1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: moonoi.1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หน้าบาน ดั้งหัก หน้าลาว 55 by หมอศิริพรชัยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ moonoi.1 ตั้งกระทู้

ดีมากค่ะปกติดีทุกอย่าง  พอใจมากๆ มีไรกังวลโทมาคุยได้นะ 082-450-6592 ยุ้ยเข้าใจอารมสิ่งที่พวกเพื่อนๆเป็นตอนนี้  
ตอบกระทู้ moonoi.1 ตั้งกระทู้

จมูกดีมากค่ะพอใจมาก  ถ้าดูตัวจิงกะในรูป คนส่วนมากเหนตัวจิงจะบอกว่าจมูกสวยเหมือนไม่ได้ทำ หมอเก่งอะเตงว่าจิงไม๊
ลงรูปหน่อยจ้า อยากเห็น เราทำมายังไม่ถึงเดือนแคะจมูกทุกวันเลย
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ สวยๆๆ หายไวๆนะค๊ะ ศิษคุนหมอเดียวกัน เริ่ดค๊า
155#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 14:00:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ eebayaa ตั้งกระทู้

ตัวเองก้อคงรู้สึกเหมือนที่เรารู้สึกอยู่ตอนนี้ใช่มั้ยยย  ถ่ายรูปก้อเหนคะว่าไม่โด่งมาก แต่ตัวจิงมันโด่งคะโด่งเนียนแล้วก้อเปนธรรมชาติมากๆเรย เราเริ่มชอบจมูกตัวเองมากขึ้นทุกทีเเร้วว ยอมรับว่าหมอเค้าเก่งจิงๆๆ ของตัวเองเราเข้าไปดูตั้งเเต่ที่เหนตัวเองรีววแรกๆเเร้วก้อสวยเเละเนียนมากๆๆ เราเคยข้องใจกับปัญหารอยต่อแล้วโทรสัพไปสอบถาม ภรรยาคุณหมอบอกให้โทรหาคุณหมอหมอก้อแนะนำและบอกว่ามันต้องใช้เวลาเพื่อให้ผิวหน้าปรับสภาพรับกับสิลิโคน ตอนนี้เราเริ่มเข้าใจเเร้วว่าใบหน้าเรายังไม่หยุดการเปลี่ยนแปลง ร้สึกมั่นใจขึ้นทุกวันเรยคะ ขอบคุณมากๆที่แนะนำให้นานะคะ ยินดีที่ได้รู้จักคะคุณยุ้ยแล้วนาจะโทรไปปรึกษานะคะ
จมูกของพี่ตอนนี้ตรงปลายมันยังบวมอยุ่เลย ขอน้องบวมเหมือนกันไหมค่ะ แต่ตอนนี้พีพอใจกับจมูกมาก เพราะมันมีหยดน้ำยืนออกมามากกว่าเดิมอีก
คุณนา เราไปทำมาแล้วนะคะ แวะมาดูให้เราหน่อยได้มั้ยคะ ตอนนี้เรากลัวมาก เข้าวันที่ 6 แล้ว รู้สึกมันไม่โด่งเลย มันจะโด่งขึ้นมั้ยคะ เหมือนไม่ได้ทำมาเลยอ่า ปลายยังส้ม กลมยุมากๆ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=1#pid811166

แสดงความคิดเห็น

อดทนอีกนิด สวยแน่ๆๆๆจ้า  โพสต์ 2011-12-19 11:23
158#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 11:08:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ happy9839 ตั้งกระทู้

ของนาตอนนี้ก้อยังบวมอยู่เรยคะ ยังยุบไม่หมดเรย พี่ทำมาได้กี่เดือนเเล้วคะ ขนาดของนาทำได้ 2 เดือนก้อยังยุบไม่หมด ตอนนี้ก้อพอใจกับจมูกตัวเองคะ มันมองไม่ออกว่าทำ ซึ่งเราก้อตั้งใจอยากได้อย่างนั้น ทำแล้วไม่ได้สยเลิศเหมือนเพื่อนๆทุกคนทีี่ทำแต่ทำแล้ว มั่นใจตัวเองขึ้นเยอะคะ
159#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 11:16:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Many_whipcream ตั้งกระทู้

ตัวเองสวยแน่นอนจ้ะ เราทำความเข้าสำหรับเราเองนะว่า ทำกับคุณหมอในช่วงแรกๆที่ถามเพื่อนๆทุกคนมีความกังวล รู้สึกแปลกๆกันทุกคน แต่มันต้องใช้เวลาเหมือนที่ทุกคนบอกกันมานั่นเเหระจ้ะ ตัวเองสวยแน่นอน  โด่
กว่าเราอีกนะ มั่นใจเข้าไว้สาวน้อยย
1234567
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้