เจ้าของ: kawaiiladyboy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพื่อนที่เคยทานยาลดน้ำหนัก ช่วยเข้ามาเลือกยาหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-3-30 23:04:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กินมาทุกเกือบทุกยี่ห้อแล้วค่ะ เพราะ อยากผอม อยากสวย ถ้าจะให้แนะนำ อยากแนะนำตัวแอลคานิทีนค่ะ ลดไป 15 โล ประมาณสองเดือนกว่าๆ ไม่โยโย่ด้วย  แต่ต้องออกกำลังกายด้วยนะคะ เพราะ มันจะช่วยเร่งการเผาผลาญ เหมือนว่า ออกกำลังกายครึ่งชั่วโมง แต่เหงื่อออกยังกะออกกำลังกายสองสามชั่วโมงอ่ะค่ะ  เผาผลาญดีมาก กินก่อนออกกำลังกาย สองเม็ด ออกกำลังกายไป กินน้ำไปสักอึกสองอึกเรื่อยๆ เหงื่อก็จะออกเรือ่ยๆ  แต่ถ้ากินแล้วนอน ไม่ออกกำลังกาย มันก้อไม่ช่วยอะไรอยุ่ดีอ่ะค่ะ
ตัวลิโซ๋เป็นยาแรงมาก เคยกินลิด้า หรือไดไดหัว น้องๆลิโซ่เลย คนอื่นกินได้ผล แต่ กินเองไม่ค่อยได้ผล หรือว่าทนเอฟเฟคไม่ได้ก็ไม่รุ้ เพราะ มันหิวน้ำ ปวดหัว มึนๆ หัวใจแทบจะหลุดออกมาเลย แรงเกิน กินไปได้ไม่ถึงกระปุก ยอมแพ้ กลัวตายก่อนสวย ฮ๋าๆๆ แต่เพือนกินลดเดือนนึงเจ็ดแปดโล ลดจิง อะไรจิง แต่ต้องทนก้บเอฟเฟค ปวดหัวตลอดเวลาประมาณนี้แหละ  แต่ส่วนตัวก็ไม่อยากไปกินอีกแล้ว เพราะไม่รุ้ว่าต่อไป อวัยวะภายในเรามันจะพังรึป่าว เลยไม่อยากแนะนำเท่าไหร่ ส่วนตัว LCH มันไม่ลดหรอกค่ะ มันจะเปลี่ยนไขมันเป็นกล้ามเนื้อ เหมาะสำหรับคนที่ผอมแร้ว รุปร่างดีแล้ว กินเข้าไป เพื่อให้รูปร่างมันบล็อคอยุ่อย่างนั้น ถ้าอ้วนๆแร้วกินเข้าไป จะถึกค่ะ เพราะเมื่อก่อนกินหลายกล่อง รับรุ้ได้ว่าเนื้อมันจะแข็งขึ้นค่ะ ฉะนั้นวิธีที่ดีที่สุดก้อต้องออกกำลังกายค่ะ แต่กินแอลคานีทีนเป็นตัวช่วย จะได้ผลเร็วขึ้นมาก ไม่โยโย่ด้วย ตอนนี้ก้อยังกินอยุ่ค่ะ แต่จะกินเฉพาะเวลาออกกำลังกาย ถ้าไม่ออกก็จะไม่กิน  ขอให้ผอมเร็วๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้