ดู: 23690|ตอบกลับ: 85
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก และ การทำฟัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย divas_aey เมื่อ 2011-10-27 01:03

สวัสดีเพื่อนๆเว็บดั้งโด่งทุกคน แอบสิงอยู่ที่นี่มานานแต่เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิกใหม่เป็นเรื่องเป็นราว  วันนี้จะมารีวิวการทำศัลยกรรมอย่างแรกในชีวิตของเรา นั่นก็คือการทำจมูกค่ะ

จมูกนี่เราทำมาได้จนถึงวันนี้ก็เกือบจะครบปีแล้ว โดยส่วนตัวก็พอใจนะคะ แต่เอาไปเอามาก็อยากจะแก้ไขจมูกขึ้นมาอย่างมีสาเหตุ
คือหลังจากที่ใช้จมูกทำมาหากินมาได้ซักพัก ถือว่าเข้าที่เกือบสมบูรณ์แล้ว  จมูกที่ได้ของเราจะเป็นทรงรั้นๆ ปลายจมูกเชิดนิดๆ ใครที่ชอบจมูกแบบนี้ก็จะชอบอ่ะค่ะ

ตอนนี้ก็จะมารีวิวตั้งแต่ออริจินอลจนถึงปัจจุบันเลยนะคะ

นี่คือหนังหน้าออริจิ้น ตอนไม่ได้ทำค่ะ 5555

IMG_0134-horz.jpg (230.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

IMG_0443-horz.jpg (202.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

จขกท.สวยจัง หน้าเหมือนทับทิม มัลลิกา เลยอ่ะค่ะ หน้าเป๊ะมาก ยิ้มสดใสสุดๆ
ขอถามนิดนึงจ้า ฟันที่ตัวเองทำมานี่มันอยู่ได้ถาวรปะคะ แข็งแรงปะเอ่ย
กัดขบอะไรได้ตามปกติใช่ปะคะ อยากทำแต่กลัวมันไม่ค่อยแข็งแรงแบบวีเนียร์อ่ะค่ะ
รบกวนด้วยจ้า ขอบคุณค่ะ
สวยคร่า อิจฉานิดๆ
     เค้าว่าก่อนจัดฟัน  รูปหน้าโดยรวมดูสวยแบบหวานๆน่ารักมากค่ะ ^^/
แต่หลังจัดฟันแล้ว ฟันเลียงกันสวยดีค่ะ><แต่ดูหน้าดุๆยังงัยไม่รุดูสวยแบบเปรี้ยวๆ
โดยรวมสวยทั้งสองค่ะแต่เค้าชอบก่อนจัดมากก่า^^
ใช้อะไรหรอค่ะ  หน้าใสมากกกกกกกกก><  รบกวนด้วยนะค่ะ  สวยมากๆเลย
เจ้าของกระทู้สวยจังเลยนะคะเนี๊ย
  น่าร้ากกอ่ะ
หรือว่า วีรชัยทันตกรรม (ปู่เจ้าทันตกรรม)

โดยนายวีรศักดิ์ ศิริพานิชย์

258 ถ.ปู่เจ้าสมิงพราย ต.สำโรง อ.พระประแดง สมุทรปราการ 10130

โทร. 02-3944490

ซี่ละ 1,000.-

หรือว่าที่ที่นี่อ่ะเอ้
สวย และน่ารักทุกรูปเลยค่ะ

ที่นี่หรือป่าวนะ ใครรู้ช่วยบอกที
ไม่ทราบว่าทำกะคุณหมออะไรหรอค่ะ  ??

แสดงความคิดเห็น

หมอพิพิธค่ะ  โพสต์ 2011-11-2 21:52
อยากรู้ทำจมูกที่หมอไหนคะสวยมากเลย

หมอพิพิธเชียงใหม่ค่ะ  โพสต์ 2011-11-2 21:52
ก่อนทำก้อน่ารักอยู่แล้วค่ะ พอทำแล้วสวยค่ะ ดูดีทั้งสองแบบเลย

ขอบคุณมากๆค่า  โพสต์ 2011-11-2 21:50
And what did u say to the doc when u went to get this nose style,did u bring anybody pics or the doc decided for u? I really really like it..
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bewtyful27 เมื่อ 2011-11-1 20:10

Your nose are perfect,I love this style. May I have the doctor Info pls? The price,the location,etc.. I already had a nose job but i dont like mine at all. I do really like your nose,it's make u looke very gorgeous.

Ps. I'm using my friend's laptop It's not a thai keyboard and i am lazy to find out how to change the language,sorry!

ขอไปแปลแปปค่ะ โอยย ไม่สันทัดทางภาษา แต่ขอบคุณที่ชมว่าทำมาสวย Thank นะคะ  โพสต์ 2011-11-2 21:50
ก่อนทำก็น่ารักแต่พอทำแล้วสวยค่ะ

ขอบคุณค่า  โพสต์ 2011-11-2 21:49
สวยมากเลยค่ะ ^^

ขอบคุณจ้า  โพสต์ 2011-11-2 21:44
อยากบอกดังๆว่า สวยมากค่ะ ราคาทำฟันกับทำจมูกเท่าไหร่ค่ะ

ฟันสามหมื่น จมูกหมื่นเดียวค่ะ  โพสต์ 2011-11-2 21:44
ช่วยโหวตรูปให้หน่อยนะค่ะ ทาง facebook ค่ะ
โหวตได้ทุกคนที่เป็นสมาชิก facebook เลยนะค่ะ
ปิดโหวตวันนี้ เวลา 15.00 น.
รบกวนชาวดั้งโด่งทุกคนหน่อยนะค่ะ T^T
คลิกลิงค์ด้านล่างค่ะ เลือกโหวตให้เพื่อน
แล้ว search ชื่อรูป YingBow
ช่วยหน่อยนะค่ะทุกคน สำคัญมากจิงๆๆค่ะ

ไม่ใช่ไวรัสแน่นอนค่ะ คอนเฟิร์ม!!!!

http://apps.facebook.com/minutemaid-triplalla/?ref=bookmarks&fb_source=bookmarks_apps&fb_bmpos=1_
พอดี อยากทำมากเลย ขอถามหน่อยนะค่ะ ว่าโรงบาลหมอ พิพิธอยู๋ตรงไหนหอค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ ขอบคุณค่ะ

อยู่ตรงสารภี แถวเวียงกุมกาม เชียงใหมค่ะ  โพสต์ 2011-11-2 21:43
งามมากค่ะ อยากทำมา ทำมราคาเท่าไร

หมื่นเดียวจ่ะ ทำที่เชียงใหม่ คุณหมอพิพิธ  โพสต์ 2011-11-2 21:42
สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณจ่ะ  โพสต์ 2011-11-2 21:42
ตอบกระทู้ divas_aey ตั้งกระทู้

ทำฟันแบบไหนหรอคับที่ไม่ต้องดัดอะ แบบนี้ทำยังไงหรอครับ เรียงสวยเลย

ครอบฟันโดยใช้วัสดุตกแต่งผิวฟันและรูปทรงฟันค่ะ  โพสต์ 2011-11-2 21:42
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้