ดู: 2302|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] ศัลยกรรมลดโหนกแก้ม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ  คือเราเป็นคนมีโหนกแก้มใหญ่มาก  พึ่งจะเห็นชัดๆ ตอนเราเอาเหล็กจัดฟันออก  รู้สึกหน้าบานกว่าเก่ามาก  อยากลดโหนกแก้มมาก  ไม่ทราบว่าหมอท่านใดมีชื่อเสียงเกี่ยวกับศัลยกรรมลดโหนกแก้มบ้าง  และผลข้างเคียงจะอันตรายมากไหมคะ  เพราะทราบว่าเป็นการผ่าตัดใหญ่  และค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่  รบกวนผู้รู้ตอบด้วยจ้า  

แสดงความคิดเห็น

เราเป็นเมหือนกัน แบบ ถอดเหล็ดแล้วเห็นชัดมากก หน้าตอบโหนกใหญ่มาก  โพสต์ 2011-12-31 21:10
ปกติ จัดฟันหน้าต้องเรียวขึ้นมะใช่หรอครับ

จัดแล้วโหนกแก้มใหญ่ขึ้นมีด้วยหรอ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 14:27:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับจัดฟันไหมอ่ะค่ะ  แต่ดูรูปเปรียบเทียบก่อนและหลังเอาเหล็กออก  โหนกแก้มมันโผล่ออกมาเห็นได้ชัดเจนมาก  โดยรวมแล้วรูปหน้าไม่มีปัญหาเรื่องกรามใหญ่ แต่หน้าจะบานมากๆ บริเวณโหนกแก้มอ่ะค่ะ T __T

แสดงความคิดเห็น

เป็นเหมือนกันจริงๆๆ พอยิ้มหน้าแหลมอ่า  โพสต์ 2011-12-31 21:11
จิงค่ะ ยื่นยันค่ะ เราก็เป็นเหมือนกันก่อนจัดเห็นไม่ชัดเท่าไหร่ แต่กำลังจะถอดเหล็กแล้วรู้สึกมันชัดขึ้นมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้