เจ้าของ: Feer
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวด้วยคนค่า...สักปากชมพู กับคิ้ว 3 มิติ กะคุณเฟีย มาค่า (หุหุ ชื่อเดียวกะเค้า

[คัดลอกลิงก์]
ใช่ๆ ไม่เข้าใจ ทำไมต้องมาโกหกด้วย น่าอนาถจริงๆเลยเราก็นึกว่าตัวจริง ทำแบบนี้ไม่ดีนะคะ
อยากทำปากแต่กลัวเจ็บ V^V
ถ้าร้านคุณดีจริง ก็เอาคนทำจริงๆมาสิคะ อย่าไปเอารูปคนดังคนสวยที่เกินจริงไปเลยคะ เพราะคนน่าตาธรรมดา ก็ใช่ว่าจะไม่มีคนสนใจนะคะ ถ้าคุณมีจิตสำนึกก็ลบกระทู้นี้ไปเถอะคะ อย่าหลอกลวงทุกคนเลย
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-20 21:57:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค๊ะที่ติดตาม   ส่วนคนที่กล่าวหาคนอื่นไม่เป็นรัยนะค่ะ เข้าใจค่ะ

และคนที่ชื่นชม ขอบคุณมากนะค่ะ

^
^
^
^
มาช่วยยืนยันนะคะ ว่าคนข้างบน **** ของจริง *** ค่ะ
เพราะเพิ่งไปทำมาเมื่อไม่กี่วันนี่เอง
สวยจิงๆค่ะ มาดูพี่เค้านี่แหล่ะค่ะ เลยไปทำที่เดียวกัน ไปสักมาวันนี้เองค่ะ ยืนยันด้วยค่า
เห็นคนถามเรื่องจมูกเยอะเรย ไม่ทราบว่าทำที่ไหนหรอคะ ยังไม่ได้ตอบเรย
แล้วทำไมหน้าเหมือนนิกกี้คนในคลิปวีอาโซเป๊ะเรยอ่า >?<

แสดงความคิดเห็น

เอ่อ "นิกกี้" ใช้ชื่อในวงการนะค่ะ  โพสต์ 2011-11-21 11:22
ถ้าคุณเอารูปแบบปกติมาตั้งแต่แรกจะไม่มีใครจับผิดคุณหรอกค่ะ ยังไงก็ขอบคุณนะคะที่เอารูปแบบปกติมาให้เราดู ถึงแม้ว่าจะไม่สวยเหมือนหน้าแรกก็ตาม เหตุผลที่คุณไม่เอามาให้ดูตั้งแต่แรก เพราะภาพไม่สวยเหมือนรูปอื่นๆ แต่ที่เราต้องการคือภาพจริงแบบนี้แหละค่ะ ไม่ใช่เอาภาพที่แต่งมาให้ดู ถือว่าโฆษณาเกินจริง ขนาดในโฆษณาเค้ายังต้องบอกเลยว่าภาพนี้จัดทำขึ้นมาเพื่อโฆษณาเท่านั้น

เชียร์ร้านตัวเองทั้งนั้น  โพสต์ 2011-12-27 04:58
เค้าให้ดูคิ้วที่ทำมา ถ้าทุกรูปที่โชว์คิ้วเดียวกันก็โอเคแล้วนะ  โพสต์ 2011-12-21 19:52
คำว่า "ขอโทษ" พูดติดปากไว้ไม่เสียหายนะค่ะ  โพสต์ 2011-11-30 11:56
ทำไมคุณลองไม่พูดขอโทษคุณเฟียร์สักคำค่ะ  โพสต์ 2011-11-30 11:54
อีกอย่างมันเป็นสิทธิส่วนบุคคลนะค่ะ ว่าจะเอารูปไหนลง รู้ไว้ด้วย  โพสต์ 2011-11-21 11:19
เราดู เราก้อว่าน่าจะคนเดียวกันตั้งแต่หน้าแรกนะ เพราะเค้าสักขอบตาด้วย เพื่อนๆเราที่เป็นแดนเซอร์ พริตตี้ ทำงานในวงการแต่งหน้าเข้มๆบ่อยๆเค้าก้อจะชอบสักแบบถาวรไปเลย เพราะมันสะดวกแต่งหน้า ต่องานได้เลย ไม่ต้องมาเขียนบ่อยๆ เรามองว่าการที่เค้าเลือกรูปที่ถ่ายเหมือนถ่ายงาน หรือรูปที่ใช้ส่งไปแคสงานเพราะ จขกท เค้าตั้งกระทู้สักคิ้ว ปาก นะคะ ภาพเค้าก้ออยากให้ดูแต่ที่คิ้วไรงี้ เค้าไม่ได้มารีวิว ฉีดผิว คอร์สหน้าใสนี่ค่ะ ที่จะได้มองว่าเอาภาพเกินจริงมา

มองกันดีดี ไม่ว่าภาพแบบไหน ก้อมองเห็นคิ้วสวยไม่ต่างกันเลยค่ะ

คำว่าคิ้วสามมิติ มันก็ต้องถ่ายให้ดูมิติของคิ้วด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-12-27 05:02
ราคาเท่าไหร่หรอคะ

สักคิ้วกับปากอย่างละ 7,000 ค่ะ  โพสต์ 2011-11-21 11:20
เข้ามายืนยันค่ะ ว่าข้างบนตัวจริงเสียงจริงค่ะ  ไปสักปากมาแล้วเหมือนกันค่าเมื่อวันศุกร์ คุณเฟียใจดีและใจเย็นมาก  ไว้ว่างๆจะมารีวิวให้ดูนะคะ ^^
ตอบกระทู้ pooktour ตั้งกระทู้

อ้อค่ะ น่ารักมากเรย ชอบๆ
เข้ามาเชียรเพื่อนหน่อยนุง สวยๆ อิอิ
งงกับกระทู้นี่จัง มีทะเลาะกานด้วยอ่า00

ช่ายๆ มาว่าเพื่อนชั้น เพื่อนชั้นไม่ได้ขี้จุ๊นะ  โพสต์ 2011-11-23 13:13
       แล้วที่นี่เค้าทำคิ้วผู้ชายได้ไหมอ่ะคับ.รู้มั้ยจ๊ะ
อันนี้ขอถามนิสนึงค่ะว่า คือเราไม่ใช่คนที่ขาวมาก ถ้าสักปากสีนี้ไป ไม่แน่ใจว่าจะสวย เหมือน จขกท หรือป่าว อ่ะ แต่ส่วนตัว ชอบสีนี้มว๊ากกกก

PS.สำหรับคนที่หวังดี เราเข้าจัยว่าคุณก้หวังดีกลัวคนในนี้จะถูกหลอก แต่ก้ต้องคิดนิสนึงว่า คนถ่ายแบบ มันก้ต้องแต่งหน้าบ้าง หรือแสงไฟ มันก้มีส่วนช่วย ให้นางแบบดูดีมากขึ้น เค้าจะเอารุปไหนลงมันก้เปนสิทธิ์ส่วนตัวไม่ใช่หรอ???
เอาใจช่วย จขกท. นะคะ สวยๆๆอย่าได้แคร์คะ. ยอมรับว่าทำแล้วสวยอ่ะคะชอบมากๆเลยคะ ว่าจะไม่เม้มแล้วนะคะ แต่อดใจไม่ไหวกะพวกคิดตื้นๆๆอ่ะคะ ดูแล้ว จขกท ไม่น่าหลอกลวงแต่แรกหรอกคะ บางที จขกท เค้าอาจจะไม่อยากให้ใครเห็นตอนไม่แต่งหน้าก้อได้คะ เค้าถึงลงแต่รูปสวยๆๆ สุดท้ายคงทนพวกจิตไม่ไหวเลยต้องเอามาลง แต่ไม่แต่งหน้าก้อสวยนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pala เมื่อ 2011-11-23 22:33
ต้นฉบับโพสต์โดย nonono เมื่อ 2011-11-13 14:00
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nonono เมื่อ 2011-11-13 14:12

เราว่าคุณเฟียเค้าไม่ได้เจตนาจะว่าผลงานของคุณธรรมดาหรอกค่ะ
แต่เธอคงแค่ออกความเห็นส่วนตัว และขอให้คุณอย่าใช้พื้นที่กระทู้รีวิวของเธอมาโฆษณาร้านของคุณนะคะ

เราเองก็หาสถานที่ๆจะสักคิ้วอยู่เหมือนกัน แล้วเราก็รู้สึกว่าคุณเอาเปรียบเจ้าของกระทู้นะคะ ทั้งใช้พื้นที่เค้าโฆษณาแถมเอาข้อความอินบ็อกมาโพสต์อีก
จริงๆ ตั้งกระทู้ตัวเองให้เป็นทางเลือกของเพื่อนๆจะเหมาะสมกว่าค่ะ

เห็นด้วยอย่างแรงงงง  โพสต์ 2011-12-21 19:53
เห็นด้วยอีกคนคะ...  โพสต์ 2011-12-2 14:21
ใช่ เห็นด้วยคะ เห็นหลายทีแหละ ใครรีวิวสักคิ้ว เจอจ้าวนี้โฆษณาตลอดเลย  โพสต์ 2011-11-30 11:31
ชอบความเห็น pala มากค่ะ ถูกจัยๆ  โพสต์ 2011-11-23 23:23
ว๊าว.....สวยจังเลย อยากทำบ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงง อยากสักคิ้ว ขอบตาบน แล้วก็ปากชมพูด้วย
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
อยากสักคิ้วบ้างจัง ขอรายละเอียวเยอะกว่านี้ได้มั้ยค่ะ

ลองอ่านข้อความหน้าแรกสิค่ะ มีข้อมูลค่ะ  โพสต์ 2011-11-24 20:50
โห...สวยจัง  เค้าจำได้น๊าเห็นใน MV
พรุ่งนี้จะโทรไปจองคิวไม่รู้จะรอคิวนานหรือเปล่า อยากสวยบ้างรัยบ้าง เป็นผู้หญิง(หรือปู้จาย) อย่าหยุดสวย
จิงป่าวค๊า
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-27 16:28:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รายละเอียดที่จำได้ก็คือใช้หมึกอเมริกาแท้อยู่ได้นานถึง 3 ปีจะใช้เวลาลอก 1 อาทิตย์ค่ะตอนทำไม่เจ็บแล้วก็ไม่บวมด้วยเพราะช่างเฟียใจเย็นและก็มือเบามาก..เค้าใส่ใจดีค่ะจะไม่ปล่อยให้ลูกค้าเจ็บเลยแล้วก็สวยด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้