ดู: 1319|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] อยากเปลี่ยนเวลาทำจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ได้ทำจมูกกับหมอเฉลิมวันที่ 29 พ.ย เวลา 5 โมงเย็น อยากขอแลกเวลา ก่อน 5 โมงเย็นค่ะคืออยู่ ตจว ถ้าทำ 5โมงเย็นขึ้นเครื่องไม่ทันแน่ๆเลยค่ะเลยอยากขอแลกเวลาทำเร็วขึ้นค่ะจะได้ทันขึ้นเครื่องก่อน 6 โมงเย็นอยากเปลี่ยนเวลามากๆๆๆเลยค่ะมีไหมค่ะถ้ากลับวันที่ 30 ต้องบวมและปวดมากๆ เลยค่ะ ต้องรีบกลับไปหาลูกด้วยค่ะฝากเขาไว้ด้วยเลยอยากทำเสร็จแล้วกลับเลยค่ะ ถ้ามีติดต่อมาได้ 0836719799 laywanbk@hotmail.com
พี่ครับผมว่า โทรไปที่คลินิคแล้วรบกวนขอเบอร์คนที่ไปทำวันนั้นแล้วขอแลกน่าจะสะดวกกว่านะครับ เนื่องจากวันเดียวกันน่าจะแลกได้สะดวกกว่า มาโพสในบอร์ด คิดว่าเขาอาจจะไม่เห็นน่ะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-20 12:43:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงค่ะจะลองโทรไปนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้