ดู: 10349|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยใช้น้ำป้าเจี๊ยบบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
เคยใช้ค่า
แต่มีสิวขึ้นอ่าทำไงดี
อยากหน้าใส
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ใครใช้ไม่แพ้ ก็โชคดีมากเลยครับ เท่าที่เห็น 50-50 เลย แพ้กับไม่แพ้
น้ำป้าเจี้ยบมาถึงในนี้แล้วเหรอครับ.....
น้ำป้าเจี๊ยบ
เคยใช้เหมือนกัน
แต่เป็นสิ่วอ่า
หยุดใช้ไป กลับมาใช้ใหม่ หน้าใสเด้งเลย
แนะนำเลย  กะว่าจะใช้ ไปตลอดชีวิตเลย
น้ำป้าเจี๊ยบ ดังมากเลยนะเนี่ย ในพันทิพอะครับ
น้ำป้าเจี๊ยบ ดังมากเลยนะเนี่ย ในพันทิพอะครับ
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-22 11:12

อยู่พันทิพด้วยเหรอ
เคยเล่นครับ แต่ผมเล่นห้อง เฉลิมไทยอะครับ
อืม........

ยังแอบแวะมาโต๊ะแป้ง...

ว่างๆแวะ เฉลิมไทยบ้างดีก่า
แฮ่ๆ เคยได้ยินกิตติศัพท์เหมือนกานๆๆๆ...ว่าแต่ น้ำป้าเจี๊ยบที่ว่าคือตัวไหนอ่ะคะ เห็นมันมีหลายตัวอยู่เลยสับสนว่า ชื่อเต็มๆของมัน ชื่อว่าอะไรอ่ะ -  -" ขอถามกูรูหน่อย ^^
แฮ่ๆ เคยได้ยินกิตติศัพท์เหมือนกานๆๆๆ...ว่าแต่ น้ำป้าเจี๊ยบที่ว่าคือตัวไหนอ่ะคะ เห็นมันมีหลายตัวอยู่เลยส ...
ต้นฉบับโพสโดย chocoholic เมื่อ 2009-10-22 12:33

ตัวนี้ป่าวอ่า

best-skin137358.jpg (11.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ของเค้าดีจริงครับบบ
หนูไม่รู้จัก แล้ว ไมต้องต้องเรียกน้ำป้าเจี๊ยบ...
หนูไม่รู้จัก แล้ว ไมต้องต้องเรียกน้ำป้าเจี๊ยบ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-22 14:32

นี่แกล้งใสป่าว

ก็ป้า้จี๊ยบ เค้าเป็นพรีเซ็นเตอร์ไง
อ๋อเหรอ หนูไม่รู้จริงๆ ใสๆ ไง
เราเคยใช้ค่ะ ไม่แพ้นะค่ะ  ผลดีมากๆๆเรย แต่ต้องใช้ไป28วันนะค่ะหลังจากนั้นก้อดีนะค่ะ
BA บอกว่า ถ้าช่วง ก่อนมีประจำเดือน อย่าเพิ่งเริ่มใช้ค่ะ เพราะช่วงนั้น ผิวหนังเราจะบอบบางจ้า
โฮ..ศัพท์ใหม่..งง..อยู่ตั้งนาน..แอบคิดลึกนิสสๆ
น้ำป้าเจี๊ยบ

แพงได้อีก

แม่หนูใช้ไปเดือนนึงเห็นผล
พอหลังจากเดือนนึงไป

ไม่เกิดผลอะไรแล้ว

สงสัยแม่หนูแก่ หน้าเลยไม่รับสารเคมีบำรุงอีกแล้ว

ต้องกับไปใช้กวนอิม20บาท

กร๊ากๆ แซวแม่เล่นๆ
ตอนแรกก็งง เหมือนกัน

อิอิ

อ่านๆ ไป เริ่มเก็ต

แพงแต่ดี ก็โอ อะ

เด่วจาลอง ถอยมาใช้บ้างแระ

อยากใช้ค่ะ ตัวไหนค่ะบอกหน่อยที่ใช้แล้วหน้าใส
ใช้อยู่ครับมันMiracleสำหรับผมนะครับ ช่วยให้หน้า้ใสแต่ไม่ช่วยให้ขาวนะครับ แต่ถ้าใช้แล้วยังนอนดึกอยู่หน้าก็ไม่ค่อยเห็นผลเท่าไร(อย่างที่เป็นอยู่ระยะะนี้)
ถือเป็นไอเทมที่ต้องมีติดโต๊ะเครื่องแป้งเลยทีเดียว
เคยใช้ค่ะ รู้สึกว่าหน้าเนียนขึ้น แต่ไม่ได้ใสอะไรมากมายอ่ะค่ะ เลยเลิกใช้ไปแล้วอ่ะค่ะ ตอนนี้ใช้ป้าพลอล่าอยู่ ดีในระดับหนึ่งทีเดียว
อย่าว่าแต่ลุงเลยที่ไม่รู้ หนูก้อเพิ่งรู้เหมือนกันนี่แหละ
อ๋อเหรอ หนูไม่รู้จริงๆ ใสๆ ไง
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-22 14:42
แบบว่า ดีที่สุดในโลกหล้าเลยครับ

หุหุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้