123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสื้อดั้งโด่ง ช่วยเด็กพิการซ้ำซ้อน

[คัดลอกลิงก์]
แจ้งโอนเงินไปทาง PM คุณ Admin ไปแล้วนะค่ะ
ขอเป็นเสื้อไซส์ L ผู้ชาย ขอบคุณมากค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย cameronn เมื่อ 2009-11-25 23:49

ได้รับ พีเอ็มของน้องแล้วครับ ได้ส่งข้อมูลต่อไปยังฝ่ายดำเนินงานจัดส่งเสื้อแล้วนะครับ อดใจรอหน่อยอ่ะ
เลยกลายเป็นว่า PM ไปหาหลายคนเลย
งงๆ อ่ะค่ะ ต้องขอโทษด้วย
ขอบคุณมากค่ะ ยังไงจะรอใส่เสื้อสวยๆ นะค่ะ
ปายโอนเงินค่าเสื้อไปเรียบร้อยแล้วนะคะ  
ยอดเงิน 230 บาท วันที่ 19/11/52  เวลา 13.45 น.
ที่อยู่ คะ
ชุติมา  ศรีสุพรรณ
...
ต้นฉบับโพสโดย kuniza เมื่อ 2009-11-23 17:25

เสื้อส่งให้แล้วนาค๊าบบบ
เลยกลายเป็นว่า PM ไปหาหลายคนเลย
งงๆ อ่ะค่ะ ต้องขอโทษด้วย
ขอบคุณมากค่ะ ยังไงจะรอใส่เสื้อสวยๆ นะค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย cameronn เมื่อ 2009-11-26 22:54

คนนี้ก็ส่งแล้วนาค๊าบบบ
ได้รับแล้วค่ะ...
ตอนนี้เหลือแต่ไซส์ M แล้วนะค๊าบบบ
ทั้ง ชาย และ หญิง .... เหลือไม่กี่ตัวแล้วน๊า....
ไปด้วยครับ สั่งด้วยครับ วันนั้นนอกจากได้ไปทำบุญแล้ว ยังได้เจอคนหน้าตาดีอีกต่างหาก กำไรกำไรกำไร
เออแล้วก้อ คือผมอยากทำจมูกอ่ะครับ วันนั้นคงได้รับคำแนะนำดีดีจากคนสวยคนหล่อและใจบุญ
ไปด้วยครับ สั่งด้วยครับ วันนั้นนอกจากได้ไปทำบุญแล้ว ยังได้เจอคนหน้าตาดีอีกต่างหาก กำไรกำไรกำไร
เออแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย FunZ เมื่อ 2009-12-28 21:22

ได้เลย กูรูเก่งๆ ไปเยอะ ถามได้ รู้ก็ตอบนะ ไปดิ ...
ช่วยบริจาคค้า เผื่อชาติหน้าจะ สวย สูง ขาว น่ารักเซ๊กซี่ อิอิ ชาตินี้คงสูงกว่าไม่ได้ละ(แค่152 เฮ้ออ จะต่อกระดูกก้อแสนแพง กัวพิการกลับมาอีก อิอิ เลิกคิด เอาสวยเรื่องอื่นดีก่า ) เด๋วโอนให้พรุ่งนี้นะลุง แอบเข้ามาอ่านอยู่เรื่อยๆ แต่ไม่กล้าโพส ช่วงนี้ยุ่งเด๋วไม่มีเวลาตอบอ่ะ  ไม่เอาเสื้อจ้า ไม่ได้ไปแต่ส่งใจไปแทนเน้อ โชคดีทุกคนนะคะ เอาบุญมาเผื่อด้วยน้า:)
เอ ทำไมเงียบจัง เค้ายังทำอยู่รึเปล่านะ
ดันๆๆๆๆๆๆ
โอนตังแล้วจ้า ทาง ATM SIM 230บาท    19.13 เชกด้วย
ดันๆๆๆๆ
โอนตังแล้วจ้า ทาง ATM SIM 230บาท    19.13 เชกด้วย
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2010-1-7 19:18

จ้า ขอบคุณค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ คนสวย ใจบุญ
ช่วยบริจาคค้า เผื่อชาติหน้าจะ สวย สูง ขาว น่ารักเซ๊กซี่ อิอิ ชาตินี้คงสูงกว่าไม่ได้ละ(แค่152 เฮ้ออ จะต่อกร ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2010-1-5 16:53

สาธุ คนสวยใจบุญ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้