ดู: 2887|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถาม หมอธันยพงษ์ เชียงราย

[คัดลอกลิงก์]
คือผมอยากจะสอบถามนะครับ ใครไปทำจมูกที่นั้นมาบ้าง

ผลลัพท์เป้นยังไง บางคนบอกว่าตอนแรกไปทำหมอพูดดีมากๆ ให้คำปรึกษาดีมากๆ  แต่หลังจากทำแล้ว จมูกเอียง
ที่เค้าบอกว่าแก้ไขฟรีพอไปแก้ไขกลับโดนด่าแบบนี้จริงรึป่าว?

ใครพอจะมีรูปตอนทำเสร็จจากที่นี้มั้งครับ รบกวนผมขอดูหน่อยได้ไหม ?

ขอบคุณคับ
มารอฟังด้วยคน  กำลังจะไปทำเหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

ผมถามหน่อยสิคับ อายุ ? เหรอ ตอนนี้ผม 17 อยู่เลย เดียวรอ 18 ผมจะไปทำ 55  โพสต์ 2011-10-13 07:18
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 07:17:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ naritaR ตั้งกระทู้

ผมถามหน่อยสิคับ อายุ ? เหรอ
ตอนนี้ผม 17 อยู่เลย  เดียวรอ 18 ผมจะไปทำ 55
ทำกับหมอธันยพงษ์ค่ะ ล่าสุดเมื่อวานนี้(รอบที่4) จริงๆของเราเปนงานแก้อ่ะค่ะ ครั้งแรกทำกับหมอบุญเลิศออกมาแดง เอียง ตรงเปนแท่งเลย แต่ไม่กล้ากลับไปปรึกษา เลยมาปรึกษาหมอธันยพงษ์หมอใจดีค่ะตามใจเราอยากได้แบบไหน ซึ่งพอแก้มันก้อมีผลจากอันเดิมคือซักพักมันจะไหลกลับไปที่เดิม หมอก้อแก้ให้อีก พอมาอีกประมาณ1ปีเรารู้สึกว่ามันเหนเปนสันชัดเพราะเราผิวบางมากกกกก เลยมาปรึกษาหมอ หมอก้อแก้ให้อีกแต่คราวนี้เปลี่ยนแท่งซิลิโคนใหม่ หมอคิดแค่ค่าซิลิโคนค่ะ หมอไม่เคยว่าค่ะ แถมเรายังเคยทำคางกับหมอซึ่งหมอก้อบอกว่าคางเรามันยื่นแล้วแต่หน้าเราสั้นจึงคะยั้นคะยอหมอทำให้หมอก้อทำค่ะ แก้3รอบ รอบสุดท้ายเอาออกเลยเพราะมันไม่เหมาะกับหน้าเรา แต่เราสบายใจที่ทำกับหมอธันยพงษ์ค่ะ เหนเพื่อนทำที่อื่นพอจะแก้หมอเค้าก้ออ้างนู่นนี่หาว่าจมูกเรบเอียงอยู่แล้วบ้างล่ะ เฮ้อ!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้