ดู: 2478|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] แนะนำที่ยุบกราม ฉีดจมูก เติมFiller ฉีดผิวขาว เริ่ดมากแพทย์เค้ารับประกัน

[คัดลอกลิงก์]
  คำเตือนในการอ่านกระทู้นี้โปรดใช้วิจารณญาณ ระวัง โดนหลอกครับ เนื่องจากว่าทางเว็บตรวจสอบ พบว่า เจ้าของยูสเซอร์นี้ มีการโพสต์กระทู้ซ้ำๆ โดยใช้เพียงข้อความชวนเชื่อ แต่ยังไม่มีหลักฐาน หรือรีวิวใดๆ ประกอบ กระทู้ที่ตั้งขึ้นมา 3-4 กระทู้ ทางเว็บจะยังไม่ลบกระทู้ เนื่องจากต้องการเตือน สมาชิกโปรดระวัง กระทู้ในลักษณะดังกล่าวนี้ครับ ขอบคุณครับ

อยากแนะนำนะ สำหรับคนที่อยาก เสริมด้วยการฉีดต่างๆ เราไม่ได้เปิดคลีนิกเองแต่เคย เป็น พนง ที่คลีนิค แห่งหนึ่งในเมือง
เห็นแล้วสงสารลูกค้าเพราะที่ยิ่งแพง ยิ่งดัง คุณภาพแท้จริงห่วยมาก เพราะเสียค่าโฆษณาเยอะ พรีเซนเตอร์แพง ใช้บริการเป็นสำคัญ ชมไว้ก่อน คุณภาพออกมาแย่มาก แต่ก็บอกว่า สวย ดี เริ่ด  เราเป็น พนง ตอนนั้น เห็นแล้วแย่ ที่สำคัญราคา แพงหูฉี่เลย  ทำออกมาแล้วแย่ ไม่พอใจก็ทำไรไม่ได้ เพราะคลีนิกอ้างนั่น อ้างนี่ไปเรื่อย   
      แต่ถ้าอยากทำจิงๆ อยากให้ลองไปที่นี่ดูเป็นคลีนิกอยู่ชาญเมือง แต่ไม่หรูหรานะ เป็นที่เล็กๆๆ เค้าพูดครงๆ ดีไม่ค่อยจะอะไรมาก จากที่เราเคยไปแก้จมูกมานะ  คิดดูขนาดเราเป็น พนง ของคลีนิคยังทำให้เสีย จนต้องไปแก้ที่อื่นอะ ตอนนั้นเฟลมาก  เลยลาออก แล้วมาแก้กับที่นี่ ลูกค้าเค้าบอกต่อๆ กันมา คนละเรื่องกันเลย  พนงเค้าเป็นกันเองอะ ยิ่งคุณหมอนะ นั่งคุยแนะนำโน่นนี่ เฮ้ยเราไม่เคยเจอ น่ารักดี แล้วที่สำคัญราคาต่างกันลิบลิ่วเลย แถมรับประกันอีกต่างหา ฮาดี  ลองโทรไปเบอคลีนิกเค้าดูนะค่ะ 02-4501051- 081-2801004
ชื่อคลีนิคอะไรค่ะ
เชียร์เองให้เบอร์เอง มีงี้ด้วยคนเรา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-2 20:07:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนที่คิดในแง่ลบแบบคุณ ก็มีงี้ด้วย
เค้าเคยฉีดร่องแก้มที่คลีนิคนี้แหละ โอเคเลย ชอบมากกก หน้าเด็กลงเลย
ว่าแต่ถ้าไปเติม คิดราคายังไงอ่ะ
คำเตือนในการอ่านกระทู้นี้โปรดใช้วิจารณญาณ ระวัง โดนหลอกครับ เนื่องจากว่าทางเว็บตรวจสอบ พบว่า เจ้าของยูสเซอร์นี้ มีการโพสต์กระทู้ซ้ำๆ โดยใช้เพียงข้อความชวนเชื่อ แต่ยังไม่มีหลักฐาน หรือรีวิวใดๆ ประกอบ กระทู้ที่ตั้งขึ้นมา 3-4 กระทู้ ทางเว็บจะยังไม่ลบกระทู้ เนื่องจากต้องการเตือน สมาชิกโปรดระวัง กระทู้ในลักษณะดังกล่าวนี้ครับ ขอบคุณครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 19:38:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jutanin ตั้งกระทู้

ขอบคุณคะ ที่ ปกป้องคนในเวป  

อันที่จิงฉันก็แค่เป็นคนที่เคยทำสวย จน เสีย มาเลยรู้สึกว่าเราต้องเตือนคนที่ต้องการฉีดๆ ต่างๆ อะนะ

คนในเวปถามฉันว่าร้านชื่ออะไร ฉันยังจำไม่ได้และไม่ได้บอก เนื่องจากต้องการ ให้เค้าคุยหรือรับคำปรึกษาด้วยตัวเอง แล้วเอามาเปรียบกับหลายๆ ที่ เท่านั้นเอง และอีกอย่าง การที่เรารู้แล้วไม่เผื่อแผ่ ให้คนอนทาบนั้น คือคนที่เห็นแก่ตัว ม่ไช่หรอ  และการที่ Copy หลายเวป ก็แค่มันยาวขี้เกียจพิม เท่านั้นเอง

เวปนี้คือการแชร์ ประสบการหรือความคิดที่มีอยู่ มิใช่หรอ ถ้าฉันทำให้ไม่พอใจก็ขอโทษค่ะ  ก็แค่หวังดีเท่านั้น
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 19:39:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ ที่ ปกป้องคนในเวป  

อันที่จิงฉันก็แค่เป็นคนที่เคยทำสวย จน เสีย มาเลยรู้สึกว่าเราต้องเตือนคนที่ต้องการฉีดๆ ต่างๆ อะนะ

คนในเวปถามฉันว่าร้านชื่ออะไร ฉันยังจำไม่ได้และไม่ได้บอก เนื่องจากต้องการ ให้เค้าคุยหรือรับคำปรึกษาด้วยตัวเอง แล้วเอามาเปรียบกับหลายๆ ที่ เท่านั้นเอง และอีกอย่าง การที่เรารู้แล้วไม่เผื่อแผ่ ให้คนอนทาบนั้น คือคนที่เห็นแก่ตัว ม่ไช่หรอ  และการที่ Copy หลายเวป ก็แค่มันยาวขี้เกียจพิม เท่านั้นเอง

เวปนี้คือการแชร์ ประสบการหรือความคิดที่มีอยู่ มิใช่หรอ ถ้าฉันทำให้ไม่พอใจก็ขอโทษค่ะ  ก็แค่หวังดีเท่านั้น
เราไปทำมาค่ะ ชนกานต์คลีนิค ดีมาก ฉีดคาง ฉีดร่องแก้มม ฉีดเสิรมดั้งให้ชัดขึ้นตอนนี้ ปีกว่าๆแล้วไม่เคยมีปันหาอ่ะไรเลย
บอกตรงๆกล้าสาบานได้เลย ว่าไม่เคยได้ค่าโฆษณาหรือของแถมใดๆ แค่เปนลูกค้าคนนึงที่ยุต่างจังหวัดดเข้าไปใช้บริการๆ ถ้าไม่เชื่อโทไปถามได้ พิชามญชุ์ มงคลจรูญศักดิ์ ชื่อ เรา เราชอบน่ะ ไม่เคยเชียของ มีมาเท่าไหร่ ให้ได้ตามนั้น น่ารักมากๆๆ ไปของดุประวัติเราได้ ถูกกว่าที่อื่นๆๆ มากๆ ตอนนี้ยังเป้ะยุทุกอย่าง เราทั้งเที่ยวกินเหล้า สูบบุหรี่ คอนเฟริมอีกนึงว่าเสียงดีจิงๆ สิ้นปีเกบตังว่าจะไปร้อยไหม ยุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้