12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sushijung

[โปรโบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากฉีดฟิลเลอร์จมูกค่ะ ฉีดที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2012-6-9 20:50:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองสอบถามที่นี่ดูนะค่ะ คุณหมอจบทางด้านนี้มาโดยตรงจากอเมริกา
CenturyHealthClinic ( 084-9032100 )
โพสต์ 2012-9-6 14:06:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประมาณ 1 เดือนที่แล้วเราพึ่งไปฉีดที่คลีนิก เลอแบ็งคอคมา ฉีดกับคุณหมอโอภาส ฉีดมาแล้วดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ฟิลเลอร์มีให้เลือกด้วยค่ะ มีทั้ง 1ปี และ 5ปี ค่ะ ราคาก็ไม่แพงค่ะ อยากมีจมูกที่สวยแลดูเป็นธรรมชาติเหมือนเราลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ คุณหมอมือเบามากค่ะฉีดไม่เจ็บเลยค่ะ
โพสต์ 2012-9-7 17:38:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราไปฉีดที่คลีนิกเลอแบ็งค็อคมาเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ก็สวยดีนะจมูกดูได้รูปทรงขึ้น ทำมาแล้วมีแต่คนชมค่ะว่าไปทำอะไรมาถึงสวยขึ้น ลองเข้าไปปรึกษาดูนะค่ะ คลีนิกอยู่แถวๆประชานิเวศน์ค่ะ
โพสต์ 2012-9-10 18:30:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fanohh เมื่อ 2012-9-10 18:40

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fanohh เมื่อ 2012-9-10 18:32

เพิ่งไปฉีดที่สยามคลินิกมาคะ ที่ภูเก็ต ตอนแรกไม่ได้ตั้งใจจะฉีดแต่เพื่อนฉีดลดกราม(อารมอยากทำจัด ไหนๆก็เข้ามาถามล่ะ)
เราเลยลองฉีดจมูก ตอนแรกกลัวมากกกก แต่คุณหมอฉีดให้ธรรมชาติ ฉีดไม่ถึงกล่อง คุณหมอบอกว่าเดิมจมูกเรามีอยู่แล้ว และยาที่เหลือเอาไปฉีดเสริมที่คางนิดหน่อยให้ดูแหลมขึ้นนิดนึง หุหุหุ
พอดูหน้าตัวเอง โอ้แม้เจ้า สวยจัง (อิอิอิ ไม่ได้หลงตัวเองนะคะ แบบว่าสวยขึ้น)

ยาเป็นของสวิส ไฮยา..อะไรนี่แหล่ะ จำไม่ได้หมด แต่คุณหมอบอกว่า ยาสลายได้100% ไม่เป็นพังพืดแน่นอน ไม่ต้องกลัว
(ก่อนฉีดอ่ะ โคดกลัวเลยย) หลังจากเที่ยวกลับจากภูเก็ต โอ้โห......................
เพื่อนเกือบทั้งมหาลัยถามกันกระจายยยยย ว่าไปทำอะไรมา ดูดีขึ้นมากอ่ะ
เป็นอันจบค่ะ ประสปการณ์ฉีด

ปล. ยังแอบกังวลกับเพื่อนที่ฉีดลดกราม ว่าปีหน้าจะทำไงดี อยากกลับไปฉีดที่เดิม แต่อยู่ไกลมากๆๆๆ
โพสต์ 2012-9-12 15:25:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราไปฉีดที่เลอแบ็งค็อคกับคุณหมอโอภาสมาค่ะ เราเลือกฟิลเลอร์ชนิด 5 ปี ราคา ซีซีละ 20000 บาท เพราะไม่อยากฉีดบ่อยๆๆๆๆ
โพสต์ 2012-9-13 00:30:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชนกานต์คลีนิกครับ ฉีดฟิวเลอร์สวยมากครับ ราคาไม่แพงครับ cc.ละ2000ครับ ลองดูรีวิวได้นะครับ
โพสต์ 2012-9-20 15:46:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมธ์วดี คลินิก เมืองทองธานี ฉีด Filler จมูก 9,900 โทร 082-0886377 หมอฉีดสวยค่ะ
โพสต์ 2013-1-25 13:37:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองดูชนกานต์ คลีนิกน่ะ อยู่แถวพระราม2  เป่ะอยู่
โพสต์ 2013-7-30 21:25:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำ หมอธรรมสถืตย์ ยศยาค่ะ ไปฉีดมาแล้ว แฮปปี้มากๆๆๆๆๆๆๆๆ มากๆ จิงๆค่ะ พาเพื่อนไปฉีดที่นี่ตลอด
เห็นบอกว่าหมอทรงยศที่ทำศัลยกรรมก้ ฉีดเป๊ะแต่ยังไม่เคยฉีดด้วย ค่ะ ลองดูแนะนำจิงหมอนี้
โพสต์ 2013-8-18 00:02:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำ Sister spring clinic ค่ะ ส่วนตัวฉีดที่ หมอเก่งเว่อค่ะ เป้นอาจารย์แพทย์ เค้ารับรอง ว่าออกมาเริศ
อ้อ อยุ่ตรง แถวๆ มอ หอการค้า นะ ค่ะ ลองหาดูในเว้ปละกันค่ะว่าไปยังไงง
โพสต์ 2014-10-28 17:26:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประสปการ์ณ การฉีดฟิลเลอร์มา5ปีเต็ม (เข้าปีที่6)

เราฉีดเสริมมา 5ปีแล้วค่ะ ก่อนหน้านั้นเคยเสริมซิลิโคน มีปัญหาจมูกบาง และเป็นแท่ง เลยเอาออก มาฉีดแทน
เราขอแนะนำว่า การฉีดฟิลเลอร์นั้น สิ่งสำคัญคือความปลอดภัย ไม่ใช่ราคาถูก ปลอดภัยต่อฃมาอันดับ1 ความสวยงามยังเป็นรอง

เราฉีดมาเป็นสิบๆที่แล้วทั้งที่กรุงเทพ เชียงใหม่ หาดใหญ่ ภูเก็ต
แต่2ปีหลัง ฉีดติดๆกันที่ภูเก็ตนะ เพื่อนแนะนำ เรามาทำงานตามแฟนที่นี่พอดี
เลยมาฉีด ที่สยามคลินิก คลิกนิกม่วงๆขาวๆ อยู่ในบิ๊กซีภูเก็ต

ความปลอดภัย เราให้เต็ม 100%
เพราะโชว์ยา แกะกล่องยาต่อหน้าเลย (ซึ่งเราพวกรู้เยอะไง เคยเจอบางที่ แกะยาโชว์ เราหยิบมาดูกล่อง เจอของปลอมก็มี เราลุกจากเตียงเดินออกจากคลินิกเลย แถวๆลาดพร้าว ที่กทมจ้าาา)

ความสวยงาม เราให้ 90%
เพราะฉีดที่สยามคลินิกมา 3รอบ ในเวลา2ปี
รอบที่3 มันไม่เพียว เหมือน 2รอบแรกอ่ะ แต่คุณหมอก็อธิบายแล้วว่ายาเก่ามันยังอยู่ มันจะเติมยาใหม่บนยาเก่า เลยทำให้ปั้นรูปได้ไม่เต็มที่ แต่เราอยากให้หน้าคมๆไง เลยโอเค

ราคา เราเลือกตัวยาที่ดีที่สุด เพราะมีโปรโมชั่นอยู่พอดี ราคาหมื่นต้นๆ คือที่นี่มียาหลายรุ่นให้เลือก เราเลือกยี่ห้อเรสไตเลน เพราะในรพ.ทุกรพ.ใช้กัน และเราก็ฉีดตัวนี้มาตลอด จนดูยาจิงยาปลอมเป็น 55555555 จากประสปการ์ณ

สรุป ฉีดฟิลเลอร์ปลอดภัยนะจ๊ะ เจ๊ฉีดมา 5ปีเต็ม อายุ 30ต้นๆ อยู่ที่ยาสำคัญที่สุด หมอรองลงมานะจ๊ะหนูๆ เพื่อนๆเจ๊ที่ฉีดซี้ซั้ว บางคนโชคดีปลอดภัย บางคนต้องผ่าและขูดออกกันเลยทีเดียว
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้