1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: firstnameja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ... หมอสยาม --.-- ผ่านมาเกือบ 1 ปี

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปทำกะหมอสยามเหมือนกันค่ะ เพราะมีคนรู้จักไปทำมาแล้วโด่งมาก สวย หน้าคมเลย พอมาเห็นรีวิวนี้แล้วตัดสินใจได้เลยว่า "ต้องไปทำ!!"  555+   ถามหน่อยนะคะ เราต้องเอาแบบไปให้หมอดูไหมคะ หรือว่าหมอจะวินิจฉัยให้เข้ากะหน้าเราเอง แล้วหมอมือเบามั้ยคะ เจ็บมั้ย กี่วันถึงจะหายบวมคะ ถามเยอะเลย แบบว่าอยากทำแล้วอ่ะค่ะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย firstnameja เมื่อ 2012-1-5 08:03
ขอบคุนคร้า  :)... อยากเปลี่ยนจมูกอันไหม่เหมือนกัน ...

กำลังจะไปทำกะหมอสยามเหมือนกันค่ะ เพราะมีคนรู้จักไปทำมาแล้วโด่งมาก สวย หน้าคมเลย พอมาเห็นรีวิวนี้แล้วตัดสินใจได้เลยว่า "ต้องไปทำ!!"  555+   ถามหน่อยนะคะ เราต้องเอาแบบไปให้หมอดูไหมคะ หรือว่าหมอจะวินิจฉัยให้เข้ากะหน้าเราเอง แล้วหมอมือเบามั้ยคะ เจ็บมั้ย กี่วันถึงจะหายบวมคะ ถามเยอะเลย แบบว่าอยากทำแล้วอ่ะค่ะ ^^
ทรงสวยมากเลยค่ะ *-*  
เหมือนอั้มจริงด้วยอ่า
เหมือนอั้มจริงๆ ค่ะ^^
ขอเบอร์หมอด้วยนะคะ ไว้เป็นทางเลือกอ่ะค่ะ
แล้วถ้าทำมาจากที่อื่น นี่ ค่าแก้ 12000  หรือป่าวอ่าคร๊ํะ ^ ^

จะไปแก้ กับหมอ ชาตรี พอดีค่ะ  
เหมือนอั้มมากเลยอ่ัะ ไงก็ขอให้ความน่ารัก อยู่แบบนี้ไปนานๆ เลยนะคร๊าฟฟฟ ^ ^
สวยมากเรยค่ะ
สวยสวยดีนะ  ถ้าเตี้ยกว่านี้หน้าจะแบน จะเป็นดาวหน้าต้องเด้ง
สวยจัง เห็นแล้วอยากไปแก้เลยอ่ะ
พี่อั้ม พัชรา ชัดๆ สวยมากค่ะ
โด่งดีจังเลยค่ะ เรากำลังหาข้อมูล ทรงสวย ชอบค่ะ
สวยมากเลยง่ะ เราจะออกมาสวยแบบนี้อ่ะป่าวหว่า ศิษย์หมอเดียวกัน
ถอดออกแล้ว...ใส่ได้เลยหรือเปล่าวคะ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้