12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kawaiiladyboy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพื่อนที่เคยทานยาลดน้ำหนัก ช่วยเข้ามาเลือกยาหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gyon เมื่อ 2012-1-5 20:58

*ถ้าไม่เคยกินยาลดมาก่อน ลิโซ่แร๊งงงงงงเกิ๊น  เค้าว่าอึดนะ...กลางคืนนั่งนอนตาค้างเร้ยยยย
        *แอลคา.... ลองของนอกดิ๊! /ปริมาณ มิลลิกรัมน้อยกว่า
ของไทย/แต่คุณภาพเทพสวดๆๆๆ...แนะนำ ตัวที่มิลลิกรัมมากกว่าวิสตร้านะ ตัวเนี่ยdose ต่ำไป นักกีฬาเค้ากินตั้ง 3000 กรัม/วัน เราก้ออย่าให้น้อยหน้าจัดไปเต็มมมม... เมพเทพสวดๆๆๆ แต่แอลกินต้อง movement ตลอดๆ ไม่ต้องออกกำลังหนักหรอก แค่เดินทั้งวันโห่เหงื่อยังกะแบกข้าวสาร 555 เหงื่ออกเป็นลิตรเลย ช่วงนั้นฉันฝึกงาน พี่ๆ เค้าเห็นความสามารถที่ร่ำเรียนของฉัน....เร้ยใช้เดินซื้อของทั้งวันเร้ยยยย เค้าฝึกในกระทรวงสา-สุข แหมมันใช้เดินทั้งวันเร้ยยยย ....แต่กินได้เหมือนปกติ ไม่เวียน หลับดี ไม่โทรม เหมือนไม่ได้ผลนะ อ้วนขึ้นหรือเปล่าหว่า หิวมากด้วย (ก้อ burn )เขาถอดใจแล้ว! ดื้อยาอีกเร้ว...แต่เสียดายก็กินไปยังงั้นแหละ พอ 2 สัปดาห์น้ำหนักค่อยๆยุบ  
       2 เดือน เค้าลดไป 15 กิโล กินแอล ก่อนอาหาร 15 นาที เช้า / กลางวัน เหอๆๆๆ
บรรดาชะนีสาวเพื่อนตกใจอ่า...กินเป็นชูชกมันลดยังๆงัยอ่ะ!  (งดข้าวเย็น เด็ดขาด! อดไม่ได้ กินมะละกอ แตงโม พอยาไส้ ไม่ใช่ยัดเป็นชูชกนะ..555 แป้งน้ำตาลก๊เพลาๆ บ้าง จำไว้ตู่จะสวยๆๆๆ ซื้อชุดง๊ามๆ แขวนให้เห็นทุกมุมห้อง  ติดรูปดาราหุ่นเจ๋งๆไว้ที่ตู้เย็น ห้องนอน ห้องครัว)
ตื่นมากินมื้อเช้า ห้ามเกิน 10.00  ต้องกินย้ำ! เขาไม่เคยกินมา 21 ปี ยังต้องกินเร้ย มันช่วยได้จิง มื้อกลางวันไม่หิวจนโซ..เย็นก้อสบาย อดได้ไม่ทรมาน ถ้าไม่กิน ไม่เกินบ่าย 3  ตบะแตก แ่กไม่เลือกลากยาวถึงนินทาราตรีเร้ยยยย (นั่งเสียใจวันนี้พลาดอีกล่ะ! พุ่งเริ่มใหม่ดีก่า ก้อเริ่มทุ๊กวัน...เราก็เป็น..5555)
           แต่ถ้าจะสวามปามหมูกะทะ อาหารมันๆ เยอะเว่อร์ กินดักก่อน 2 เม็ด รับรองน้ำหนักไม่ขึ้น...แต่ห้ามกินก่อนนอน หรือให้ห่างจากเวลานอนสัก 5 - 6 ชั่วโมง ไม่งั้น นอนไม่หลับมัน burn นอนไม่หลับนะจ๊ะ!

เฟิร์มด้วย ก้อมันเบิร์นไขมันเป็นกล้ามเนื้อ ไม่เหี่ยวด้วย! ก้อกินมาตลอด แต่เนื่องเร้ววว ผอมเร้วนี่

แต่พวก Lch , อะรายๆๆ ทั้งหมด ก้อเคยกิน..งั้นๆ แพงอย่างเดียว
         เก็บเงินไว้ดูแลผิว หลังผอมดีก่าๆๆๆ (แบบม่ายชอบของแพง...
)
PS. ถ้ากิจวัตรไม่ค่อยเคลื่อนไหว นั่งๆนอนๆ แบบมีอันจะกิน ...ไม่แนะนำนะค่ะ ไม่ได้ผลเลยล่ะ!...ทานยาลดไปเลยดีกว่า แอลคาร์เป็นอาหารเสริม จะช่วยร่างกายจะเผาผลาญไขมันได้ดีขึ้น  เตือนไว้ก่อนเสียดายตังค์

พยายามเข้านะ...หญิงไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก...สู้ๆๆๆ

กินไรดี

แสดงความคิดเห็น

ว่าจะฉีดเอาละจ้า ฉีดพร้อมกลูต้าละ แต่คนละแขน  โพสต์ 2012-1-7 21:10
เนเจอร์กิฟกินเพราะชอบรสชาติแต่คงไม่ผอม เราลดอาหารเอา  L C H กินแล้วเฉยๆ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-18 21:24:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดทจ้า..คือ ลองไปซื้อกาแฟ มากินแล้ว โอ้กล่องเดียว นน.ลดไป 3 กิโล
เราว่าดีกว่ากิน+ฉีดนะ
เราลองงงมาเกือบบหมดแล้วค่ะ  ยิ่งไอLCHอย่าาเลยยยย กินแล้วกระชับก็ไม่กระชับไม่ได้ช่วยไรเลยย  แต่ลิโซ่เรากินก็ลดน้ะเราก็กินตัวสีชมพูอ่ะ  เค้าบอกว่ามันอ่อนกว่าสีเขียวน่ะ สีเขียวอ่ะแรงเรากินแล้วปวดหัว  มึนเลยอ่ะ  

จ้า..แต่เราว่าเป็นกาแฟก็ดีนร้า เบื่อยาเบาๆ อิอิ  โพสต์ 2012-3-20 00:03
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย plarazap เมื่อ 2012-3-20 04:30

ดีจ้า สนใจลดน้ำหนักแบบปลอดภัยได้ผลจริง 4-5 กก./เดือน
รีป่าวค่ะ ไม่ใช่ยาลดน้ำหนักนะค่ะ
อยากตัวขาว  อยากหน้าใส  มั้ย ???
สิวหละเป็นอยู่มั้ย  ????
สนใจเรื่องไหน  >>>   ถามได้เลยจร๊า
ข้อมูลผลิตภัณฑ์คลิกที่นี่ >>> https://www.facebook.com/MaquiBerryHealth?sk=wall
สนใจ กรอกข้อมูลที่นี้ได้เลย เดี๋ยวติดต่อกลับไปค่ะ ^^ https://www.facebook.com/MaquiBe ... amp;app_data=page-2

ไม่ได้ต้องการลดไรขนาดนั้นค่ะ 55  โพสต์ 2012-3-20 14:41
เราก็กินรีดิ้วนะ อาทิตย์3กิโลเลย ไม่โยโย่ ไม่ผลข้างเคียงด้วย

อ่ะค่ะ เดะไว้เป็นทางเลือกนะ  โพสต์ 2012-3-21 11:35
ต้นฉบับโพสต์โดย ratchadaa เมื่อ 2012-3-21 11:16
เราก็กินรีดิ้วนะ อาทิตย์3กิโลเลย ไม่โยโย่ ไม่ผลข้างเ ...

ค้าบผมมม
แอบมาถามกินกาแฟไรหรอจ้ะ

อยากลองมั่ง
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-21 21:50:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เรลดา เมื่อ 2012-3-21 19:46

อยากลองมั่ง ...

เนเจอร์กิฟอ่ะ รุ่นที่ผสมโสมอ่ะ ลดไวจริงๆ ตอนนี้กินรุ่น 21 ไม่ค่อยเวิคเท่าตัวแรกอ่ะค่ะ
แต่..เรากินแล้วเห็นผลอ่ะ บางคนถ้ากินแล้วอาจจะไม่ค่อยเห็นผล..แล้วแต่คนด้วยจ้า55
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-21 21:50:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เรลดา เมื่อ 2012-3-21 19:46

อยากลองมั่ง ...

เนเจอร์กิฟอ่ะ รุ่นที่ผสมโสมอ่ะ ลดไวจริงๆ ตอนนี้กินรุ่น 21 ไม่ค่อยเวิคเท่าตัวแรกอ่ะค่ะ
แต่..เรากินแล้วเห็นผลอ่ะ บางคนถ้ากินแล้วอาจจะไม่ค่อยเห็นผล..แล้วแต่คนด้วยจ้า55
เราโดยส่วนตัวนะ LCH ไม่ลดเลยกินอยู่หลายเดือน เรากินลิด้านะ เหนเค้าบอกว่าตัวยาเหมือนลิโซ่เเต่ว่าไม่เเรงเท่าเรากินไปตอนนี้ลด5โลแล้วเพาะลิด้า เเบบซอฟเจลกล่องเหล็ก แต่ระวังของปลอมเพราะระบาดมากกินไม่ลดเเถมอ้วนขึ้น แต่เราหาข้อมูลมามากก่อนกิน และต้องทำใจเรื่องผลข้างเคียงด้วย คนใส่ใหญ่เป็นกัน คือ รู้สึกตัวร้อนเหมือนเป็นไข้ อันนี้มันเกิดจากการเผาผาญ แต่ปวดหัว ใจสั่น หงุดหงิด แต่ช่วงหลังกินสักพักร่างกายเราปรับตัวได้ไม่หงุดหงิดเเล้ว เรากินทุกวันลด2.5กก.ต่อสัปดาห์ การเริ่มและการหยุดยาน่ะควรค่อยๆเริ่มเเละหยุด ไม่ใช่หยุดเลย ไม่งั้นโย่โย่กระจาย เช่นกินทุกวัน จะหยุดก็วันเว้นวัน สองวันครั้งอะไรแบบนี้ค่ะ  
กินมาทุกเกือบทุกยี่ห้อแล้วค่ะ เพราะ อยากผอม อยากสวย ถ้าจะให้แนะนำ อยากแนะนำตัวแอลคานิทีนค่ะ ลดไป 15 โล ประมาณสองเดือนกว่าๆ ไม่โยโย่ด้วย  แต่ต้องออกกำลังกายด้วยนะคะ เพราะ มันจะช่วยเร่งการเผาผลาญ เหมือนว่า ออกกำลังกายครึ่งชั่วโมง แต่เหงื่อออกยังกะออกกำลังกายสองสามชั่วโมงอ่ะค่ะ  เผาผลาญดีมาก กินก่อนออกกำลังกาย สองเม็ด ออกกำลังกายไป กินน้ำไปสักอึกสองอึกเรื่อยๆ เหงื่อก็จะออกเรือ่ยๆ  แต่ถ้ากินแล้วนอน ไม่ออกกำลังกาย มันก้อไม่ช่วยอะไรอยุ่ดีอ่ะค่ะ
ตัวลิโซ๋เป็นยาแรงมาก เคยกินลิด้า หรือไดไดหัว น้องๆลิโซ่เลย คนอื่นกินได้ผล แต่ กินเองไม่ค่อยได้ผล หรือว่าทนเอฟเฟคไม่ได้ก็ไม่รุ้ เพราะ มันหิวน้ำ ปวดหัว มึนๆ หัวใจแทบจะหลุดออกมาเลย แรงเกิน กินไปได้ไม่ถึงกระปุก ยอมแพ้ กลัวตายก่อนสวย ฮ๋าๆๆ แต่เพือนกินลดเดือนนึงเจ็ดแปดโล ลดจิง อะไรจิง แต่ต้องทนก้บเอฟเฟค ปวดหัวตลอดเวลาประมาณนี้แหละ  แต่ส่วนตัวก็ไม่อยากไปกินอีกแล้ว เพราะไม่รุ้ว่าต่อไป อวัยวะภายในเรามันจะพังรึป่าว เลยไม่อยากแนะนำเท่าไหร่ ส่วนตัว LCH มันไม่ลดหรอกค่ะ มันจะเปลี่ยนไขมันเป็นกล้ามเนื้อ เหมาะสำหรับคนที่ผอมแร้ว รุปร่างดีแล้ว กินเข้าไป เพื่อให้รูปร่างมันบล็อคอยุ่อย่างนั้น ถ้าอ้วนๆแร้วกินเข้าไป จะถึกค่ะ เพราะเมื่อก่อนกินหลายกล่อง รับรุ้ได้ว่าเนื้อมันจะแข็งขึ้นค่ะ ฉะนั้นวิธีที่ดีที่สุดก้อต้องออกกำลังกายค่ะ แต่กินแอลคานีทีนเป็นตัวช่วย จะได้ผลเร็วขึ้นมาก ไม่โยโย่ด้วย ตอนนี้ก้อยังกินอยุ่ค่ะ แต่จะกินเฉพาะเวลาออกกำลังกาย ถ้าไม่ออกก็จะไม่กิน  ขอให้ผอมเร็วๆนะคะ
ลิโซ่ สีชมพู เอาอยู่ครับ แต่คือ  ลมจะใส่ เลยขอ บ๊ายบาย ดีกว่า  ตาค้าง ไม่หลับไม่นอน พี่หมีแพนด้า มาเยือนทันที
เคยกิน *2 Diet กล่องเขียวค่ะ ไม่รู้เคยมีใครทานเปล่า กินไปได้แค่ 1 อาทิตย์ค่ะ ลงไป 3-5 โล แต่ผลที่ตามมาคือ คอแห้งตลอด กินน้ำเยอะมากค่ะช่วงนั้น พอทานไปสักพัก ประมาณวันที่ 4 รู้สึกอยากอาเจียนค่ะ สุดท้ายเลยหยุดค่ะ เพราะไม่ไหวจริงๆค่ะ สู้ยาไม่ไหว TT__TT แต่บางคนอาจไม่เจออาการแบบนี้นะคะ :)
ตอนนี้เรากินลิโซ่กล่องเขียวอยู่ พึ่งกินวันแนก อาการไม่ได้หนักมากมายมีคอแห้ง ใจสั่น หน้ามึดนิดหน่อย แต่ก็ยังทานข้าวได้นะอาจเป็นเพราะเราเคย กินยาลดความอ้วนมา ก็ถือว่าเยอะเหมือนกันเลยทำให้ไม่ค่อยมีอาการอะไร ลึกๆยังแอบกลัวว่าจะไม่ลดอะเพราะ เอฟเฟคไม่แรงเท่าเพื่อนคนอื่น T_T
จิ๊บแนะนำ 7Days Diet ดีกว่าค่ะ เห็นผลไวกว่า แบบพวกวิสตร้า แอลคาเนทีน
ส่วนลิโซ่ก็ดีค่ะ แต่ค่อนข้างแรงหน่อย ทานแล้วหัวใจเต้นเร็ว ทัง้นี้ก็แล้วแต่บางคนนะคะ
แต่จิ๊บว่าแรงกว่าแบบอื่นๆ

ลองดูข้อมูล 7Days Diet ดูนะคะ
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=222027254587029&set=a.222025221253899.43232.220594088063679&type=3&theater
ดิฉันก้กินอยุ่ แต่เปนยาตัวใหม่ นำเข้าจากเมกา ลง 1-3 กก ต่ออาทิตย์ ตัวยาปลอดภัยไม่มีผลข้างเคียง สนใจสอบถามได้นะ มีลูกค้่าติดใจเ
มีลูกี้่ติดใจ ออเดอร์แทบไม่ทัน ไม่ได้ตั้งใจมาขายของหรืออะไรนะคะ แต่อยากแนะนำให้ผู้ สนใจจริงๆ และรักสุขภาพค่ะ
เรากินบาชิ สีชมพูคะ เมื่อ 5 วันที่แล้ว หนัก 55 ตอนนี้เหลือ 50 แล้วคะ วันแรกที่กิน ไม่หิวไม่อยากทานอะไรเลย ตอนเย็นก็ออกกำลังกายอย่างหนักค่ะ 5วันที่ผ่านมากินแต่ สปอนเซอร์กับผลไม้เพื่อทำให้มีแรงแค่นั้นค่ะ แล้วก็ออกกำลังกายทุกวัน ตอนนี้เหลือ 50 แล้ว อยากจะให้เหลือซัก 43 ค่ะ เพราะแต่ก่อนหนักแค่ 43 เอง ด้วยความที่ตามใจปากแค่ไม่กี่เดือนพุ่งขึ้นมา ถึง 55 เลยค่ะ แนะนำให้ลองกินดูนะคะ
เราขอแนะนำตัวนึงหายไปนานแล้วแต่ตอนนี้กลับมาผลิตใหม่อีกครั้ง คลอลาทินโกลด์ ลองดูนะกินได้เดือนนึงแต่ราคาสูงกว่าตัวอื่นสักนิดแต่ได้ผลดี เราเป็นคนนึงที่อ้วนง่ายเข้าใจความรู้สึกดี เอาใจช่วยให้นำ้หนักลดเร็วๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย plengphatcha เมื่อ 2012-10-10 10:31

แม่เราทานอาหารเสริมของไทยธรรม ของคุณเปิ้ลจารุณีอ่ะค่ะ
ตอนแรกกะจะทานเกี่ยวกับเรื่องฝ้า กระอย่างเดียว ไม่ได้สนใจเรื่องลดน้ำหนัก
ทีนี้ทานไปเดือนเดียว เราก็บอกน้องแม่ผอมลงป่ะ
น้องก็บอกผอมลง ก็ตัวนั้นไงที่กินอยู่มันเร่งเผาผลาญพลังงานด้วย
เดือนนึงไม่แพง ตก 1000เอง มี2กระปุกแม่เรากินแบบคุ้มเลย
สรุปตอนนี้แม่เรา (อายุ49) ฝ้า กระ จางลง(ขับมอเตอร์ไซด์รับจ้างก็เลยมีที่หน้า ที่แขนเยอะ) แถมผอมลงด้วย
ใครๆก็ทักแล้วซื้อ
ต้นแขนกระชับกว่าหลานเราอีก หลานเราอายุ17
ถ้าสนใจส่งข้อความมาได้จ้า เดี๋ยวเราเอารูปแม่ให้ดู(แต่ยังไม่ได้ถ่ายตอนปัจจุบันเลย ถ้าจะดูจะถ่ายให้เลย อยากแบ่งปันข้อมูลความสวย)
พี่เจ้าของศูนย์บอกถ่ายเลยๆ แล้วทำbefore after
ตอนนี้เราก็กินนะ เราเป็นสะเก็ดเงิน อ้วน สิว แล้วก็ผิวคล้ำจากแดดมา
คุ้มแล้วดีเลยกิน
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้