20:02
แล้วสรุป  ทำมั้ย  เค้าว่าจะไปทำพุ่งนี้  ยังลังเลอยู่เลยอ่ะ
พี่ เคย ทำ ที่ ยันฮี ตอน 2 ปี ที่แร้วจร้า... ดูนะ ไม่ค่อยโด่ง ดูธรรมชาติ แต่พี่ชอบโด่งๆ ว่าจะไปแก้ทำใหม่จร้า
แต่พี่ๆพยาบาลพูดจาดีค่ะ...

ขอดูรูปได้มั้ยค่ะ...  โพสต์ 2011-12-7 22:10
เราจากหน้าหมวย โดนทักเป็นฝรั่งไปแระ 5 5 ฮาได้อีกก....  โพสต์ 2011-12-7 20:06
ที่ทำได้ไม่โด่งมากเพราะเค้ามีเนื้อน้อยรึเปล่า?  โพสต์ 2011-12-7 20:06
รพ. ยันฮี ต้อง หมอสมศักดิ์นะ หลักสูตรเกาหลีมั่ง สวยๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้