เจ้าของ: tsuke
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มัญจา VS หมอเฉลิม พัฒนาการความหล่อของมนุษย์ ( รูปอยู่หน้า 120 กับ172 ครับ)

[คัดลอกลิงก์]
126#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 18:17:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูแลตัวเองเหรอครับ คือกินยาเรปพาริลแผงสีเขียว ก่อหนึ่งวันหนะครับหลังอาหารมื้อละสองเม็ด เป็นยาที่ป้องกันการช้ำบวม และอักเสบ แล้วก็ทำเสร็จก็มาประคบเย็นเลย แล้วก็นอน วันแรกนั่งหลับแต่ไม่หลับเลยนอนมันซ้า เลือดไหล   ตื่นเช้ามาวันแรกเลือดหยุดไหล
จมูกบวมมมเหมือนลิงเลยอ่า ความรู้สึกว่ามันจะระเบิด  แล้วเย็นๆก็เริ่มมีขีดสีเขียวเป็นเส้นใต้ตาผมไม่ปวดน่ะครับ ดีนะที่ดูตอนหมอทำไม่งั้นเข้าใจว่า  หมอใส่สิริโคนให้เปล่าหว่า 5555
วันที่สองเส้นเขียวๆที่ว่านั้นก็บวมมม แล้วก็กินน้ำมะพร้าว ทาเจลลเรปพาริล  และบัวหิมะ  ตอนนี้มันก็จางลงแล้ว ยุบลงนิดนึง จมูกก็ยุบแล้วบ้างครับ

ไปๆมาๆ เหมือนตอนยังไม่ทำเลย ชักเริ่มเสียดายเงินขึ้นมาตะหงิดๆ
อืม...วิตามินซี..กะเม็ดองุ่น..

ไปหากินดีกว่า..จะได้ขาวๆ

เหมือน จขกท..

อิอิ
วิตามินซี  และสารสกัดจากเม็ดองุ่น เหรอคับ

จด ๆ ๆ จะได้ขาวเหมือน จขกท นะคับ
อยากดเห็นเร็วๆๆ
อยาเห็นเร็วๆด้วย
อยากเห็นด้วยครับ
อัพเร็วๆน่าครับ
รีวิวตรงนี้ดีก่านะคัรบ  ถ้าอยกเปลี่ยนชื่อกระทู้ติดต่อแอดมินเลย นะครับ ^^
ไหนๆเอารูปหล่อๆ มาโพสไว้ทีครับ คุณคิมบอม อิอิอิ
อย่าเพิ่งจิตตกอ่ะ เป็นเหมือนกันทุกคนเลย ช่วงนี้มันบวม

ความบวมจะบดบังความโด่งของจมูก

ถ้ายุบสนิท จะได้ทรงเดียวกับที่ส่องกระจกตอนผ่าตัดเสร็จใหม่ๆอ่ะ
อย่าเพิ่งจิตตกอ่ะ เป็นเหมือนกันทุกคนเลย ช่วงนี้มันบวม
ความบวมจะบดบังความโด่งของจมูก
ถ้ายุบสนิท จะได้ท ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-27 13:13

เห็นป่ะ ฮองเอามาคอนเฟิร์มแล้ว ลงรูปเลย ...
แล้วก่อนจะลงรูปอ่ะ ลดขนาดหน่อยก็ดีนะ

/me  ถวายบังคม... ฮองเฮา
รอชมคับ รอชมคนหล่อ ^^
พี่ตั้มมม เป็นยังไงมั่งครับผมม

หายยังครับบ?
อยากเห็นหน้าหล่อ ๆ ครับ
อยากเห็นซีเร็วๆจัง ^^
140#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 09:39:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมก็อยากเอารูปลงครับ ใจเย็นๆน่ะครับ
อยากเห็นจังเรยคับ ของผมใต้ตาเริ่มเขียวแล้ว
แล้วชื่อไรล่ะคับ ผมตั้มคับ
อยากเห็นจังเรยคับ ของผมใต้ตาเริ่มเขียวแล้ว
แล้วชื่อไรล่ะคับ ผมตั้มคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย tum เมื่อ 2009-10-28 10:24

น้องเขาก็ชื่อ "ตั้ม"

ส่วนลุงก็ชื่อ "ตั้ม"
มี 3 "ตั้ม" แล้วเนี่ย ....
ผมก็อยากเอารูปลงครับ ใจเย็นๆน่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2009-10-28 09:39

แล้วเมื่อไหร่ แกจะลงรูป ไอ้มัญจา... ไหนว่า โหลดรูปได้แล้ว
รอ รอ รอ เมื่อไหร่จะหมดฤดูนอยส์
145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 16:04:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอ รอ รอ เมื่อไหร่จะหมดฤดูนอยส์
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-28 15:59

เอาแบบม้วนเดียวจบ พี่ใจร่มๆๆๆๆๆๆๆ   มันไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่หรอกคร้าบบบ
เอาแบบม้วนเดียวจบ พี่ใจร่มๆๆๆๆๆๆๆ   มันไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่หรอกคร้าบบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2009-10-28 16:04

ลงรูป ลงรูป ลงรูป
เอาแบบม้วนเดียวจบ พี่ใจร่มๆๆๆๆๆๆๆ   มันไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่หรอกคร้าบบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2009-10-28 16:04

ตัวเราเอง มองดูหน้าตัวเองในกระจกทุกวัน จะไม่รู้สึกว่าแตกต่าง หรือมีอะไรเปลี่ยนแปลง

ถ้าลงรูป แล้วให้คนอื่นดู เขาจะเห็นว่ามันต่างจากเดิมมากอ่ะ

ความรู้สึกนี้จะเป็นเหมือนกันทุกคน แม้แต่คนที่ทำมาแล้วหลายครั้งก็ตาม
มารอดูรูปเหมือนกันคร้า..นานจัง..
อย่าเพิ่งนอยนะครับ
เราต้องเอารูปก่อนหลังมาเปรียบเทียบกันจะดีกว่า
ยังไงก็ต้องมีความแตกต่างนะครับ ใ้ห้คนอื่นมองอย่างที่พี่เอว่ามาจะดีกว่า
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 20:15:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ ขอบคุณพี่เอมากน่ะครับ  ตอนนี้ก็ขี้เกียจถ่ยรูปแล้วหมดกำลังใจที่จะถ่ายพี่ ถ่ายแล้วก็เหมือนกับตอนที่ยังไม่ทำอ่า  ทุกอย่างยุบหมดแล้ว  หายช้ำหายเหลือง ปลายบวมนิดๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้