ดู: 22146|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครไปเสริมจมูกที่ยันฮี โปร 5,000 บาทแล้วบ้าง ?

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-11-26 04:46:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seasons5 เมื่อ 2011-11-26 04:48

โอ้แม่เจ้า  สุ่มหมอด้วยหรือคะเนี่ย
เสี่ยงเป็นอย่างมากนะคะขอบอก
ไม่รุ้ใครคิดไงนะคะ   แต่เตือนไว้ก่อนเลย
มาแบบนี้ กลัวจะต้องสวยเสี่ยง ซ่อมแพงนะคะ
เราไม่รุ้ว่าจะเอาหมอไหนมาทำใหห้เรา
เท่าที่เห็นหมอที่ทภจมูกออกมาเข้าท่าท่ยันฮี มีแค่ คน สองคน
ส่วนที่เหลือก็.......
สั้น  ทู่  ทรงตลก จมูกโต  นานไปกลายเป็นแกนน่าเกลียด
เหมือนหมอเหลาแปลกๆ  เหลาซิลิสั้นกว่าจมูกจริงแทบทุกราย
ยิ่งถ้าคนเนื้อเยอะ ปลายจมูกชมพู่  ปลายเชิด   ถ้าทำที่นี่  ก็เตรียมขึ้นเขียงรอบ สองไว้เลยค่ะ ดับอนาถ

คือไม่ค่อยสวยอะค่ะ เห็นวิ่งไปแก้ตามคลีนิคกันเยอะแยะ เลย
นั่นขนาดทำราคาปกติกันนะคะไม่ได้ทำราคาลด
แต่นี่ทำโปรโมชั่นแบบนี้   น่ากลัวค่ะ
ไม่ได้มาโจมตีนะคะ แต่ไม่เชื่อลองเซิร์สดูสิ ในเน็ตจะเห็นเยอะเลยว่าทำจากยันฮีแล้วต้องแก้

สำหรับที่นี่แอนว่า ทำทุกอย่างดีหมด  ยกเว้นจมูกค่ะ

แสดงความคิดเห็น

อุ้ย อย่าคิดมากนะคะ อาจจะออกมาสวยก้ได้ อย่ากังวลเลย  โพสต์ 2011-11-27 06:15
พี่พูดแบบนี้ใจหดหู่เลย เพราะเพิ่งไปทำมาหน้าบวมอยู่เลย  โพสต์ 2011-11-26 08:25
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้