เจ้าของ: hotapiruk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ******----- การเปลี่ยนแปลง ล่าสุด.......มาดู ****----- ...

[คัดลอกลิงก์]
หล่อโครต ><
ถ้าพูดว่าไม่หล่อคงไม่ได้เพราะเราต้องเทียบกับรูป BEFORE มากๆ แฮ่ะๆ
-สำหรับ หมอสมเพชร ผมก็มองๆไว้เหมือนกัน
ทำคางกะจมูกที่ไหนคัฟ อยากไปทำบ้าง แนะนำด้วยนะคัฟ
หล่อออออ  ความหนุ่มกำลังออก ทีนี้ละจะได้รุ้ว่าหล่อของแท้
มีเฟสสส ปะ ขอหน่อยยยย  อะ
สุดยอดมากเลยค่ะ
ทำจมูกที่ไหนอ่ะอยากแก้จมูกตอนนี้มันเอียงไม่รู้แก้ที่ไหนดี
น้องขาดดดแค่  ฟิตหุ่นอ่ะค่ะ  เอาแบบหุ่นนายแบบเลย   ซื้อดัมเบลมายกเล่นที่บ้านก็ได้ หุ่นฟิต หน้าเป้ะ เลิศศ
ชอบตามากเลย  ไปทำตาที่ไหนมาหรอคับ
ดูดีมากๆ คับ อยากเปลี่ยนได้เหมือนน้องบ้างคับ
อยากรู้ทำที่ไหน
น่ารักแล้วอิอิ
หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกก
ทำแว้ว มั่นใจตัวก็จัดไปค่ะ อย่าได้แคร์
142#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-21 13:37:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย elmira เมื่อ 2012-1-16 07:50
ทำคางที่ไหนคะน้อง  สวยมั๊กมาก  บอกได้ไหม?????
...

ทำครั้งแรก จมูก คาง ที่ือื่นคับ  ไม่ถูกใจเลยมาแก้ที่สมเพชรคลีนิค ถูกใจมาก ก็เป็นภาพล่าสุดที่ให้ดูนะคับ
น้องทำปากกับคุณหมอ มงคล สมเพชรคลีนิคใช่ไหมคะ?  กระจับเลยเหรอคะ ไม่ต้องแก้? กลัวว่าตัดไหมแล้วจะหายกระจับ เหมือนรีวิวของอีกคนหนึ่ง พี่เลยไม่แน่ใจว่าจะทำดีไหม
พี่คือไอดอล ฮ่าๆ
น้องอายุ15 ไม่คิดว่าจะทำได้พอเจอพี่ออกรายการ
จัดเลย
หน้าเราบานมาก ฉีดโบท๊อกราคาเท่าไหร่จ๊ะช่วยแนะนำที เชียงใหม่ค่ะ
ทำคางที่ สมเพชรคลีนิค ใช่ไหมคะ?
ต้นฉบับโพสต์โดย hotapiruk เมื่อ 2012-4-21 13:37
ทำครั้งแรก จมูก คาง ที่ือื่นคับ  ไม่ถูกใจเลยมาแก้ที ...

คางนี่ทำราคาไหนหรอคะเห็นมีเยอะมาก

ผ่าตัดเสริมคาง ซิลิโคนเกรด S-03         21,000
ผ่าตัดเสริมคาง ซิลิโคนเกรด S-05         25,000
ผ่าตัดเสริมคาง ซิลิโคนเกรด S-07 33,000
ผ่าตัดเสริมคาง ซิลิโคนเกรด S-09         41,000
ผ่าตัดเสริมคาง Goretex 70,000
หล่อวุ้ย อภิรักษ์
ฉีดกลูต้าที่ไหนอ่าคราฟ อยากขาวมาก แนะนำหน่อยคราฟฟฟ
ถ้าจะหล่อขนาดนี้ >////<
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้