เจ้าของ: auza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปแก้จมูกใหม่มาค่ะ โดย หมอ กิตติชัย ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ macy11 ตั้งกระทู้

ที่ดูยาวอาจเป็นเพราะเราก้มหน้าอ่ะคะ จริงๆ สั้นคล้ายของคุณเลย ทรงจมูกโอเคนะคะสำหรับเรา ติดแต่ปลายมันสั้นแหละค่ะ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-2 20:13:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย macy11 เมื่อ 2011-12-2 18:11
เราสนใจแบบของคุณค่ะ เพราะจมูกเราสั้นเหมือนกัน ถ้าทำ ...

ของเราถ้าดูหน้าตรงยังไม่ขึ้นสันเลยค่ะ ยังบวมอยุ่มาก พังผืดยังไม่รัดอ่ะค่ะ
ปล. แต่เราว่า ของเรา ดูหน้าตรงดูไม่ค่อยยาวเท่าไหร่ แต่ด้านข้าง ดูดีกว่าอันเก่าค่ะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-2 20:26:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี้ถ่ายตอนครบ สองอาทิตย์ พอดีค่ะ เราเปนคนยุบช้ามาก ยังบวมอยู่เยอะ ทั้ง สัน และ ปลาย ปลายบวมกลมเลย อิอิ
สัยก็ยังใหญ่อยู่ เนื้อยังไม่รัดค่ะ  รอลุ้น ครบสามเดือน กลัวเอียงจัง

หมอ กิตติชัย4.png (158.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

หมอ กิตติชัย4.png

แสดงความคิดเห็น

จมูกทรงชมพูเสริมให้สวยยากค่ะ  โพสต์ 2011-12-2 20:27
จมูกเราทรงชมพู่นะคะ อาจจะไม่สวยเหมือนคนอื่น  โพสต์ 2011-12-2 20:27
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-2 20:26:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ auza ตั้งกระทู้

จมูกเราทรงชมพู่นะคะ อาจจะไม่สวยเหมือนคนอื่น
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-2 20:33:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปรียบเทียบ กะดั้งเก่าก่อนแก้นะคะ

ก่อนแก้ กับ หลัง.png (424.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

ก่อนแก้ กับ หลัง.png

ยังบวมอยู่เลยค่ะ สันยังเห็นไม่ชัดเลย  โพสต์ 2011-12-4 20:52
จมูกใหม่สวยมากค่ะ ชอบๆๆ  โพสต์ 2011-12-4 16:29
จมูกใหม่สวยมากค่ะ ชอบๆๆ  โพสต์ 2011-12-4 16:28
โดยรวมเราก็พอใจนะคะ จมูกสั้นคงได้ยาวแค่นี้ อิอิ  โพสต์ 2011-12-2 20:35
ดั้งใหม่ถ้าเนื้อรัด จะเรียวกว่าค่ะ ซิลิโคนเล็กกว่า  โพสต์ 2011-12-2 20:34
Very Nice kaaaa.....God.... i might go to This Dr...
ตอบกระทู้ happyaud ตั้งกระทู้

อ่อ...ก็ถือว่าโชคดีเนาะ
ราคาแก้มาเท่าไหร่ครับ พอดีผมก้ทำยันฮี พระราม 7 แต่ว่าคุนหมอทำเบี้ยวอะ อยากจะแก้เท่าไหร่หรอ

ราคาแก้15000ถ้าเพิ่มกระดูกอ่อนที่ปลาย8500 และมีส่วนลดอีกค่ะ  โพสต์ 2011-12-3 16:52
ทำกะหมออะไรหรอคะ หมอกรีชาติรึป่าวเอ่ย  โพสต์ 2011-12-3 16:51
สวยจัง จมูกเราก็สั้น แต่เราจองคิวกะหมอศิริพรชัยไปแร้ว
สวยขึ้นกว่าของเก่ามากมายเลยอ่ะคะ จมูกดูยาวขึ้นอย่างเห็นได้ชัด รอให้ยุบบวมและเห็นสันจมูก สวยแน่นอนเลยแหละ อย่าลืมมาอัพเรื่อยๆ นะคะ

ส่วนเรื่องทำปากบางเราทำกับหมอภูค่ะ เห็นเค้ารีวิวส่วนใหญ่ออกมาดูสวยเลยไปทำมั้ง แต่ของเราทำออกมาไม่ค่อยสวยถูกใจตัวเองซักเท่าไหร่ ทำมาเกือบสองเดือนแล้วดูเหมือนไม่บางลงเลย มีแต่กระจับตรงกลางที่ดูใหญ่ๆ ส่วนด้านข้างก็มีไตแข็งๆ เยอะเลยทั้งๆ ที่พยายามนวดแล้ว คงต้องรอสามเดือนเหมือนหมอบอกแหละค่ะว่ามันจะบางลงอีก

123.jpg (38.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

44.jpg (44.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ยังเป็นไตอยู่แสดงว่ายังยุบได้อีกนะคะเราว่า ใจเย็นๆๆนะคะ  โพสต์ 2011-12-3 16:51
ตอบกระทู้ ple.pop ตั้งกระทู้

ไม่ใช่หมอที่ยันฮีค่ะ หมอจ ที่อยู่แถว สามเสน ค่ะ
ตอนนี้อยู่ รพ ยันฮี รอทำจมูก ได้ หมอ กิตติชัย แต่ไม่รู้ว่าจะป็นอย่างไรบ้าง เราเป็นคนจมูกโตหน่อยตามรูป display คะ ควรบอกหมอหรือว่าหมอเค้าจะทำให้เราเองตามทรงจมูกเลยคะ ขอบคุณคะ

บอกความต้องการไปเลยค่ะ ว่าอยากได้แบบไหน เช่น ยาว เรียวขึ้นมีหยดน้ำ  โพสต์ 2011-12-12 11:10
ตอบกระทู้ Ultramoshi_Fon ตั้งกระทู้

แล้วคุนหมอเค้าจัแนะนำไหมคะว่าเราควรทำแบบไหน
สวยดีค่ะ  เหมือนญี่ปุ่นเลย
อยากทำมากค่ะ  แต่มีปัญหาจมูกบาน  กัวตัดปีกแล้วไม่สวย
ถ้าจะทำที่ยันฮีต้องเลือกหมอดูดี ๆ ศึกษาเยอะ ๆ เพราะหมอเค้าเยอะ ถ้าเลือกไม่ดีแก้แล้วแก้อีก พูดจากประสบการณ์อ่ะค่ะ แต่ของคุณโชคดีมาก ทำออกมาสวยค่ะ
มีรูปให้ดูอีกมั๊ยคะ รูปที่close up จมูก ซีลิโคนมันปูดถึงหัวคิ้วเลยเหรอคะ อยากเห็นรูปปัจจุบันจังค่ะ

ยุบแล้วค่ะ  โพสต์ 2012-1-21 13:25
ของผมก็หมอกิต วันที่ห้าแล้วยังบวมอยู่นิดหน่อย แต่บริเวณรอบตายังช้ำๆอยู่
เห็นฝีมือหมอแล้วก็ลุ้นๆจมูกตัวเองอยู่เหมือนกัน เพราะหมอไม่ได้คอมเม้นท์อะไรเลย หมอบอกว่าฐานดี เนื้อจมูกพอสมควร อยากได้แบบไหนล่ะ... ฮ่าๆๆๆ ผมก็จัดรูปของ Kim Bum ให้หมอทันที...

ยังไงขอให้สวยสมใจนะครับ รอให้เนื้อรัดซิลิโคนแล้วถ่ายรูปอัพเดทด้วยนะครับ
กำลังหาข้อมูลอยู่ว่าจะทำกับหมอกิติชัยหรือหมอคมกริชดี
หมิรับแก้จมูกที่เคยฉีดมาไหมคะ แก้มาสวยกว่าหมดเดิมเลยคะ เพื่อนที่ร้านทำกะหมดกรีชาติ เราว่ามันทื่อๆตรงๆไปไม่ชอบแต่ชอบทรงหมอกิติชัยมากๆๆเหงจากทรงที่เคยทำกับหมอ

หมอ กิตติชัยรับแก้ค่ะ  โพสต์ 2012-2-29 22:47
จมูกใหม่สวยมากค่ะ
ไม่แนะนำหมอธิติ เชาว คะ
เจ็บตัวเจ็บใจเสียความรูสึกและเกือบเสียเพื่อน เพราะแนะนำเพื่อนเหมือนกัน
เราโดยหมอผ่าและแก้ไป3 รอบ เพราะทำแล้วเบี้ยวไปด้ายซ้าย

ของเพื่อน ผ่าไป5 รอบแถมหมอลืม เย็บแผล มีเศษซิลิโคนด้านในอีก

สุดท้ายหมอก็ไม่รับผิดชอบ ทำงานไม่ละเอียด ไม่รอบคอบแก้ไขไม่มีแบบแผนไม่มีการอธิบาย
ขอเตือนด้วยความหวังดี

จิงหรอค่ะ แล้วสุดท้ายทำไงอ่ะ ยังอยูประกันหรอป่าวค่ะ  โพสต์ 2012-9-21 14:31
ฝากเตือนเฉยๆนะคะเผื่อมีใครไปเผลอทำแกเป็นพาทร์ไทม์หลายที่วิ่งงานจนงานห่วยแตกจริงๆ เพราะเชื่อใจเลยเจ็บตัวไปหลายรอบจึงอยากฝากข่าวเตือน

ไม่แนะนำ หมอ ธิติ เชาว... คะ
เจ็บตัวเจ็บใจเสียความรูสึกและเกือบเสียเพื่อน เพราะแนะนำเพื่อนเหมือนกัน
เราโดยหมอผ่าและแก้ไป3 รอบ เพราะทำแล้วเบี้ยวไปด้ายซ้าย

ของเพื่อน ผ่าไป5 รอบแถมหมอลืม เย็บแผล มีเศษซิลิโคนด้านในอีก

สุดท้ายหมอก็ไม่รับผิดชอบ ทำงานไม่ละเอียด ไม่รอบคอบแก้ไขไม่มีแบบแผนไม่มีการอธิบาย
ขอเตือนด้วยความหวังดี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LunaRung เมื่อ 2012-6-14 09:41

เรากำลังตัดสินใจจะแก้อยู่เลยค่ะ
จขกท แก้ออกมาแล้วสวยมากๆๆ เหมือนเกาหลีเลยค่ะ
เราเป็นคนจมูกสั้นเหมือนกันค่ะ เสริมมาได้6เดือนแล้วเบี้ยวมากเลยค่ะ หมอเขาใช้ซิลิโคนสำเร็จรูปอ่ะค่ะ
มีแต่คนบอกว่าไม่เปลี่ยนเลย เหมือนไม่ได้เสริมเลย เพื่อนบางคนไม่เชื่อว่าเสริมมาด้วยซ้ำ
เสียใจมากเลยค่ะ
พอเห็นกระทู้นี้แล้วรู้สึกมีกำลังใจอยากจะแก้มากขึ้นเยอะเลยค่ะ
รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ ทำมาจากที่อื่นตอนแก้ราคานี้เลยหรอคะ 15,000+8,500
แล้วรบกวนช่วยดูหน่อยค่ะว่าถ้าเราอยากทำทรงหยดน้ำจะเข้าไหมค่ะ
อัพให้ดูค่ะว่าเบี้ยวมาก
รบกวนหน่อยนะคะ ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะ
จะรอคำตอบนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ใหม่ แล้วทรงสวยกว่าเดิมเยอะเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้