เจ้าของ: Feer
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวด้วยคนค่า...สักปากชมพู กับคิ้ว 3 มิติ กะคุณเฟีย มาค่า (หุหุ ชื่อเดียวกะเค้า

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-27 16:32:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะที่ติดตามผลงาน MV เพลง คนโง่ before after
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-27 16:40:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Feer เมื่อ 2011-11-27 16:52

เป็นริ้ง MV เพลคนโง่ before after       http://www.youtube.com/watch?v=kp36R0Ad94g

แสดงความคิดเห็น

สวย เซ็กๆๆซี่เวอร์ๆ  โพสต์ 2011-12-1 22:33
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-27 16:43:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Feer เมื่อ 2011-11-27 17:06

พึ่งถ่ายมาเมื่อวานเองค่ะพอไปสักคิ้ว,ขอบตาบน,และก็ปากชมพูไม่ต้องมาเสียเวลาแต่งหน้าเลยค่ะสวยแบบธรรมชาติ

สวยจังเลยค่ะ  โพสต์ 2011-12-1 22:32
น่าสนใจค่ะ  สวยมาก ๆๆ เลย  เราเป็นคนคิ้วน้อยเหมือนคิ้วเด็กอ่ะค่ะ  เมื่อก่อนคิดว่าวาดเอาก็ได้  แต่ตอนนี้ขี้เกียจวาดแล้วค่ะ  เพราะต้องใช้เวลา  อยากคิ้วสวยเหมือนคุณเฟียร์ค่ะ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-28 21:51:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

พอดีเพื่อนพริตตี้ด้วยกันชอบคิ้วกับปากนิกกี้ัมากสรุปจองคิวกับช่างเฟียทำทั้งคิ้วและปากชมพูเรียบร้อยค่ะเพื่อนบอกสวยธรรมชาติมาก ชอบๆ ^

slkxck.jpg (220.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

คนอารายย สวยแถมใจดี ไม่หยิ่ง ไม่เก็บสิ่งดีๆไว้คนเดียว  โพสต์ 2011-12-3 14:19
สวย ออร่า ขาวโอโม่มากๆคร้า ชอบๆๆ  โพสต์ 2011-12-3 14:18
สวยสุดยอดไปเลยค่ะ คนอะไรสวยไม่มีที่ติเลย (จขกท) นะค้ะ อิจฉาอะ
เราว่าน่าดีใจนะคะ ที่มีคนบอกว่าเอารูปคนที่สวยเวอร์ สวยเกินมาหลอก เพราะเป็นรูปของคุณเฟียจริงๆ
แปลว่าคุณเฟียสวยนะคะ อิอิ คุณเฟียผิวสวย ขาวมากเลย อยากคุยหลังไมค์จังเลยคะ อยากขาวบ้าง T__T
สวยจริงๆนะเฟียเพื่อนเลิฟฟฟ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tuibe เมื่อ 2011-12-1 16:41

ขอบคุณนะคับที่แนะนำผมพาแฟนไปทำกับช่างเฟียมา จากหน้าโล้นๆซีดๆตอนนี้หน้าดูมีสีสรรสวยขึ้นกว่าเก่าเยอะเลยคับ (อีกอย่างชอบตรงที่ไม่ต้องควักตังซื้อเครื่องสำอางให้แฟนอีกแล้ว)
เห็นมีคนถามหลายคนเลยเรื่องจมูก คุณนิกกี้ทำจมูกที่ไหนคะ สวยมากค่ะ อยากสวยเหมือนกัน ตอบหน่อยนะค่ะ
อยากได้คิ้วขอบตาบนและก็ปากชมพูแบบนี้บ้าง....ไม่ได้และต้องจองคิวโดยด่วนแล้ววเรา !
โทรหาช่างเฟียมาค่ะเห็นบอกลูกค้าเยอะมากโชคดีจริงๆที่ยังมีคิว อยากทำขอบตากับคิ้วมากมากค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dinajung เมื่อ 2011-12-2 17:25

นู๋ไปสักขอบตาบน,ปากชมพูกับพี่เฟียมาค่ะเพื่อนที่ ร.ร. ชอบกันมาก(มีคนมาจีบนู๋เพียบเลย ^-^)ปกตินู๋ชอบว่ายน้ำพอเวลาขึ้นจากน้ำคิ้วที่เขียนก็หลุดๆขาดๆตอนนี้เหลือคิ้วอย่างเดียวเดี๋ยวว่าจะไปทำอยู่ถ้าได้คิ้วนู๋คงไม่ต้องแต่งหน้าอีกเลยค่ะชอบตรงนี้แหละค้าา... นู๋เอาขอบตากับปากมาอวดเพื่อนๆนะค่ะ

น่ารักค่ะ ปากสีสวยด้วย เหมือทาอุทัย  โพสต์ 2011-12-17 15:28
ตอนนี้หน้าไม่มีสีสรรออกซีดมากอย่างน้อยหน้าเราไม่สวยแต่ขอให้คิ้วสวยก็ยังดีเห็นมีสักเพื่อปรับโหวงเฮ้งคิ้วให้ด้วย ช่วยกู้หน้าหน้าดิฉันให้ทีนะค่ะคุณเฟีย
เป็นคนเขียนคิ้วไม่เป็นเขียนไม่เท่ากันประจำพอเขียนก็เป็นสระอิตลอด
พอเห็นตัวดย่างแล้วก็อยากไปทำมั่ง ทำแล้วคงไม่ต้องมานั่งกังวลเรื่องคิ้วอีกคงจะมีเวลาทำอะไรอีกเยอะเลย
วันนี้โชคดีมากกไปเดินมอเตอร์โชวที่เมืองทองเจอพี่นิ๊กกี้ที่บูทเครื่องเสียงเลยลากเพื่อนเข้าไปถามเรื่องสักคิ้วปากและก็ขอบตาเพราะอยากทำอยู่แล้วจากที่เห็นทุกอย่างเป๊ะ(ตัวจริงหน้ารักมากกกก)ก็เลยขอเบอร์ช่างเฟียกับพี่เค้าตอนนี้โทรไปจองคิวเรียบร้อยค่ะ ก็เลยขอถ่ายรูปพี่เค้ามารูปนึง

สวยเวอร์ สวยเปะมาก อยากได้ อยากได้  โพสต์ 2011-12-4 03:38
ไปเจอที่มอเตอร์โชวมาเหมือนกันค่ะสวยจนอิจฉาเลย แต่ดีนะที่มิ้นไปสักคิ้วกับปากกับช่างเฟียก่อนวันแต่งงานไม่งั้นแฟนคงเห็นตอนไม่ได้แต่งหน้าแน่นอนเลยกลัวเค้ารู้ว่าคิ้วกุดแถมปากซีดอีดไม่มีสีอีกก
จริงๆไปสักกับพี่เอี้ยงมา ทั้งคิ้วและขอบตาบน รูปคิ้วและขอบตาสวยถูกใจมากค่ะ
แต่ติดตรงคิ้วขวาเส้นขนตรงหัวคิ้วมันหนา แล้วปลายๆไม่มีขนคิ้วเลย เลยดูแหว่งไป อีกข้างนึงดีอยู่แล้วค่ะ
ไม่ทราบว่าถ้าไปให้คุณเฟียช่วยแก้ให้ดูมีขนคิ้วขึ้นมาจะได้หรือเปล่า ทรงคิ้วปัจจุบันดีอยู่แล้ว
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 12:49:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้สึกว่าหลายคนไปทำที่อื่นมาทรงไม่สวยก็มาให้ช่างเฟียแก้ให้เยอะนะค่ะลองโทรไปหาช่างดูก็ได้ค่ะ
เดี๋ยวนิกกี้ไปงานมอเตอร์โชวที่เมืองทองก่อนนะค่ะถ้าใครไปคงได้เจอกันที่งานนิกกี้อยู่บูทเครื่องเสียงยี่ห้อ EO ช่วงหลังๆฮอลถ้าเจอกันก็ทักทายได้นะค่ะ

ต้นฉบับโพสต์โดย dinajung เมื่อ 2011-12-2 17:21
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dinajung เมื่อ 2011-12-2 17:25

นู๋ไปสักขอ ...

ทำมาสวยจังเลยค่ะ อยากจะสักขอบตามั่งค่ะ แล้วก็ปากด้วย แต่ขอเก็บตังทำทีละอย่าง แบบว่าค่อยๆ สวย

จขกท ก็ยิ่งสวยใหญ่เลย อิจฉาๆ  โพสต์ 2011-12-4 20:11
ไปงาน EXPO ที่เมืองทองมาค่ะเจอนิกกี้อยู่ประตูที่ 3 บูทแรกเลยใส่แว่นอยู่คนเดียวทั้งงานคนถ่ายรูปเยอะมากค่ะตัวจริงสวยกว่าในรูปอีกค่ะ ไอดอลเลยยยยย!! ต้องสวยตามนิกกี้ให้ได้แล้วแหละ
1.หมึกแท้ของอเมริกา ไม่ทราบว่าให้ดูตัว product ได้ไหมครับ เพราะว่าคนอื่นๆไปสักจะได้มั่นใจว่าหมึกของคุณเป็นหมึกแท้ และปลอดภัย
2.สีอยู่ได้ 3 ปี ช่วยอธิบายรายละเอียดด้วยน่ะครับว่า สีหมึกอยู่ในชั้นผิวหนัง ทำไหมอยู่แค่ 3ปี เพราะว่าใช้วิธีการสักทั่วๆไป
3.สถานที่สัก ไม่ทราบว่าสักที่ไหน ความสะอาด ปลอดภัยเป็นอย่างไร ถ้่ามีรูปด้วยก้อจะดีมากครับ

สุดท้ายจริงๆไม่อยากจะมาจับผิดถ้าฝีมือและผลิตภัณท์ที่คุณใช้ดีจริงๆ แต่ที่ต้องเข้ามาพิมบ่อยๆ เพราะไม่อยากให้หน้าม้ามาโฆษณามากเกินไป กระทู้รีวิวของเพื่อนๆเพื่อการตัดสินใจ จะโดนเบี่ยงแบนกลายเป็นกระทู้ขายของไปแล้ว

จากที่เห็นคอมเม้นว่าคุณนิกกี้มีจริงหรือป่าวผมเป็นคนชอบถ่ายภาพเลยไปงานมอเตอร์โชวว์มา ก็เจอจริงๆคับก็เลยเก็บภาพมาฝากกันชัดๆ

สวยมากๆเลยคะ  เด่วจะเก็บตังไปทำมั่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้