เจ้าของ: ลงเอย
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครฉีด Derma White มาแล้วบ้าง????

[คัดลอกลิงก์]
ผมเพิ่งลองครับ เข็มที่สองก็ดูใสๆดีนะ
สรุป ใครทราบข้อมูลจริง บอกหน่อยค่ะ
Derma White ต้องฉีดกับอะไรค่ะ  ปกติฉีด P3000 คือ ให้วิทซีก่อนทางสายน้ำเกลือค่ะ แล้วพอใกล้หมด หมอ เค้าก็ฉีด P3000 ให้ ที่ีผสมไว้ในสลิงแล้วค่ะ แต่ไม่ค่อยเห็นผล

นี่สั่ง Derma white มา เลยงง ค่ะ เห็นหลายกระทู้สรุป ใช้ผสมกับน้ำเกลือแล้วฉีด หรือ ผสมวิทซี ค่ะ ช่วยตอบหน่อยค่ะ
+น้ำเกลือ ถ้าฉีด มันปวดมาก (ผมฉีดมาแล้ว)
+น้ำเกลือ แล้วให้แบบน้ำเกลือหยด ก็ได้ (มีน้องที่รู้จักทำ)
+สเตอราย วอเตอร์ ไม่ปวดเลยแต่ต้องใช้ 10ml (ผมฉีดมาแล้ว)
+วิตซีไม่แนะนำ เพราะมันมีวิตซีอยู่ในตัวมันแล้ว (คนขายแนะนำมา )
+คอลลาเจน พาเซนต้า (เสริมตัวนี้ดีกว่าวิตซี)
เดอม่าไวท์ 2850 เอง
ต้นฉบับโพสต์โดย Jazz3344 เมื่อ 2011-11-22 16:11
ไม่ได้ฉีดผสมอ่ะค่ะคุนพี่ แต่ฉีด สลับโน่นบ้างนี่บ้าง ...

ก็อยากจะทดลองอ่ะคะ ว่าอันไหนดีที่สุด ตอนแรก ๆฉีด โกจิคไป 4 อาทิตย์ แค่เนียนๆแต่ยังไม่ขาวเลยไปจัด Derma มาต่อ อาทิตย์ที่ 5-6-7เริ่มขาวขึ้นหลังฉีด เดอม่า แล้วอาทิตย์ ที่ 8ก็ Collagen หลังจากนั้น ก็ สลับ อาทิตย์ละตัว มาเพิ่ม Mixing อีกตัวนึง แต่เห็นชัดๆว่า ขาวขึ้นตอนฉีดเดอม่า มากกว่าค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Jazz3344 เมื่อ 2011-11-23 14:26
ก็อยากจะทดลองอ่ะคะ ว่าอันไหนดีที่สุด ตอนแรก ๆฉีด โก ...

ผมว่าที่ขาวมากกว่าเดอร์มา เพราะว่ากลูต้ามันมีในตัวอยู่บ้างแล้วหรือเปลาครับ
พอฉีดมาถึงมิกซิ่งก็เลยคิดว่าตัวนี้ขาว ผมว่ามันจะเป็นการต่อยอดหรือเป็นการเสริมกันมากกว่าอ่ะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย Jazz3344 เมื่อ 2011-11-23 14:26
ก็อยากจะทดลองอ่ะคะ ว่าอันไหนดีที่สุด ตอนแรก ๆฉีด โก ...

อ้อไม่ใช่คร่า Mixing เพิ่งฉีดไปเข็มเดียวเองยังไม่รู้ผล
ที่ว่าขาวขึ้น หลังจากฉีด Derma ค่ะ กลูต้าในตัวไม่น่ามีค่ะ
เพราะไม่เคยทาน มีแค่ฉีด Gojic แต่ ตัวนี้ไม่มีกลูต้านี่คะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Jazz3344 เมื่อ 2011-11-23 14:50
อ้อไม่ใช่คร่า Mixing เพิ่งฉีดไปเข็มเดียวเองยังไม่รู้ผ ...

อ่อครับ   ผมเข็มที่สองก็ดูใสๆบ้างนะ Derma ่อะคัรบ
พรุุ่งนี้ก็ไปเข็มที่3ล่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Jazz3344 เมื่อ 2011-11-23 14:50
อ้อไม่ใช่คร่า Mixing เพิ่งฉีดไปเข็มเดียวเองยังไม่รู้ผ ...

สู้ๆ คร่า ขาวไวๆ นะคร้า
ต้นฉบับโพสต์โดย Jazz3344 เมื่อ 2011-11-23 15:26

เช่นกันครับ สู้ๆครับ เพื่อความดูดี 555+
ต้นฉบับโพสต์โดย Jazz3344 เมื่อ 2011-11-23 15:26

ใช่แล้วค่ะ แล้วนี่คุน Sun_Day ฉีดคนเดียวทั้งขวดเลยหรอคะ แจสฉีดขวดนึ่งหาร 2 คนละครึ่งกับเพื่อน ก็ตกคนละ 5000 mg
ทั้งขวดเลยครับ
ลองดูกระทู้นี้ครับผมรีวิว http://www.dungdong.com/forum.ph ... o=lastpost#lastpost
ต้นฉบับโพสต์โดย Jazz3344 เมื่อ 2011-11-23 15:54
ใช่แล้วค่ะ แล้วนี่คุน Sun_Day ฉีดคนเดียวทั้งขวดเลยหรอค ...

จะดีเหรอ มันมีความเข้มข้น นะ ไม่ใช่ปริมาณ 10,000mg หรือ 10 กรัม เพราะมันมีแค่ 600mg
เพิ่งฉีดตัว Mixing White มาเมื่อวานอ่ะค่ะ ให้เพื่อนที่เป็นพยาบาลฉีดให้ ผสมกะน้ำเกลือ ค่ะ 1 เข็ม (ใหญ่ๆ) แล้วก็อีกเข็มนึงเป็น คอลลาเจน+วิตตามินซี ก็ครั้งนึงฉีด 2 เข็มแบบนี้อ่ะค่ะ แล้วแบบนี้จะเป็นอะไรหรือปล่าวคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย theheavens เมื่อ 2011-11-24 07:35
เพิ่งฉีดตัว Mixing White มาเมื่อวานอ่ะค่ะ ให้เพื่อนที่เป็ ...

ไม่เป็นไรหรอกจ๊ะ ดีเสียอีก เพราะผสมน้ำเกลือจะช่วยลดอาการปวดได้มากขึ้น
ตอบกระทู้ eubie ตั้งกระทู้

GSH  คุณนกตีสิบฉีดอยุ่คะ เราเคยอ่านกระทุ้มา
อยากเห็นรีวืวตัว GSH จัง
หลังจากGC3000หมด ก้อไปซื้อตัวBIOTADมา กะว่าถ้าหมด จะต่อด้วย GSH นี่แหละ
GSH 1200mg เคยฉีดแล้วครับ ฉีดแล้วใสๆ แต่จะออกไปทางสุขภาพผิวดีมากกว่าขาวนะ แต่ฉีดแค่1กล่องเอง
ตอนนี้เดอร์มาไป2เข็ม   แล้วคอมพลีท1เข็ม  วันนี้จะเพิ่มคอมพลีทอีก1เข็ม ก็จะเป็น เดอร์มา2 คอมพลีท2
GSH มันคือ THE BEST GLUTATHIONE INJECTABLE BRANDS!

ผลิตโดยสเปน จำหน่ายโดยฟิลิฟปินส์ ผลที่ได้คือขาวใสออร่านั่นแหละคะ

ใครฉีดตัวนี้แล้วไม่ใส ต้องตายแล้วไปเกิดใหม่แน่นอนค่ะ เพราะมันช่วยดีท๊อค ล้างพิษ จัดเป็นตัวที่ทำให้ผิวใสอันดับ 1 เลย
เราฉีดNC24 + วิตซี 3แอมป์อ่ะ ก้อใสๆเนียนๆขึ้นนะ
แต่ก็อยากขาวกว่านี้นะ ไม่รู้ว่าจะเพิ่มอะไรแล้วอ่ะ คัยรู้สูตรดีๆบอกบ้างนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ummy87 เมื่อ 2011-11-30 15:48
เราฉีดNC24 + วิตซี 3แอมป์อ่ะ ก้อใสๆเนียนๆขึ้นนะ
แต่ก็อย ...

ลองเอา NC24 ไปผสมกับ Mixing ดูสิ ไม่ก็คอมพรีสก็ได้

ป.ล. ไม่เคยลองคอมพรีสผสมกับ NC24 นะ

เคยแต่ลอง NC24 ผสม Mixing
เด๋วจะลองค่ะพี่ฟ้า แต่ยังฉีดเองม่ะได้เลย เส้นแตกเลยอ่ะ
หาเส้นมะเจออ่ะ แล้วก้อกัวด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย ummy87 เมื่อ 2011-12-1 08:37
เด๋วจะลองค่ะพี่ฟ้า แต่ยังฉีดเองม่ะได้เลย เส้นแตกเลย ...

เง้อ อย่าฉีดเองสิ ถ้าไม่ได้เรียนมา

เอาไปให้หมอฉีดให้ดีกว่านะคะ
เด๋วพรุ่งนี้ต้องให้เพื่อนฉีดค่ะ เพื่อนเป็นพยาบาล แต่มันหัดกันได้ใช่ป่ะค่ะพี่ฟ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้