ดู: 2276|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

HBD tamaji และเพื่อนๆอีก 2 คนนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
Happy Birthday จ้า มีความสุขมากๆ คิดอะไรได้สิ่งนั้นนะจ๊ะ
ต่าต๊า คุณแม่ยังสาวขอให้สวยวันสวยคืนน้า
็ฺHBD to maikungja
HBD to tuchsanee ด้วยนะคะ คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง คิดสวย สวยสมใจปรารถนานะคะ

1_display.jpg (20.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

E180809_06C.gif (88.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สุขสันต์วันเกิดครับบบบ
เมื่อเช้าแวะไป HBD ที่กระทุ้แล้วน้าาอิอิ

แวะมา HAPPY BIRTHDAY อีกรอบค้ราบบบ
สวยวันสวยคืนนะครับ
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-10-26 22:35

งั้นลุงแจมทู้นี้ด้วยแล้วกัน...

HAPPY BIRTHDAY ....นะจ๊ะ ต่าต๊า
คุณแม่วัยน่ารักคนสวย คิดอะไรก็สมปรารถนา ตั้งมั่นอยู่ในความแข็งแรง ทั้งกายและใจ
เป็นคุณแม่แล้ว ต้องเข้มแข็ง และรักษาตัวเองให้พร้อม เพื่อจจะได้ดูแลตัวเล็ก มั่นคง
แล้วก้ไม่หยุด ที่จะดูแลตัวเองให้สวยและดูดีเสมอ ... สู้ๆ

ปล.เสาร์นี้ปาร์ตี้กัน ให้มันส์ไปเลย ... ลุงฉลองย้อนหลังให้ โอเคนะ....
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ค้าบบบ บ
พี่ตาต๊าา า ขอไห้สวยวันสวยคืนเลยค้าบบ
: DDD D
สุขสันต์วันเกิดคะ สวยขึ้นๆ นะคะ
ขอให้ ขาวๆ ยิ่งๆๆขี้นไปน่ะ

เพราะว่าเรารู้ว่า สาวๆๆ อยากขาวกันน่ะ แล่ะให้พรไม่เหมอืนใครด้วยคราฟ
:)ขอให้รวยสวยขึ้นค่ะ
Happy Birthday คุณแม่คนสวย นะคะ

มีความสุขมากๆนะจ๊ะ รวยๆ เฮงๆ ไม่เจ็บ ไม่จนจ้า
HBD ด้วยคนคร่า

มีความสุข ทุกๆ วัน น๊าคร๊า  สวยๆ รวยๆ เฮงๆ คร่า

:)
สุขสันต์วันเกิดทุกคนเรยคับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ คับ

เค้ก.jpg (29.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขอบคุณทุกคนจิง ๆ นะ ที่นี่อบอุ่นจัง

ไว้ไปกินกันวันฮาโลวีนนะ
HBD  สุข  สดช่ืน  สมหวัง  จ้า
HBD เช่นกันจร้า
สุขสันต์วันกิด HBD ครับ
ขอให้โด่งวันโด่งคืน น่ะคราฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้