เจ้าของ: hotapiruk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ******----- การเปลี่ยนแปลง ล่าสุด.......มาดู ****----- ...

[คัดลอกลิงก์]
ดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเจนก่อนกับหลังแตกต่างมากๆๆ
เราว่าหล่อขึ้นกว่าตอนออกทีวีอีกนะค่ะ โครงหน้าเปลี่ยนไป ดูดีกว่าเดิม ทรงผมด้วย อยากให้ไปออกอีกซักรายการจัง อยากดูอีก
บอกพี่น้องพร้องเพื่อนหน่อยได้ไม๊ค่ะทำที่ไหนมามั๊งงง
แบ่งความดูดีให้กะทุกคนด้วยค๊าา^^
สุดๆๆๆๆๆยอมรับ ,,,,พี่ทำแล้วจะหล่อได้ครึ่่งน้องมั้ยยเนี่ยย
หน้าได้รูปดีมาก สวยอ่ะ คุณหมอท่านไหนคะ ช่วย ตอบหน่อย
ดูเป๊ะมากเลย  (เอาตรงๆคือหน้าเหมือนพี่หมาก ปริน เลย)
ขอคารวะค่ะ รู้สึกเราจะเคยเรียนที่เดียวกันนะ อิอิ

กำลังจะคิดอยากทำคางค่ะ เชียงใหม่ที่ไหน่แหล่มๆบ้างค่ะไม่ค่อยมีวิว เชียงใหม่เลยค่ะ

ยังไงแนะนำรุ่นน้องด้วย แอ๊ะหรือรุ่นพี่ไม่รู้

นี่ๆใครจะไม่ชอบไม่ต้องไปสนใจนะค่ะ เราคิดว่าเราทำแล้วเราพอใจก็พอ ถ้าเรามีเงินเยอะๆ ก็คงทำแบบคุณแต่ยังเรียนไม่จบ 555+
108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-4 17:33:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotapiruk เมื่อ 2012-2-4 17:33

ดัดฟันได้  5 เดือนครับ

ruk.jpg (478.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

แสดงความคิดเห็น

น่ารัก ดูมุมไหนก็เข้ากัน ติดตามเป็นแฟนคลับอยู่นาน อิอิ  โพสต์ 2012-2-5 19:59
หน้าเป๊ะมากค่ะ
พี่ก็ติดตามน้องอยู่ อิอิ แอบดูตามรายการทีวี หลังจากนั้นมา หล่อขึ้นเป็นกอง
จมูกสวยเว่ออ่ะ
หล่อขึ้นมากเลยคับ
จขกท  แก้จมูกกะคาง ล่าสุดทำที่สมเพชรคลีนิคที่เชียงใหม่ ใช่ป่ะค่ะ เหมือนเคยเห็น
ตอนนี้หล่อขึ้นเป็นกองเลย  จมูกเป๊ะเว่อร์
ทำจมูกที่ไหนอ่าค่ะ บอกหน่อยๆๆ
หมากปริญรึเปล่าเนี่ย ^^
ดูดีขึ้นเยอะเลย
หล่อพยายามจริงๆค้ะ
120#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-18 18:29:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฟิตหุ่นๆๆๆอยู่ค๊าบ
หล่อมากกก แอบคล้ายหมาก ><
สุดยอดไปเลยค่ะ น่ารัก
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-18 23:05:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย issuepeakz เมื่อ 2012-2-18 22:00
หล่อมากกก แอบคล้ายหมาก >

ขอบคุณค๊าบบ
น้องสุดหล่อค่ะ...พี่ทำตามาไม่สวยเลยช่วยแนะนำคุณหมอเก่งๆหน่อยจร๊า...พี่เครียดมากๆๆๆ....ขอบคุณร่วงหน้า
125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-19 12:28:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chaweewansk เมื่อ 2012-2-19 06:52
น้องสุดหล่อค่ะ...พี่ทำตามาไม่สวยเลยช่วยแนะนำคุณหมอเ ...

ผมทำสมเพชรคลินิก ที่เชียงใหม่อ่ะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้