ดู: 14016|ตอบกลับ: 75
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่กับหมอบุญถิ่นค่ะ 3 อาทิตย์ แย้ววววว^^^^^

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีชาวดั่งโด่งกันก่อนเลยนะค่ะ
วันนี้จะมารีวิวจมูกให้ดูกันค่ะ ฝีมือคุณหมอบุญถิ่นค่ะ

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนค่ะว่าตอนแรกอย่างได้ดั้งโด่งๆๆๆๆ  กว่านี้ (จะทำทั้งทีเน้อ อิอิ) แต่คุณหมอบุญถิ่นเค้าเน้นทำออกมาให้ดูเป็นธรรมชาติมากกว่าค่ะ เพราะหมอบอกว่าถ้าเราทำให้มันโด่งมากๆๆ  อาจจะทำให้ผิวหนังเราบางจนทำให้ผิวหนังเราทะลุได้....ฝากเพื่อนๆๆที่อยากจะทำ  ศึกษาข้อมูลให้มากๆๆนะค่ะ

งั้นเรามาดูรีวิวก่อนทำค่ะ อายๆๆๆๆ ดั่งไม่มีเลย เนื้อตรงจมูกน้อยด้วยค่ะ...

หลังทำได้  3  วัน ค่ะ  ตรงหัวตาจะมีรอยซ้ำๆๆๆ แต่ยังสู้ๆๆ ต่อไป อิอิ

หลังทำได้  7  วัน วันตัดไหมค่ะ เจ็บจี๊ดๆๆๆ น้ำตาไหลเลย

อันนี้เป็นรูปล่าสุดค่ะประมาณ  3  อาทิตย์..แล้ววววว ค่ะ

เป็นงัยกันมั่งค่ะ เพื่อนๆๆ ช่วยกันติชม กันหน่อยนะค่ะ มีอะไรสอบถามกันได้ค่ะ..

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากนะค่ะ...คุณหมอเลือกให้ค่ะ  โพสต์ 2011-11-9 11:33
สวยดีคะ เลือกทรงเอง่ไหมคะ  โพสต์ 2011-11-5 13:14

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะ หน้าเปลียนเลยอ่ะ
น่ารักจังเลยคร่า เราว่าจะทำบ้าง แต่ก็กล้าๆกลัวๆ
สวยค่ะๆๆๆๆ   อยากทำแล้วสิ แต่กลัวไม่โด่งค่ะ เนื้อน้อยมากกกกก  
สวยมากมายอ่ะ ของเราจะสวยมั้ยเนี่ย อิอิ
ตัดปีกจมูกอีกนิดนะพี่ สวยมากกกกกกกกกกก !!
ค่าใช้จ่ายในการทำทั้งหมดเท่ารายค่ะ กำลังศึกษาที่จพทำอยู่อะค่ะ
หมอถามว่าเอาโด่งตรงไหนบ้าง ตัวเองได้บอกหมอมัยว่าเอาโด่งตรงไหนบ้าง
สวยอ่ะ เค้าเพิ่งไปทำมา
สวยเนียนดีค่ะ
เมื่อวานโทรไปเช็คมา ทางคลีนิคบอกว่า เข้าไปได้เลยค่ะ ช่วงนี้ ไม่มีคิวเพราะว่า ติดน้ำท่วม
แ่ต่ให้เข้าไปก่อนบ่ายโมง เพราะคลีนิคปิดเร็วค่ะ
สวยแล้วค่ะ  อิอิ
อย่าไปเชื่อแฟน เขากลัวสวยเกินไป 5555

5555 จิงด้วย  โพสต์ 2011-11-10 20:54
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-9 17:39:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ happyyy ตั้งกระทู้

ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ  ตอนแรกก้อคิดว่าจะตัดด้วย แต่แฟนไม่ให้ทำแล้วค่ะ เค้ากลัวเราเชพติดศัยกรรมมากเกินไป
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-9 17:38:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ  ตอนแรกก้อคิดว่าจะตัดด้วย แต่แฟนไม่ให้ทำแล้วค่ะ เค้ากลัวเราเชพติดศัยกรรมมากเกินไป
ถ้าปลายเล็กกว่านี้จะสวยกว่านี้  ตัดปีกน่าจะยิ่งสวย
ตอบกระทู้ areerat_15 ตั้งกระทู้

อ่า เหรอครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบ
จะบอกว่า บางมุม คล้ายๆ ซี ฉัตรปวี
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-8 19:50:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kenu ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากนะค่ะ:)  ถ้าจะทำหมอบุญถิ่นไม่ต้องเอาแบบไปให้หมอค่ะ หมอจะไม่ทำตามแบบให้แต่หมอจะดูให้เราเองค่ะ ส่วนเรื่องซิลิโคนมีแบบเดียวค่ะแบบแข็ง
ชอบตาอ่าครับ เกี่ยวมั้ย >.< ตาสวย

เกี่ยวก็ได้ 55 ขอบคุณมากค่ะ  โพสต์ 2011-11-8 19:51
สวยดีค่ะ
ยังงัยก้อหายเร็วๆนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ เดี๋ยวหายดีจะมาอัพรูปให้ดูอีก อิอิ  โพสต์ 2011-11-8 19:51
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้