เจ้าของ: niggy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ไปทำปากกระจับกับคุณหมอภู มาครับ 11-11-11 แนะนำวิธีการดูเเลแผลคับ หายเร็วชัว

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าตอนนี้น้ำท่วมมั้ยอ่าค้ะแถวนั้น กะจะเข้าไปทำเหมือนกันอะค่า
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-14 20:06:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Queen-n ตั้งกระทู้

ที่คลินิคหรอคับ ท่วมคับ เเต่คลินิคเปิดคับเดินทางไปได้ครับ
จขกท น่ารักมากค่ะให้ข้อมูลทั้งก่อนและหลังทำเป็นอย่างดีอยากไปทำบ้างค่ะแต่ไม่รู้ตอนนี้คิวถึงวันที่เท่าไหร่แล้ว รอดูรูปนะคะขอให้ปากออกมาได้ดั่งใจนะคะ
ขอบคุณมากๆเลยนะ.....จขกท น่ารักมากเลยคะ.......แล้วเวลาพักฟื้นน้อยสุดประมาณกี่วันอะคะ...คือเราลางานแค่ 5 วันอะ กลัวว่าจะบวมกว่าเดิมก่อนไปทำ...จะโดนล้ออีก อิอิ
อย่าเหนรูปจังค่ะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-15 11:43:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sritakamol ตั้งกระทู้

ตอนนี้น่าจะถึงเดือนธันวาคับ เเต่ช่วงน้ำท่วมถ้าโทไปน่าจะได้เลยน่ะคับ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-15 11:45:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ na-wan ตั้งกระทู้

พอครับ  ของผมวันที่ 3 ก็ดีขึ้นมากกกกเเล้วคับ ห้าวันโอเคเลบครับ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-15 11:45:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ anjell ตั้งกระทู้

เดี่ยวจะเอามาลงเรื่อยๆๆครับ
ขอบคุณมากนะคะ เด๋ววันนี้ลองโทรไปเช็คคิวดีกว่า ^^
ขอบคุณ จขกท มากค่ะ ที่มาให้ข้อมูลดี ๆ กะลังจะไปทำเหมือนกันค่ะหาข้อมูลมาสักพักแล้ว ก็เลยตกลงที่หมอภู ขอให้หายไว ๆ แระปากสวยถูกใจนะคะ
ขอบคุณ จขกท มากค่ะ ที่มาให้ข้อมูลดี ๆ กะลังจะไปทำเหมือนกันค่ะหาข้อมูลมาสักพักแล้ว ก็เลยตกลงที่หมอภู ขอให้หายไว ๆ แระปากสวยถูกใจนะคะ
อยากเห็นรูปอีกค่ะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลและคำแนะนำนะคะ
เราอยู่บางนาหาทางไปคลีนิคอยู่ ต้องไปยังค่ะช่วยแนะนำหน่อย
หมอภู  คือหมอภูศิษฐ์ จิตติละอองวงศ์    คนเดียวกันหรือป่าวคะ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 12:10:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pachy ตั้งกระทู้

อ่อ นั่งรถมาลงที่สนามหลวงนะครับ เเล้วค่อยต่อรถจากสนามหลวงไปที่คลินิคคุณหมอ
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 12:10:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jer ตั้งกระทู้

ใช่คับผม
เมื่อไหร่จะเอารูปลงให้ดูอีกนอออออ
อยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
รอชมอยู่น๊าค๊าาาาาาาาาาาาาาาาา
จขกท ใจดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
รอดูรูปอยุน้าค้ะ

อยากถาม จขกท ว่า  แถวนั้นน้ำท่วมมากมั้ยคะเพราะดูในข่าวเห็นบอกแถวนั้นท่วมเราเลยไม่กล้าไป  รถยังขับไปได้ใช่มั้ยค้ะ    แล้วคลินิคคุนหมออยู่ตรงไหนเอ่ย รบกวน จขกทด้วยจ้า
ถามหนอ่ยคะ คิวที่จองไว้ไม่เลื่อนเลยหรอค่ะ ได้เวลาเดิมเลยหรอ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 19:38:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tazine ตั้งกระทู้

ไม่เลื่อนจร้าา ลองโทไปที่คลินิคคุณหมอน่ะครับ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 19:39:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ fair29 ตั้งกระทู้

จ้าาาา เดี่ยวจะลงเเล้วจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้