เจ้าของ: hotapiruk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ******----- การเปลี่ยนแปลง ล่าสุด.......มาดู ****----- ...

[คัดลอกลิงก์]
หล่อขั้นเทพ สุดยอดเลยยย
เห็นในทีวีแร้วคาฟ ก็หล่อดีคาฟ พอได้แร้วนะคาฟน้อง ตอนนี้พี่ว่าเราหล่อพอแร้วล่ะคาฟฟ
หล่อ น่ารักมากค่ะ
ดูดีขึ้นกว่าเดิมมากกกก ไม่บอกว่าคนเดียวกันดูไมม่ออกจริงๆ
แต่น้องทำตอนอายุน้อยๆ กระดูกยังไม่โตเต็มวัย อาจได้ศัลอีกรอบนะคะ ยังไงเอาใจช่วยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย budez เมื่อ 2011-11-5 10:46

อยากฉีดผิวบ้างจัง
ฉีดผิวขาวที่ไหนอ่ะค่ะ  แนะนำพี่บ้างได้ใหม  อยากขาวมากๆ
ตัวเองฉีดผิวขาว ใช้กลุต้าอะไรค่ะ  ขาวขึ้นมากเลยค่ะ  แนะนำหน่อยจ๊
คุงพี่ทำไงให้คิ้วเข้มขึ้นเหรอครับ หล่อมากเลย แนะนำทีนะคับ ผมเหนพี่เปนไอดอลเลย อยากลองเริ่มจากการทำศัลเลกๆเบาๆก่อนอ่ะงับ รบกวนบอกทีนะคร้าบ ผมจะรีบไปทำตามพี่เลยงับ
ทำงานใน อินเตอร์เนต แบบไหนหรอคับ อยากทราบมากมาย รบกวนทีนะ อิอิ
monkiiz.aofx@hotmail.co.th
ทำคางที่ใหนอะ สุดหล่อ อยากทำมั้ง ฉีดผิวขาวที่ใหนด้วย แต้งกิ้วล่วงหน้าสำหรับข้อมูล
เหมือน หมาก ปริญญ์  เลยคะ ++ แจ่ม ++หล่อมั่กๆๆ คะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่ค่ะ เหมือนหมากปริญญ์เลย  โพสต์ 2011-11-22 22:37
คุณคือำอดอลของผม ผมจะหล่อบ้างนะ เป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะครับ อิอิ
คุณคือไอดอลของผม ผมจะหล่อบ้างนะ เป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะครับ อิอิ
น้องรัก ทำคางที่ไหนค่ะ ดูดีขึ้นมากมายเลยค่ะ ดีใจด้วยค่ะ ทำแล้วคุ้มมากหล่อเลยอ่า
น่ารักครับ ทำคางที่ไหนครับ อยากทำบ้างจัง
สุดยอดไปเลย หล่อขั้นเทพเลยแหละ จะเรียกพี่โดม 2 ยังได้ อยากทำและดูดีอย่างนี้บ้างจัง แต่ความกลัวน่ะสิที่ทำให้ตัดสินใจไม่ได้สักที ว่าจะทำหรือไม่ทำดี แต่ก็ขอยกนิ้วให้เลย ยังไงก็ขอให้หล่อวันหล่อคืนนะจ๊ะ
พี่ชอบจมูกน้องมากเลย เลือกทรงอะไรเป็นแบบครับ
ตอบกระทู้ CreamCheeze ตั้งกระทู้

ผมก็ดูครับใน youtube มีแต่คนว่าน้อง พี่ว่าคนมันมี2แบบ คือ
ทำดีแล้วโดนด่า ไม่ทำห่าแล้วด่าคน   
น้องคือคนแรกครับ

แสดงความคิดเห็น

กด Like  โพสต์ 2011-12-13 18:12
หล่อขึ้นอีกแล้วววววว
ผมว่าทำซะสวยมากกว่าหล่อไปแล้ว
เห็นแล้ว อยากทำคางมั้งอ่ะ
ชอบคางมาก  คางเป๊ะเว่อจิงๆๆๆ  ทำที่ไหนอ่าครับ
หล่อขึ้นมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้