เจ้าของ: ลงเอย
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครฉีด Derma White มาแล้วบ้าง????

[คัดลอกลิงก์]
เด๋วพรุ่งนี้ต้องให้เพื่อนฉีดค่ะ เพื่อนเป็นพยาบาล แต่มันหัดกันได้ใช่ป่ะค่ะพี่ฟ้า
สนใจกลูต้าของแท้ขาวชัวร์แอดมาได้นะค่ะ yakuza_o-por@hotmail.com มีที่ฉีดให้ค่ะ  ไว้ใจได้ ราคากันเอง ให้คำปรึกษาได้จ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย ummy87 เมื่อ 2011-12-1 14:00
เด๋วพรุ่งนี้ต้องให้เพื่อนฉีดค่ะ เพื่อนเป็นพยาบาล แต ...

หัดฉีดเองเหรอ ได้นะ แต่ต้องเรียนมาดี และมั่นใจว่าปลอดเชื้อ และทำเป็นนะ เช่นการไล่อากาศ การจับเส้น แนวเข็มต่างๆ

ที่สำคัญยาที่ฉีดต้องไม่แพ้ด้วยนะคะ
ค่ะพี่ฟ้า ขอบคุณมากๆนะคะได้ความรู้จากพี่ฟ้าเยอะมากๆเลยค่ะ
ช่วยแนะนำเว์ปที่ชัวและได้ของแท้ด้วยคะ แบบว่า อยากสวยด้วย ปลอดภัยด้วย
ผมหาคนหารderma whiteครับ พร้อมฉีดให้ครับสนใจติดต่อมาครับ maii_batalactam@hotmail.com
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pinkmaya เมื่อ 2011-12-25 18:03

ยังไงฉีดเอง ก็ดูดีๆ นะคะ ความสะอาด ไม่แพ้ยา ไล่อากาศ บลาๆๆๆๆๆ

ที่สำคัญยาที่ใช้ของแท้จริงไหม มีสารปนเปื้อนไหม ชัวว์แค่ไหน หลายอย่างค่ะ

ส่วนถ้าฉีดที่คลีนิค ก็ขอหมอดูยาด้วยค่ะ ว่าใช้อะไรฉีดให้ เจอเข็มเป็นพัน ดันเป็น Vit.C + TAD แล้วจะหนาวๆๆๆ

เรียกว่า ตาบอดเพราะกลูต้า จริงๆ ค่ะ
ฉีดเดอม่า มิกกะวิตซี แล้วตัวเหลืองอ่าค่ะ
เลยลองมามิกกะพาเซนต้าก้อ ออกชมพูนิดๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย ฟ้าwhite เมื่อ 2011-11-23 11:22
สรุป ใครทราบข้อมูลจริง บอกหน่อยค่ะ
Derma White ต้องฉีดกับ ...

ก้อคือ..ว่า ที่เราฉีดนะ แต่คนอื่นไม่รู้
ผสมเดอม่ากะน้ำเกลือ ละวิตซี มันจะไม่ปวดเหมือนฉีดแต่ยาเดี่ยวๆ เพราะมันข้นเกิน
ต่อให้ไม่มิกวิตซี ก้อ ต้องผสมน้ำเกลือหรือน้ำกลั่นอยู่แล้ว ไม่งั้นจะปวดค่ะ
มันเข็มละเท่าไหร่อ่ะ

แสดงความคิดเห็น

400-500 จนถึง 1000 ค่ะ  โพสต์ 2011-12-27 17:52
ทุกๆคนเราว่าฉีดตัวนี้ GC 9600 Whitening Gold (Japan) ดีก่าเยอะเลยอ่ะเพราะลองแล้วราคาก็แพงแถมได้ผลเร็วก่า  Derma White อีกอ่ะราคาไม่แพงมากด้วยเราซื้ออยู่ที่ 2,800 บาทเองถูกมาก
เพื่อนๆเราว่าฉีด Gc 9600 Whitening Gold (Japan) ตัวนี้ดีก่า   Derma White เยอะเลยอ่ะเห็นผลไวก่าแล้วราคาก็ไม่แพงด้วยเราฉีดแล้วเห็นผลไวมาก ราคาแค่ 2,800 เองถูกมากเลย
GC9600 กับ GC3000 ราคาอยู่ที่ 1500 บาท/กล่องค่ะ ถ้า 2800 แพงโขเลยทีเดียว

ยังไงก็ตามพวก GC ฉีดแล้วผิวใสก็จริง แต่จะออกไปทางเหลืองๆ มากกว่า

ถ้าเอาขาววิ้งๆ ก็ไม่พ้นพวก NC24 หรือคอมพรีส หรือ Mixing ค่ะ

ใช่ค่ะ gc3000 gc9600 อยู่ที่ 1500-1800 ร้านที่เค้าเปิดขายมานานยังขายราคานี้เลย  โพสต์ 2011-12-31 07:17
ไม่มีร้านไหนเป็นของแท้ เพราะของแท้ไม่มี ทุกอันผลิตจากโรงงานไทยค่ะ หุ  โพสต์ 2011-12-27 19:36
วิตซีมันมี 1250 แต่มันแปะผิดเป็น 3000 ล๊อตนี้ทำห่วยมาก  โพสต์ 2011-12-27 19:36
มันมาจากที่เดียวกันอ่ะคะ กทม ค่ะ สังเกตุจากขวดวิตซีก็ได้ที่มันแปะผิด  โพสต์ 2011-12-27 19:35
ผมว่าราคาถูกไปนะคับน่ากลัวอ่ะอันตรายแน่ๆ  โพสต์ 2011-12-27 18:15
ฉีดnc24 อ่ะค่ะ 3 เข็มแล้ว ยังไม่มีไรเกิดขึ้นเลย  เปนคนผิวสีดำเหลืองค่ะค่ะ ดำออกโทนน้ำตาลอ่ะค่ะ
ไม่ทราบว่า ควรฉีดตัวไปต่อไปดี
แล้วอีกนานไหมค่ะ กว่าจะขาว.. อยากขาวๆ ค่ะ  ช่วยบอกแนะนำ หน่อยนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย jaaee เมื่อ 2011-12-28 19:23
ฉีดnc24 อ่ะค่ะ 3 เข็มแล้ว ยังไม่มีไรเกิดขึ้นเลย  เปนคนผ ...

3 เข็มแล้วไม่ขาวก็ไม่แปลก เพราะการขาวขึ้นกับ การผลัดเวลล์ผิว การสร้างเซลล์ผิว

และระยะเวลาสะสมของปริมาณกลูต้าในร่างกายค่ะ
ตอบกระทู้ Pinkmaya ตั้งกระทู้

ถ้าจะฉีดตัวต่อไปควรฉีดตัวไหนดีค่ะสำหรับคนตัวดำเหลืองออกโทนน้ำตาล อ่ะค่ะ  ช่วยแนะนำทีนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย jaaee เมื่อ 2011-12-31 02:41

ถ้าจะฉีดตัวต่อไปควรฉีดตัว ...

แนะนำตัว คอมพรีส สัปดาห์ละ 2 ครั้ง
และครั้งนึงไม่ต้องเยอะ แค่คอมพรีส 1 ผสมกับ วิตซีของโรส หรือฟอร์ตอีก 1 ก็พอ
ฉีดให้ครบ 10 ครั้ง หรือ 5 สัปดาห์

จากนั้นค่อยมาเปลี่ยนเป็น Mixing white Energize ผสมกับ วิตซีของโรส หรือฟอร์ตอีก 1 ให้ได้สัปดาห์ละ 1 ครั้ง หรือทุกๆ 5 วัน ฉีดให้ครบ 12 ครั้ง

ให้ฉีดคู่กับพลาเซนต้า เช่น ลูชินี่ 2 หลอดทุกๆ 4 วันไปด้วย ให้ครบ 25 ครั้ง

แค่นี้พอ การจะขาวหรือไม่ขาว มันจะได้ผลเมื่อใช้อย่างเหมาะสม และต่อเนื่อง สม่ำเสมอ

ไม่มียาไหนขาวใน 1 เข็ม 2 เข็ม กว่าเขาจะขาวใสกันเขาบำรุงมาเป็นเดือนๆ หลายๆ เดือน ค่อยๆ ปรับค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ^^

ค่ะ  โพสต์ 2012-1-4 21:54
รับฉีดกลูต้า  รับฉีดเมโส ท่านลูกค้ามียามาเองค่าฉีด300 คะ ค่าฉีดเมโสหน้า500 คะ
ฉีดเมโสหน้าใส ฉีดเมโสหน้าเด้ง ลดฝ้า กระ จุดด่างดำ 
รับฉีดผิวขาว คอลลาเจน  วิตามินซี 
รับฉีดยาเข้าเส้น เข้ากล้ามเนื้อ  พร้อมอุปกรณ์ รับรองไม่เจ็บ ใช้เข็มเบอร์เล็กมาก เป็นผีเสื้อ(Butterfly)
    สินค้าและบริการทุกอย่างได้มาตรฐานและปลอดภัยแบบสุดๆ ด้วยอุปกรณ์และเครื่องมือแพทย์ที่ดีที่สุดค่ะ สนใจสอบถามรายละเอียดได้ทาง E-mail: Pamdolean@gmail.com
หรือกริ๊งกร๊างเข้ามาทักทายกันได้ที่  081-663-3990 พี่แพมคะ
BB: 2906BBEF เราพร้อมให้คำปรึกษาเกี่ยวกับสินค้าและบริการ  ฉีดมือเบามาก ไม่เจ็บเลย
จำหน่ายกลูต้าไทโอนจัดเซตแบ่งขายรวมค่าฉีดแล้ว หรือจะมียามาเองค่าฉีด300 คะ ค่าฉีดเมโสหน้า500 คะ
1.              Set mixing white + Vit C (5 หลอด) + Collagen + Placenta = 1700 บาท/ครั้ง (รวมค่าฉีด)
2.              Set NC 24+Vit C (5 หลอด) + NC 24 Collagen + Placenta = 1200 บาท/ครั้ง (รวมค่าฉีด)
3.              Set Derma white + Vit C (5 หลอด) + Collagen + Placenta = 1300 บาท/ครั้ง (รวมค่าฉีด)
4.              Set Essential + Vit C (5 หลอด) + Collagen + Placenta = 1200 บาท/ครั้ง (รวมค่าฉีด)
5.              จำน่ายกลูต้าไทโอน วิตามินซี คอลลาเจน พลาเซนต้า แอลคาร์นิทีน ผลิตภัณฑ์เมโสหน้าใส ฯลฯ แบบยกกล่องราคาถูกจำหน่าย หรืออยากจัดชุดแบบไหนสอบถามได้ค่ะ
P.S. สถานที่ฉีดอยู่ย่านรัตนาธิเบศ บางบัวทอง กาจนาภิเษก
 หาง่ายไปมาสะดวก บรรยากาศเป็นกันเองแบบสุดๆ  ค่ะ
ได้ผลยังไงแล้วบอกต่อด้วยนะค่ะ อยากฉีดอยู่เหมือนกันแต่กล้า ๆ กลัว ๆ
ดูเหมือนเดอม่าร์จะได้ผลตอบรับไม่ค่อยดีเท่า GC เท่าไหร่

แต่ถ้าใช้ใช้แล้วโอเครก็ดีแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย eubie เมื่อ 2011-11-16 01:29
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eubie เมื่อ 2011-11-16 01:32

พูดถึงกลูต้ ...

เคยฉีดค่ะ BCN คู่ Complet ฉีดแล้วตัวเหลืองๆอ่าค่ะ ไม่ค่อยเห็นผล ครั้งนี้เลยจะลองเดอม่าดูอ่าค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ฟาเซีย เมื่อ 2012-2-28 02:56
เคยฉีดค่ะ BCN คู่ Complet ฉีดแล้วตัวเหลืองๆอ่าค่ะ ไม่ค่อ ...

เดอม่าร์ มันเป็นทรานซามินนะ ฉีดแล้วผสมน้ำทำละลายซัก 10-15ml นะค หรือฉีดแบบให้น้ำเกลือ เป็นกระปุกเล็กๆ ก็ได้ จะปลอดภัยกว่ามากค่ะ

อย่าไปผสมกับวิตซีคอลลาเจน หรือพลาเซนต้านะ รับรองปวดเส้นตุบๆ เลย
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-2-28 21:54
เดอม่าร์ มันเป็นทรานซามินนะ ฉีดแล้วผสมน้ำทำละลายซั ...

ขอบคุนมากน่ะค่ะสำหรับข้อมูล พี่ฟ้าคนสวย ^___^

จร้า  โพสต์ 2012-3-1 21:11
****จำหน่ายกลูต้าฉีด  คอลลาเจน
พาเซนต้า  เมโสแฟต
วิตซีฉีดผิวขาว  (นิยมมากในกลุ่มเด็ก ม.บูรพา)
ปลอดภัย เหนผล
รับฉีดชลบุรี บางพื้นที่  
รับจัดส่ง EMS ****
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้