เจ้าของ: tsuke
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มัญจา VS หมอเฉลิม พัฒนาการความหล่อของมนุษย์ ( รูปอยู่หน้า 120 กับ172 ครับ)

[คัดลอกลิงก์]
รอดูรูปอยู่นะครับ
150# tsuke

เจ้าของกระทู้ ดูเองทุกวันเลยไม่รู้สึกรึเปล่าครับหรืออาจเพราะโครงเดิมก็สูงพอควรอยู่แล้วแลยเสริมได้น้อย แต่บางทีคนอื่นอาจจะดูรู้สึกก็ได้นะครับว่าสูงขึ้น
เมื่อไหร่จะอัฟรูปคร้าบมัญจา อยากเห็นๆๆๆๆหายบวมรึยังคับ
ของผมสันจมูกเริ่มลดแล้ว ความโ่ด่งหายไปดูไม่แตกต่างจากของเดิม
แถมมันยังเอาปลายจมูกเดิมของผมไปด้วย เฮ้อๆๆๆๆๆ
เมื่อไหร่จะอัฟรูปคร้าบมัญจา อยากเห็นๆๆๆๆหายบวมรึยังคับ
ของผมสันจมูกเริ่มลดแล้ว ความโ่ด่งหายไปดูไม่แตก ...
ต้นฉบับโพสโดย tum เมื่อ 2009-10-29 08:08

ดูจากรูปก็โด่ง พุ่งสวยมากแล้วคร้าบบบ
คนรอชมเยอะมากกกกกกก

+ผมอีกคนด้วยนะคับ ^__^
ขอร้อยรีพลายแย้วจะมาลงกระทู้ป่าวๆๆ ดันๆๆ
คันจมูกอย่าไปเกามันนะ...ช่วงนี้เป็นช่วงเวลาที่ต้องอดทน...จะได้หล่อๆ นะคับ สู้ สู้
158#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-29 20:24:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ๆๆผมแพ้บัวหิมะแน่เลย  คั้นคันนนนน  คันมากกเลยเกาเบาๆๆแบบว่ามันคนยิบๆๆๆ เพราะผมทาเยอะเกินไปมั้ง  แบบว่าทาตลอดที่มันซึมอ่าครับ  แล้วมันก็ยุบเร็ว แต่มันคันนี่สิตอนนี้  จะเป็นไรป่าววครับบบบบ    กลัวววว แล้วเลือดไม่ค่อยไหลด้วยวันเดียวหยุดเลย    จะเป็นเคสเดียวกับพี่ข้างบนป่าวครับที่ตัดไปไหมเสร็จกลับบมาเลือดไหลลลลลล   โอย!!!! กลัวววคร้าบบบบบบบบ ไม่ไหวแล้ว
พี่ๆๆผมแพ้บัวหิมะแน่เลย  คั้นคันนนนน  คันมากกเลยเกาเบาๆๆแบบว่ามันคนยิบๆๆๆ เพราะผมทาเยอะเกินไปมั้ง  แบบว ...
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2009-10-29 20:24

อย่าคิดมากครับมันยังไม่เกิดเลยแพ้บัวหิมะก้อหยุดใช้นะครับ...เดี๋ยวจะเป็นไปมากกว่านี้..อาการคันอาจจะมาสาเหตุหลายๆอย่างเช่น แพ้ยา ทานอาหารที่แสลง ก้อเป็นได้นะครับ
160#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-29 20:32:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาหารแสลงหนิไม่ได้ทานเลยครับ  แต่มันคันผิวหนังด้านนอกที่ผมทาบัวหิมะกะเรปพาริลผสมกัน 555 มันแพ้รึเปล่าไม่รู้พี่คับเบาๆๆๆ หยุดใช้แล้วครับ
หายเรวๆนะค่ะ
162#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-30 08:38:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำเสร็จครับ ถ่ายที่คลินิค

page.jpg (56.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 90)

แบนรูปโปรไฟล์
163#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-30 08:39:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
ลงแค่นี้อ่ะนะ...
จขกท ขาวขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อเลยนะคะ  จมูกก็สวยค่ะ หล่อเวอร์ได้อีก ถ้าหายแล้วต้องหล่อขั้นเทพแน่เรยอ่ะ
จมูกสวยครับ

หล่อแล้ว
ขอบคุณกับกำลังใจนะครับ..เย็นนี้จะไปหาหมออีกที...จะมาเล่าให้ฟังแล้วกันนะครับ
จริงง่ะ?? ใช่คนๆเดียวกับเจ้าของกระทู้แน่เหรอ? .. อะไรจะปานนั้น โอว..เชื่อที่คุณเอมาโฆษณาไว้แล้วล่ะ อึ้งไปเลย
จมูกสวยอ่า ทำไมของผมไม่เปนแบบนี้มั่งเนี่ย
แบนรูปโปรไฟล์
170#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-30 13:24:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
เป็นกำลังใจให้นะครับ
แก้ไขล่าสุด tum เมื่อ 2009-10-30 14:33

แล้วของมัญจา ช้ำเยอะแบบพี่รึป่าว ตอนนี้รุสึกแย่มาก ช้ำและก็บวมแถมไม่โ่ด่งเหมือนที่อยากได้อีก

พี่ว่าของพี่พอเริ่มยุบแล้วมันไม่ต่างจากของเดิมเรยคร้าบ  ของพี่ใช้ใหมละลายคับ แต่จะเข้าไปพบคุณหมอ

วันอังคารคับ
มัญจาพี่ว่าเราเปลี่ยนเรื่องจมูกมาเป็นเรื่อง ผิวดีกว่ามั้ย ขาวขึ้นมากๆๆๆทำไงๆๆๆเนี่ย อยากได้ๆๆๆอีกแล้ว ฮ๋าๆๆๆๆ
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-10-30 15:05

อย่าเพิ่งเปรียบเทียบกันดิครับ มันยังยุบไม่เรียบร้อย
ให้มันยุบสนิทก่อนดิ แล้วจะเห็นถึงความแตกต่างของหน้า
อย่าเพิ่งคิด ให้มันผ่าน 2-3 อาทิตย์ไปก่อน แล้วจะรู้ว่าความต่างเป็นไง
หล่อขึ้นมากเลยครับ ได้โด่งพอดีๆหน้าเหมือนผมเลย อิอิอิ ไม่โด่งเวอร์แต่เปลี่ยนแปลง
ดูโด่ง เหมือนธรรมชาติสร้างมาตั้งแต่เกิดเลยงะ ^^V
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้