12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: candycool
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สักปากชมพูสวยใส ปิ้งๆ....^---^ (โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม)

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนขี้กลัวเหมือนกันนะแต่พอทำแล้วไม่เห็นจะเจ็บอะไรเลยทำสีชมพูอมส้มมาค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอไว้อาลัยให้ครับ  โพสต์ 2012-2-15 21:21

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อยากรู้ว่า สีจะอยู่ได้นานไหมค่ะ ต้องเติมเรื่อยๆ รึเปล่า อยากได้ข้อมูลเยอะกว่านี้จังเลยค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ เพราะสนใจอยากทำอยู่เหมือนกันค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-8 13:39:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย candycool เมื่อ 2011-12-8 14:15

สีอยู่ได้ประมาณสามปีค่ะเพราะเพื่อนไปทำมาสองปีกว่าๆแล้วสียังชมพูอยู่เลยทำมาครั้งเดียวเองแต่ถ้าอยากเิติมช่างเค้าก็จะเติมให้ฟรีลองติดต่อทางโปรแกรมแชต Whatsapp , โปรแกรม LINE ที่เบอร์ช่างเฟีย 0860111410 ก็ได้ค่ะ
เย้ๆ ได้คิวแย้วววววววววววววววววววววววววววว
โทรไปจองคิวแล้ว  แต่ต้องโอนเงินจองวันด้วย 500 บาท
อยากถามว่า จริงหรือไม่คะ กลัวโดนหลอกอ่ะ
พี่สาวอยากทำค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 17:26:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่หลอกค๊า ตอนแคนดี้ไปทำก็จ่ายค่าจองคิว 500 เหมือนกันค่ะ
เรื่องค่าจองคิวไปทำมาก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ เรายืนยันได้ว่าไม่หลอกลวงแน่นอน
เข้ามาดูเว็ปนี้ผมคิ้วแหว่งเลยไปทำคิ้วร้านเฟียมาตอนนี้เพื่อนบอกดูดีขึ้นมากกก มันใจขึ้นเยอะเลยคับขอบคุณคับ
ไปเจอแคนดี้ที่งานมอเตอร๋ expo มาเมื่อวานชอบสีปากมากค่ะอยากได้สีนี้มากๆ
ขอบคุณนะค่ะ ที่ได้คำแนะนำดีๆ จากคุณแคนดดี้

น่ารักมากเลยค่ะ ;D  โพสต์ 2011-12-13 17:52
สวยทั้งคู่เลยค่า ทั้งนิกกี้ ทั้งแคนดี้^^
คนข้าง ๆ เป็นดาราป่าวคะ  หน้าคุ้น ๆ ใครรู้ช่วยบอกที
กระทู้นี้โปรดใช้วิจารณญาณในการเสพข่าวนะคะ^^

คะแนน

1

39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-15 07:11:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อคนข้างๆชื่อนิกกี้เป็นพริตตี้เพื่อนสนิทแคนดี้เองค่ะกำลังเล่นละครเรื่องแม่ยายยอดรักต่อจากเรื่องต้มยำลำซิ่งมีผลงานออกมาหลายอย่่งแล้ว
พรุ้งนี้ก็มีงานมอเตอร์โชวว์ที่ระยองใครอยากเจอตัวจริงตามไปได้นะค่ะเพื่อนคนนี้สวยยมากกขอบอก
ไปสักมาแล้วค่ะ ประมาณ 2 อาทิตย์แล้ว ปากดำปี๋เหมือนแม่มดเลยค่ะ มีแต่คนทักค่ะ ทักว่าไปทำอะไรมาน่ากลัวจัง
ช่วยอธิบายหน่อยค่ะว่ามันจะชมพูด้วยวิธีได เพราะตอนนี้ปากดำน่าเกรียจมากๆค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-15 16:43:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปสักที่ไหนมาหรอค่ะไม่ลองถามทางร้านหรือช่างดูล่ะค่ะ
มาโพสกล่าวหาเค้าแบบนี้ไม่ดีหรอกค่ะมันบาบนะค่ะ
ลองโทรถามช่างบอกชื่อเบอร์โทรที่ิยู่หรือส่งมาทางนี้ก็ได้ค่ะ
ถ้าไม่ใช่ 18 มงกุฎ ที่คอยใส่ร้ายคนอื่นโดยไม่มีหลักฐาน
ที่สำคัญทางร้านตรวจสอบ ID คุณได้นะค่ะ ตรวจเจอรับลองโดนข้อหาหมิ่นประมาทแน่นอนค่ะ
เพราะเห็นว่าทางร้านเคยฟ้องข้อหาหมิ่นประมาท 18 กงกุฎแบบนี้มาแล้ว
มาเป็นชุดเลยนะคะคุณ ไปสักมาจริงค่ะ ที่คอนโดเซนทริค พี่นิีกกี้เป็นคนเดินลงมารับเองเลยค่ะ ไม่ได้กล่าวหาหรอกค่ะ ไม่ต้องกลัว เพราะไปสักทีเดียว 3 อย่างเลย คิ้วกะตาโอเคค่ะ แต่ปากดำมาก ดำมากๆจริงๆ จนเพื่อนที่ทำงานไม่กล้าไปสักตาม เพราะตอนแรกไปโม้ให้เขาฟังเยอะค่ะว่าที่นี่น่าจะทำสวยเพราะเห็นปากพี่นิีกกี้แล้วโอเลย แต่ทำไมไปทำมาแล้วปากเราถึงเป็นแบบนี้ ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน เพราะก่อนที่จะทำถามช่างเฟียเขาก็ไม่ได้บอกว่ามันจะดำขนาดนี้่ค่ะ
เรื่องโทร โทรไปเรียบร้อยแล้วค่ะ ช่างเฟียบอกว่าเดี๋ยวมันก็ดีขึ้น ก็เลยงงว่าทำไมไม่บอกตั้งแต่แรกว่ามันจะดำขนาดนี้่

เดี๋ยวพรุ่งนี้ลงรูปให้ดูนะคะ

55555555 สรุปกระทู้นี้เป็นซาฟารีเวิลไปแล้ว เพราะมีแต่ ม้า ม้า ม้า  โพสต์ 2012-2-27 20:04
คนเราก็งี้แหละค่ะพอจะขายของพูดซะดิบดี พอมีปัญหากลับมาว่ากันซะงั้น  โพสต์ 2012-2-15 19:32
แนะว่าตั้งกระทู้ใหม่แล้วลงรูปชัดๆไปเลยจ้ะ ขืนโพสต่อในนี้ม้ามันเยอะ  โพสต์ 2012-2-15 19:30
ต้นฉบับโพสต์โดย aom2gig เมื่อ 2012-2-15 19:15
มาเป็นชุดเลยนะคะคุณ ไปสักมาจริงค่ะ ที่คอนโดเซนทริค  ...

คงต้องทำอย่างงั้นแหละค่ะ แทนที่จะถามเราซักคำ กลับกลายเป็นมาด่าเราซะงั้น เฮ้อ!!!

ลองค้นๆกระทู้เก่าๆดูครับ  โพสต์ 2012-2-27 16:27
ส่วนตัวช่างเฟียเป็นคนทำ เคยมีหลายคนมาแจ้งเรื่องปากติดเชื้อแล้ว  โพสต์ 2012-2-27 16:27
ทำงานกันเป็นทีม นิกกี้เป็นพรีเซนเตอร์ ส่วนพี่เป็นคนให้ข้อมูล  โพสต์ 2012-2-27 16:26
คำอธิบายคือ นิกกี้เป็นแฟนกับคนชื่อเฟีย ส่วนยุ้ยเป็นพี่สาว  โพสต์ 2012-2-27 16:26
งั้นเพื่อความสบายใจคุณหน้าจะทิ้งชื่ิอนามสกุลเบอร์โทรศัพย์หรือโทรหาช่างเฟียเองเลยเพราะการที่คุณกล่าวหาโดยฝ่ายเดียวและไม่แจ้งว่าคุณเป็นใครซึ่งทางร้านเข้าไปดูในเว็ปดั่งโด่งหน้าที่อยู่รูปโปรไฟลของคุณไม่ใช่ลูกค้าที่ทางร้านเคยทำเลยยังไงโทรหาช่างแล้วแจ้งชื่อที่ถูกต้องพร้อมปัญหาที่ชัดเจนเชื่อว่าทางร้านต้องให้คำชี้แจงที่ถูกต้องกับคุณถ้าคุณเป็นลูกค้าจริงๆเพราะเท่าที่รู้มาลูกค้าที่สักปากไปจะใช้เวลาลอกเพื่อผลัดเซลปากประมาณเดือนครึ่งถึงจะเป็นสีที่สักให้และเท่าที่สักไป 100 ./' ปากก็สีสวยทุกคน
ปล. ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยนะค่ะ

คะแนน

1

กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่ มีวิจารณญาณ อย่างสูงเท่านั้น

โปรดใช้วิจารญาณให้มากที่สุดดด ในการรับชมกระทู้ครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aom2gig เมื่อ 2012-2-15 21:06

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aom2gig เมื่อ 2012-2-15 21:01

พี่นิักกี้คะ ที่ลงรูป ไม่ได้จะโจมตีนะ แต่แค่ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงไม่บอกตั้งแต่แรกว่ามันจะดำขนาดนี้ จะได้เลี่ยงไปทำในช่วงปิดเทอม ทำมาประมาณ 3 อาทิตย์แล้วค่ะ แล้วก็โทรไปถามช่างเฟียแล้วด้วย เขาก็บอกว่า เดี๋ยวก็ค่อยๆดีขึ้น
ที่ติดใจคือ ทำไมพี่ไม่อธิบายว่ามันจะดำแบบนี้เป็นเดือนๆ พี่บอกแค่ว่า มันจะลอก แล้วก็สวยแค่นั้นเองนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Feer เมื่อ 2012-2-15 20:45
งั้นเพื่อความสบายใจคุณหน้าจะทิ้งชื่ิอนามสกุลเบอร์โ ...

เช็คทีไร เจอ โป๊ะแตก ทุกที

กี่ รอบแล้ว ที่เช็ค แล้วต้องเจอการกระทำของคน แบบนี้

วิธีการเดิมๆ เฮ้อ เหนื่อยใจ จริงๆๆๆๆๆ .......................

ขอไว้อาลัยให้อย่างแรง

อยากรู้ว่าคืออะไร ตามไปอ่านเมนต์ 26 ครับ  โพสต์ 2012-2-15 21:01
อยากให้ลองอ่านกระทู้เก่าๆที่ผมเคยเตือนไว้แล้วจะรู้ว่าพฤติกรรมร้านนี้มันแปลกตั้งแต่สักในคอนโดแล้วครับ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=32704&extra=page%3D1&page=2
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้